John Mrema aumbuliwa Shinyanga


Status
Not open for further replies.
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Likes
55
Points
145
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 55 145
Kiongozi wa msafara kanda ya ziwa aliyetumwa na kamati ya chadema ili kuzunguka nchi nzima kutangaza mabaya ya zitto kabwe ameumbuliwa na kikao cha madiwani na wanachadema ....

Madiwani waliuliza kwann zitto hakufukuzwa toka zamani mpaka musubiri kipindi cha uchaguzi ??

Wakafika mbali na kusema km zitto akifukuzwa basi muwalete madiwani kutoka kilimanjaro waje kushika nafasi zetu huku shinyanga

tumechoka na tabia za ubaguzi.....

Cc: Chadema wahafidhina
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Je unaweza kutusaidia kupata majibu ya Changamoto hizi chini ya Utawala wa CCM. Badala ya kuzungumzia mambo ya Zitto Kabwe ndani ya Chama chake?

1. Kuboresha Elimu
2. Kusaini mikataba safi
3. Kuwakamata walioficha mabilioni Uswiss
4. Ile sera ya kuvua Magamba ilifia wapi?
5. Madawa ya Kulevya
6. Ufisadi utakomeshwa lini?
7. Kuuawa kwa Tembo na Biashara ya Menno na pembe za Tembo
8. ununuzi wa magari ya kifahari
9. Gesi itachimbwa wazawa sio wageni tena
10. Ajira
11. Azimio la Arusha
12. Air Tanzania itarudi lini?
13. Watuhumiwa wa makosa mbalimbali mbona hawakamatwi?
14. Ripoti ya mabomu kule Arusha itatolewa kweli?
15. Wananchi wa Kigamboni hawataambiwa kuogelea tena, wala wale watakaoshindwa kulipia umeme hawataambiwa watumie vibatari wala wale wenye kutaka kuwekeza kwenye gesi sasa hawataambiwa kujishughuliza na utengenezaji na uuzaji wa Juice
 
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
208
Likes
0
Points
0
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
208 0 0
Ukisema sema haya weka na ushahidi vinginvyo ukitaka kujua kwamba Zitto hakubaliki jana walipima upepo ITV uliona mjadala na alitetewa na wana CCM pekee pale ndani .Zitto anaweza kutoa Chadema akaanzisha Chama chake akawa Mwenyekiti huko na atakuwa kesha achana chama kibaya cha Chadema .
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,983
Likes
7,817
Points
280
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,983 7,817 280
Mjadala wa akina Zitto umeshafungwa. Kwanini hamsikii nyinyi watanzania!?
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Likes
117
Points
160
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 117 160
Je unaweza kutusaidia kupata majibu ya Changamoto hizi chini ya Utawala wa CCM. Badala ya kuzungumzia mambo ya Zitto Kabwe ndani ya Chama chake?

1. Kuboresha Elimu
2. Kusaini mikataba safi
3. Kuwakamata walioficha mabilioni Uswiss
4. Ile sera ya kuvua Magamba ilifia wapi?
5. Madawa ya Kulevya
6. Ufisadi utakomeshwa lini?
7. Kuuawa kwa Tembo na Biashara ya Menno na pembe za Tembo
8. ununuzi wa magari ya kifahari
9. Gesi itachimbwa wazawa sio wageni tena
10. Ajira
11. Azimio la Arusha
12. Air Tanzania itarudi lini?
13. Watuhumiwa wa makosa mbalimbali mbona hawakamatwi?
14. Ripoti ya mabomu kule Arusha itatolewa kweli?
15. Wananchi wa Kigamboni hawataambiwa kuogelea tena, wala wale watakaoshindwa kulipia umeme hawataambiwa watumie vibatari wala wale wenye kutaka kuwekeza kwenye gesi sasa hawataambiwa kujishughuliza na utengenezaji na uuzaji wa Juice
Akikupa majibu yanayotosheleza najitoa JF moja kwa moja
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,913
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,913 280
Kiongozi wa msafara kanda ya ziwa aliyetumwa na kamati ya chadema ili kuzunguka nchi nzima kutangaza mabaya ya zitto kabwe ameumbuliwa na kikao cha madiwani na wanachadema ....

