John Pima aliyekuwa DED Arusha afikishwa Mahakamani

John Pima aliyekuwa DED Arusha afikishwa Mahakamani

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Posts
142,617
Reaction score
287,348
Mkurugenzi huyo wa zamani aliyeondolewa madarakani na Waziri Mkuu Kasimu Majaliwa , amefikishwa Mahakamani Leo , ambako bado haijafahamika kesi inayomkabili .

Tunaendelea kufuatilia .

========
Ameshitakiwa kwa Makosa Mawili
Upotevu wa Pesa Sh mil 65 pamoja na Uhujumu Uchumi .

Zaidi ni kwamba aliwahi kuonywa na Aliyewahi kuwa Mbunge wa Arusha Mjini Godbless Lema , kwamba Ushiriki wake kwenye wizi wa kura wa 2020 Mungu atalipa

View attachment 2264131
 
Team Kassim katika mkakati mzito wa 2025 au 2030.Hapo hakuna kesi ni mwendo wa kutafuta sifa tu.
 
Alijitahidi kula urefu wa kamba yake,sema kazidisha.
 
Wewe mbona una marais wengi wajao!!???
Au ni marais wa Ngarenaro,King'ori,Sanawari,Sinza,Gongo la Mboto,Pangani,Kwediboma!!????
Kila mmoja rais mtarajiwa wako.
[emoji38][emoji38][emoji38]
 
Wewe mbona una marais wengi wajao!!???
Au ni marais wa Ngarenaro,King'ori,Sanawari,Sinza,Gongo la Mboto,Pangani,Kwediboma!!????
Kila mmoja rais mtarajiwa wako.
Kaa hivyo hivyo kazi ya nyumbu ni kushangilia tu
 
Back
Top Bottom