John Mnyika na Nassari mbona kimya sana?

John Mnyika na Nassari mbona kimya sana?

Kwenye kampeni kipindi icho Lowassa hakuwepo,walikuepo kina Nape,Mwigulu,Mkapa. Na Sioi alilazimishwa kugombea,yeye hakuitaji ubunge ndio maana alivyotangazwa tu kushindwa akasepa zake na kutorudi tena Meru.

Lowassa alikuwepo na kina Nape waliagizwa na Jk kukisaliti Chama kumkomoa Lowassa na Mkwewe na ndipo hapo Lema aliposema ni Baraka kwa Mungu kumwita Lowassa Fisadi

Hiyo kusema alilazimishwa kugombea labda ngazi ya Familia Akina Fred na Pamela ndio walimlazimisha
 
Mpaka karibu tunawasahau wakuu

Tumemiss zile hoja nzito nzito zikizokuwa zinawatingisha na kuwatetemesha wazee wa chama dola

Hata katika vita hii kubwa ya madawa ya kulevya hatujawasikieni

Kulikoni?
Ulitaka nao wàanze kuropoka kama huyo mtu wenu? Wana akili hao
 
Huyo yeye ni kama Lowassa , anawaza urais mwanzo mwisho - tatizo Magu kabana mtonyo balaa kiasi kwamba pesa za kutoa kwenye harambee za makanisa na misikiti hazitakuwepo

- Makamba, Maalim Seif na Lowassa ni watu wanaopenda urais kupindukia sijawahi kuona
Mtu mroho sana wa urais huwa hafanikiwi daima.
 
John Mnyika kawa kimya tangu chadema iuzwe kwa yule fisadi namba moja ktk list of shame, Nassary hana cha kukosoa ktk uongozi wa bro. Magu anaunga mkono kila kitu maana mambo yanaenda vizuri sasa akosoe nini?
 
Nafikiri Nasari atakuwa na wakati mgumu sana jimboni kwake siku za usoni endapo hatajirekebisha na pia anaweza kukumbwa na mgogoro chamani kwa kuwa na kuwa na viashiria vya kuunga mkono upande wa pili...huu ni mtazamo wangu.
Mnyika amekuwa kimya nafikiri yapo yanayomsumbua moyoni tangu kipindi cha uchaguzi. Ni maombi yangu apone hicho kidonda aendeleze mapambano ya kulitetea taifa
Kuna watu waliowahi kuandika humu kuwa Mnyika anasumbuiwa na matatizo ya binafsi. Walieleza kwamba alichukua mkopo mkubwa kwenye moja ya taasisi za fedha kwa nia ya kuzifanyaia biashara ya kukopesha lakini biashara hiyo haikuwa successful na kumwingiza Mheshimiwa kwenye msongo mkubwa wa mawazo.
 
Wakiongea wachochez wameamua kumuachua Igp rais ajiachie na viwanda vyake
 
Wanaogopa undumila kuwili wa CHADEMA. Mwenye akili za kutosha huwezi kosoa na kushindwa simamia mahitaji yako.

Shida hapa ni vita ya ufisadi pamoja na EL kuwekwa kama shujaa wa wapigania maslahi ya taifa mbele ya chadema.
Mpaka karibu tunawasahau wakuu

Tumemiss zile hoja nzito nzito zikizokuwa zinawatingisha na kuwatetemesha wazee wa chama dola

Hata katika vita hii kubwa ya madawa ya kulevya hatujawasikieni

Kulikoni?
 
Back
Top Bottom