Madiwani waliuliza kwann zitto hakufukuzwa toka zamani mpaka musubiri kipindi cha uchaguzi ??

Wakafika mbali na kusema km zitto akifukuzwa basi muwalete madiwani kutoka kilimanjaro waje kushika nafasi zetu huku shinyanga

tumechoka na tabia za ubaguzi.....

Cc: Chadema wahafidhina
Acha uongo.Njoo uthibitishe haya!Ni kamati gani hiyo?
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Likes
55
Points
145
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 55 145
ukisema sema haya weka na ushahidi vinginvyo ukitaka kujua kwamba zitto hakubaliki jana walipima upepo itv uliona mjadala na alitetewa na wana ccm pekee pale ndani .zitto anaweza kutoa chadema akaanzisha chama chake akawa mwenyekiti huko na atakuwa kesha achana chama kibaya cha chadema .
ushahidi kamili muulizeni john mrema kilichomkuta huko shinyanga

ameumbuka vbaya vbaya ...

Mnaambiwa mjadala umeisha huku nyuma wanazunguka na kutuma watu wakapakaze mabaya ya zitto
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,241
Likes
23,801
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,241 23,801 280
Kiongozi wa msafara kanda ya ziwa aliyetumwa na kamati ya chadema ili kuzunguka nchi nzima kutangaza mabaya ya zitto kabwe ameumbuliwa na kikao cha madiwani na wanachadema ....

Madiwani waliuliza kwann zitto hakufukuzwa toka zamani mpaka musubiri kipindi cha uchaguzi ??

Wakafika mbali na kusema km zitto akifukuzwa basi muwalete madiwani kutoka kilimanjaro waje kushika nafasi zetu huku shinyanga

tumechoka na tabia za ubaguzi.....

Cc: Chadema wahafidhina
Mtaweweseka sana mwaka huu

Chadema imewapiga nyundo nzito sana ku-mkichwa

Nyie anzisheni tu sredi asubihi mpaka jioni ila mjue chadema inazidi kuimarika
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Likes
55
Points
145
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 55 145
acha uongo.njoo uthibitishe haya!ni kamati gani hiyo?
kamati ya siri hyo imeundwa na mbowe kwenda kueneza mabaya ya zzk


mnamuogopa mtu mpka mbafanya mbinu chafu daahhh


wahafidhina kwishney
 
H

Hemed Mzee Hemed

Senior Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
187
Likes
0
Points
0
H

Hemed Mzee Hemed

Senior Member
Joined Jun 26, 2013
187 0 0
Kiongozi wa msafara kanda ya ziwa aliyetumwa na kamati ya chadema ili kuzunguka nchi nzima kutangaza mabaya ya zitto kabwe ameumbuliwa na kikao cha madiwani na wanachadema ....

Madiwani waliuliza kwann zitto hakufukuzwa toka zamani mpaka musubiri kipindi cha uchaguzi ??

Wakafika mbali na kusema km zitto akifukuzwa basi muwalete madiwani kutoka kilimanjaro waje kushika nafasi zetu huku shinyanga

tumechoka na tabia za ubaguzi.....

Cc: Chadema wahafidhina
CHADEMA hawampendi Zitto!... si ahamie CHAUMMA?... Au CCM wanaomfagilia kila siku?
 
M

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
4,367
Likes
1,844
Points
280
M

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
4,367 1,844 280
Acha uongo.Njoo uthibitishe haya!Ni kamati gani hiyo?
Jamani si mumeambiwa na Dr slaa, mfunge midomo mbona bado mnapayuka payuka. Bw Ben have some decensy , i trully regret to have though u to be one of the upcoming young potential politicians, I made a mistake you have proven to be pon in a game of chase, na kijana unatumika vibaya sana, wanasiasa hawawi hivyo. i warn you that yhe same ppl who r using u now will dump you very soon and u wont find any takers for your illegal servises. mungu akuokowe
 
H

Hemed Mzee Hemed

Senior Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
187
Likes
0
Points
0
H

