John Pima aliyekuwa DED Arusha afikishwa Mahakamani

John Pima aliyekuwa DED Arusha afikishwa Mahakamani

Sidhani kama tutauona mwisho wa hiyo kesi, hizo mbwembwe za kuwapiga picha wakiwa kwenye mabenchi ya mahakama nimeshazizoea.
 
IMG-20220617-WA0544.jpg
 
Hii ina dhihirisha kuwa Awamu ya tano ilijaa mafisadi, wala rushwa kubwa kubwa na viongozi waliotumia madaraka yao vibaya kwa kisingizio cha uzalendo uchwara.
 
Hii ina dhihirisha kuwa Awamu ya tano ilijaa mafisadi, wala rushwa kubwa kubwa na viongozi waliotumia madaraka yao vibaya kwa kisingizio cha uzalendo uchwara.
Mimba ya awamu ya tqno hujaizaa tu? ni miaka miwili sasa
 
17 June 2022

MKURUGENZI ARUSHA ALIYETUMBULIWA NA WAZIRI MKUU AFIKISHWA MAHAKAMANI KWA MASHTAKA HAYA!



Mkurugenzi wa zamani wa Arusha, John Marko Pima, aliyeondolewa madarakani na Waziri Mkuu, Kassimu Majaliwa , amefikishwa Mahakamani Leo akituhumiwa kwa mashtaka mawili ya Tshs. 65 milioni ya uhujumu uchumi, sheria ya 2016 ya rushwa hivyo wapo huru kupata dhamana na masharti ambayo hakimu mkazi atawapa watuhumiwa.
 
Mkurugenzi huyo wa zamani aliyeondolewa madarakani na Waziri Mkuu Kasimu Majaliwa , amefikishwa Mahakamani Leo , ambako bado haijafahamika kesi inayomkabili .

Tunaendelea kufuatilia .
Rais Samia anapambana na ufisadi na majizi kwa vitendo sio kama yule mwingine aliyeahidi Mahakama ya mafisadi huku akishindwa kukamata majizi.
 
PM alivokuwa anaongea ilikuwa kama kuna ushahidi wa wazi wa kulipa fedha ya serikali kwenye a/c binafsi ambazo ni za watumishi wa ofisi yake, kama mahakamani hawatampata na kosa, basi kuna mawili - Pm kafanya yake kama kawa au mahakama inachezewa kupindisha hukumu, all in all is corruption in the whole system.
 
17 June 2022

MKURUGENZI ARUSHA ALIYETUMBULIWA NA WAZIRI MKUU AFIKISHWA MAHAKAMANI KWA MASHTAKA HAYA!



Mkurugenzi wa zamani wa Arusha, John Marko Pima, aliyeondolewa madarakani na Waziri Mkuu, Kassimu Majaliwa , amefikishwa Mahakamani Leo akituhumiwa kwa mashtaka mawili ya Tshs. 65 milioni ya uhujumu uchumi, sheria ya 2016 ya rushwa hivyo wapo huru kupata dhamana na masharti ambayo hakimu mkazi atawapa watuhumiwa.
Haya ndio malipo ya dhulma. Mungu siku hizi hachezi mbali. Wizi wa kura umemfikisha hapo.
Sala zetu mta umbuka wote..
 
Back
Top Bottom