John Mnyika na Nassari mbona kimya sana?

John Mnyika na Nassari mbona kimya sana?

Nafikiri Nasari atakuwa na wakati mgumu sana jimboni kwake siku za usoni endapo hatajirekebisha na pia anaweza kukumbwa na mgogoro chamani kwa kuwa na kuwa na viashiria vya kuunga mkono upande wa pili...huu ni mtazamo wangu.
Mnyika amekuwa kimya nafikiri yapo yanayomsumbua moyoni tangu kipindi cha uchaguzi. Ni maombi yangu apone hicho kidonda aendeleze mapambano ya kulitetea taifa
Nasari yuko pamoja na wananchi hawawezi kumtosa hilo la mgogoro kwenye chama linawezekana
 
Ujue Nassari ile toka kushindqa ku ukwaa uwaziri kivuli, mchizi alikufa moyo, its about motivation tuu, inatakiwa kina Mbowe wakae naye chini wamuweke sawa kwa kweli
Huo ni ujinga, ikiwa alipitishwa mwingine kuna shida gani.
Kama anafikiri kutoka upinzani na kurudia ccm kuwa ataendelee kuwa mbunge, athubutu
 
Pamoja na Mnyika kuwa na Amnesia lakini Lowasa ni tatizo kubwa.
Sijawahi kukuunga mkono lkn huu ni ukweli...Mnyika ametajwa mara nyingi kuwa hakupendezwa na ujio wa EL lkn hakukubali au kukanusha, hivyo inaweza kuwa kweli.
Kuna watu wanapenda kusimamia wanacho kiamini, hivyo ikiwa ni kweli Mnyika ameitebdea nafsi yake haki na hapaswi kulaumiwa
 
Huo ni ujinga, ikiwa alipitishwa mwingine kuna shida gani.
Kama anafikiri kutoka upinzani na kurudia ccm kuwa ataendelee kuwa mbunge, athubutu
Wanasiasa wa Tanzania tabia zao zinafanana iwe upinzani au chama tawala
 
Mpaka karibu tunawasahau wakuu

Tumemiss zile hoja nzito nzito zikizokuwa zinawatingisha na kuwatetemesha wazee wa chama dola

Hata katika vita hii kubwa ya madawa ya kulevya hatujawasikieni

Kulikoni?
Mkuu.usiwaone wapumbavu wameangalia nyakati apache wake kimya
 
Nafikiri Nasari atakuwa na wakati mgumu sana jimboni kwake siku za usoni endapo hatajirekebisha na pia anaweza kukumbwa na mgogoro chamani kwa kuwa na kuwa na viashiria vya kuunga mkono upande wa pili...huu ni mtazamo wangu.
Mnyika amekuwa kimya nafikiri yapo yanayomsumbua moyoni tangu kipindi cha uchaguzi. Ni maombi yangu apone hicho kidonda aendeleze mapambano ya kulitetea taifa
Nasikia anasoma masters UK
 
Nassari anajua kabisa Lowassa kishakubaliana na Mbowe Arumeru Mashariki apewe Sioi Sumari Mtuhumiwa wa Utakatishaji Fedha aliepo Mahabusu kwa Muda mrefu ambae pia ni Mkwe alieoa Binti Lowassa aitwae Pamela na Huyu Sioi aligombea na Nassari Enzi hizo yeye na Mkwewe Lowasa wakiwa CCM wakashindwa
Haa[emoji3]
 
Nasari yuko pamoja na wananchi hawawezi kumtosa hilo la mgogoro kwenye chama linawezekana
Usiongelee kwa ujumla, Nasari analalamikiwa sana kuwa hajafanya lolote ukiacha vijiji wa kule jangwani maroroni nk ambapo amejaribu kufanya angalau kidogo.
Nisingependa kuweka kila kitu wazi, namshauri ajirekebishe anajisahau sana, japo naskia yuko masomoni uingereza
 
Usiongelee kwa ujumla, Nasari analalamikiwa sana kuwa hajafanya lolote ukiacha vijiji wa kule jangwani maroroni nk ambapo amejaribu kufanya angalau kidogo.
Nisingependa kuweka kila kitu wazi, namshauri ajirekebishe anajisahau sana, japo naskia yuko masomoni uingereza
kipindi kilichopita Nassari alikuwa mmoja ya wabunge wa Chadema waliofanya mambo mengi sana kwenye majimbo yao ndio maaana uchaguzi wa 2015 alikuwa mmoja ya wabunge waliopata kura nyingi

Hii awamu ya 5 hakuna mbunge aliyefanya la maana jimboni kwake
 
Imagine msukosuko woote uliomkumba Mbowe kuanzia:

-kuondolewa office kwenye ile Hotel Dsm,

-Billicanas kufungwa,

-kesi ya kule weruweru kulima karibu na mto

-Mbowe kutajwa kwenye list

Mnyika na Nassari kimyaaa...!


Ni Tundu Lissu tu na Sugu ndio wanaongeaga.
Sugu anaongea nini zaidi maneno ya kihuni
 
Ni kweli,kimya kimezidi!Hata ndg January pia,naye kimya sana!
Huyo yeye ni kama Lowassa , anawaza urais mwanzo mwisho - tatizo Magu kabana mtonyo balaa kiasi kwamba pesa za kutoa kwenye harambee za makanisa na misikiti hazitakuwepo

- Makamba, Maalim Seif na Lowassa ni watu wanaopenda urais kupindukia sijawahi kuona
 
Nyinyi ulitaka waongee nn? Mbona hatumsikii kiheremswede wenu February mikamba,au mbona nichemba za choo kimya wameufyata.na mtawatafuta Sana hamuwaoati ng'oooooooo
 
Nassari anajua kabisa Lowassa kishakubaliana na Mbowe Arumeru Mashariki apewe Sioi Sumari Mtuhumiwa wa Utakatishaji Fedha aliepo Mahabusu kwa Muda mrefu ambae pia ni Mkwe alieoa Binti Lowassa aitwae Pamela na Huyu Sioi aligombea na Nassari Enzi hizo yeye na Mkwewe Lowasa wakiwa CCM wakashindwa
Na walimuita majina ya kila aina..niliinjoy sana kampeni zile..tulikuwa tunachangia mafuta tu ya gari..Jamaa wanakuja na chopa..wakati Dogo janja anarusha madongo kwa sioi..mtu mzima lema ye anarusha kwa lowasa..
Nasari: Mnataka Dogo janja au kubwa jinja.
Raia: Dogo janjaaaa
Nassari: Huyu Jamaa hajui hata kusalimia kimeru..makazi yake ni masaki dar es salaam, hata tukichukuliwa mi na yeye tu tukapige kura mi namshinda sababu ye kajiandikisha masaki kupiga kura..jamani wanaume wanaovaa hereni ni nani??
Raia: mashogaaaa
Nasari: jamani mko tayari kuongozwa na shoga..??maana Jamaa katoga masikio
Raia: hapanaaa
 
Back
Top Bottom