Hemed Mzee Hemed

Senior Member
Joined Jun 26, 2013
187 0 0
kamati ya siri hyo imeundwa na mbowe kwenda kueneza mabaya ya zzk


mnamuogopa mtu mpka mbafanya mbinu chafu daahhh


wahafidhina kwishney
Kinachonipa taabu ni watetezi wa Zitto kuwa member wa CCM
 
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
4,546
Likes
64
Points
145
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined Dec 7, 2007
4,546 64 145
kamati ya siri hyo imeundwa na mbowe kwenda kueneza mabaya ya zzk


mnamuogopa mtu mpka mbafanya mbinu chafu daahhh


wahafidhina kwishney
Sio nyie mnaiogopa CDM hadi kila kuchwapo mnatafuta mbinu mpya. Wenye mbinu chafu ni Zitto na genge lake kujaribu kuchochea fujo kwa kila namna
 
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
208
Likes
0
Points
0
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
208 0 0
Kiongozi wa msafara kanda ya ziwa aliyetumwa na kamati ya chadema ili kuzunguka nchi nzima kutangaza mabaya ya zitto kabwe ameumbuliwa na kikao cha madiwani na wanachadema ....

Madiwani waliuliza kwann zitto hakufukuzwa toka zamani mpaka musubiri kipindi cha uchaguzi ??

Wakafika mbali na kusema km zitto akifukuzwa basi muwalete madiwani kutoka kilimanjaro waje kushika nafasi zetu huku shinyanga

tumechoka na tabia za ubaguzi.....

Cc: Chadema wahafidhina
Ndani ya Katiba ya Chadema toleo la 2006. Katika Kanuni za Uendeshaji Kazi za Chama. Sura ya 10, Ibara ya ix, imeandikwa: "Kiongozi asijihusishe au kushiriki na vikundi vya kuchonganisha au kuzua migogoro ndani ya Uongozi wa Chama au Wanachama wake."

Na katika Katiba hiyo hiyo Sura ya 7 kuhusu kazi za Kamati Kuu, Ibara ya 7, Ibara ndogo t, imeandikwa: "Kufanya uamuzi juu ya mapendekezo ya kufukuza Mwanachama." Na Ibara ndogo v, imeandikwa: "Kumwachisha ujumbe wa Kamati Kuu mjumbe mteule ambaye ataenda kinyume na Katiba, Kanuni na Maadili au kushindwa kukidhi matakwa ya kuteuliwa kwake."
 
H

Hemed Mzee Hemed

Senior Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
187
Likes
0
Points
0
H

Hemed Mzee Hemed

Senior Member
Joined Jun 26, 2013
187 0 0
ushahidi kamili muulizeni john mrema kilichomkuta huko shinyanga

ameumbuka vbaya vbaya ...

Mnaambiwa mjadala umeisha huku nyuma wanazunguka na kutuma watu wakapakaze mabaya ya zitto
Mbona kuna chama cha WASUKUMA UDP kwa nini wasihamie huko?
 
2013

2013

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2013
Messages
8,913
Likes
2,175
Points
280
2013

2013

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2013
8,913 2,175 280
zitto ni kigeugeu na mpenda madaraka. hana msimamo. kama si leo kesho itajulikana. hakuna aliyefukuzwa uanachama katika chama chochote nchini tangu enzi za wakina kambona aliyeweza kuja kuwa maarufu kuliko chama. chama ni taasisi ya watu na si ya mtu. hata MM akifukuzwa atasahaulika tu. its just a matter of time.
u-snitch aliokuwa akiufanya ndani ya chama na kujivika hoja zenye nguvu kuwa wasitegemee kuwa angewazodoa maadui zake. hana lolote yule ni snitch anayefanya kazi kwa kujipendekeza kwa viongozi wa chama dola.na hii inamyumbisha misimamo na hawezi kuomba radhi ili apate huruma kwa wanaomwamini.alimwamini mkuu wa nchindio maana hakuweza kuleta upinzani kwa wabunge wa mkuu kule kwao. wakina m3 hawa pia ni wasomi lakini hata uwe msomi vipi ukiwa kama binadamu lazima ukosee na yeye kakosea pia kwa kushiriki kuandaa U-snitch. tusilete hoja kuwa ukishakuwa profesa eti kila unachowaza na kusema na kutena kuwa kinakuwa sahihi wakati wote.
 
