John Pima aliyekuwa DED Arusha afikishwa Mahakamani

John Pima aliyekuwa DED Arusha afikishwa Mahakamani

Hapo hakuna kesi lakini kitendo tu cha kukaa bench na kuingia gharama za kulipa wakili inaleta stress kwahiyo hiyo ni karma pia.
 
Mkurugenzi huyo wa zamani aliyeondolewa madarakani na Waziri Mkuu Kasimu Majaliwa , amefikishwa Mahakamani Leo , ambako bado haijafahamika kesi inayomkabili .

Tunaendelea kufuatilia .

========
Ameshitakiwa kwa Makosa Mawili
Upotevu wa Pesa Sh mil 65 pamoja na Uhujumu Uchumi .

Zaidi ni kwamba aliwahi kuonywa na Aliyewahi kuwa Mbunge wa Arusha Mjini Godbless Lema , kwamba Ushiriki wake kwenye wizi wa kura wa 2020 Mungu atalipa

View attachment 2264131
Peleka huko upuuzi wa lema. Yeye alishindwa tu kama wabunge wengine waliyokua chadema.
Kuhusu huyo mkurugenzi ameshikwa na mkono wa sheria kwa kuamini umagufuli umeisha wakati magufulists bado wako serikalini.
 
Peleka huko upuuzi wa lema. Yeye alishindwa tu kama wabunge wengine waliyokua chadema.
Kuhusu huyo mkurugenzi ameshikwa na mkono wa sheria kwa kuamini umagufuli umeisha wakati magufulists bado wako serikalini.
sasa unalia nini ?
 
Back
Top Bottom