MAN FROM PAWAGA

MAN FROM PAWAGA

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
249
Likes
0
Points
0
MAN FROM PAWAGA

MAN FROM PAWAGA

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
249 0 0
Je unaweza
kutusaidia kupata majibu ya Changamoto hizi chini ya Utawala wa CCM.
Badala ya kuzungumzia mambo ya Zitto Kabwe ndani ya Chama chake?

1. Kuboresha Elimu
2. Kusaini mikataba safi
3. Kuwakamata walioficha mabilioni Uswiss
4. Ile sera ya kuvua Magamba ilifia wapi?
5. Madawa ya Kulevya
6. Ufisadi utakomeshwa lini?
7. Kuuawa kwa Tembo na Biashara ya Menno na pembe za Tembo
8. ununuzi wa magari ya kifahari
9. Gesi itachimbwa wazawa sio wageni tena
10. Ajira
11. Azimio la Arusha
12. Air Tanzania itarudi lini?
13. Watuhumiwa wa makosa mbalimbali mbona hawakamatwi?
14. Ripoti ya mabomu kule Arusha itatolewa kweli?
15. Wananchi wa Kigamboni hawataambiwa kuogelea tena, wala wale
watakaoshindwa kulipia umeme hawataambiwa watumie vibatari wala wale
wenye kutaka kuwekeza kwenye gesi sasa hawataambiwa kujishughuliza na
utengenezaji na uuzaji wa Juice
kwani operation sangara ilifia wapi?acha maswali tasa wewe huzai nn?kwani umezaliwa utumie umemu?lazima mbowe ang'oke cdm.
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Likes
55
Points
145
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 55 145
ndani ya katiba ya chadema toleo la 2006. Katika kanuni za uendeshaji kazi za chama. Sura ya 10, ibara ya ix, imeandikwa: "kiongozi asijihusishe au kushiriki na vikundi vya kuchonganisha au kuzua migogoro ndani ya uongozi wa chama au wanachama wake."

na katika katiba hiyo hiyo sura ya 7 kuhusu kazi za kamati kuu, ibara ya 7, ibara ndogo t, imeandikwa: "kufanya uamuzi juu ya mapendekezo ya kufukuza mwanachama." na ibara ndogo v, imeandikwa: "kumwachisha ujumbe wa kamati kuu mjumbe mteule ambaye ataenda kinyume na katiba, kanuni na maadili au kushindwa kukidhi matakwa ya kuteuliwa kwake."
hyo ibara kwanini haijamgusa mbowe aliyeunda kikosi cha upelelezi kikiongozwa na ben sa8 ???

Ben alikuwa anaongoza kundi la kuwachunguza kina mchange na shonza mbona hajaulizwa ??
 
D

Dr Emma John

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2013
Messages
821
Likes
12
Points
35
D

Dr Emma John

JF-Expert Member
Joined May 9, 2013
821 12 35
Kiongozi wa msafara kanda ya ziwa aliyetumwa na kamati ya chadema ili kuzunguka nchi nzima kutangaza mabaya ya zitto kabwe ameumbuliwa na kikao cha madiwani na wanachadema ....

Madiwani waliuliza kwann zitto hakufukuzwa toka zamani mpaka musubiri kipindi cha uchaguzi ??

Wakafika mbali na kusema km zitto akifukuzwa basi muwalete madiwani kutoka kilimanjaro waje kushika nafasi zetu huku shinyanga

tumechoka na tabia za ubaguzi.....

Cc: Chadema wahafidhina
Mbona nyinyi mapimbi ya ccm mbona mnapenda kuzusha mambo?. John Mrema na kamanda wenzake wawili wamepita hapa shy kwa kazi moja,nayo ni kukagua zoezi zima la utekelezaji wa M4C limefikia wapi. Ndio maana jana na leo walikuwa na kikao cha kutathimini mafanikio ya M4c na wajumbe wa m4c kutoka majimbo yote ya shy. Madiwani nao leo walikuwa na kikao na katibu wa mkoa na hilo la madiwani kususia maamuzi ya kamati kuu halijajitokeza kabisa,kwa hiyo uache uzushi. NOTE:NDANI YA Chadema zzk alishajichafua mwenyewe na haihitajiki nguvu yoyote ile ya kumchafua toka ndani ya CDM!
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,251,868
Members 481,917
Posts 29,788,275