John Mnyika na Nassari mbona kimya sana?

John Mnyika na Nassari mbona kimya sana?

Nassari anajua kabisa Lowassa kishakubaliana na Mbowe Arumeru Mashariki apewe Sioi Sumari Mtuhumiwa wa Utakatishaji Fedha aliepo Mahabusu kwa Muda mrefu ambae pia ni Mkwe alieoa Binti Lowassa aitwae Pamela na Huyu Sioi aligombea na Nassari Enzi hizo yeye na Mkwewe Lowasa wakiwa CCM wakashindwa

Kwenye kampeni kipindi icho Lowassa hakuwepo,walikuepo kina Nape,Mwigulu,Mkapa. Na Sioi alilazimishwa kugombea,yeye hakuitaji ubunge ndio maana alivyotangazwa tu kushindwa akasepa zake na kutorudi tena Meru.
 
Tutatumia silaha moja kwanza lissuuu then baadae mnyika mbona hamuulizi alipo kinana, ?au January?
 
Nassari anajua kabisa Lowassa kishakubaliana na Mbowe Arumeru Mashariki apewe Sioi Sumari Mtuhumiwa wa Utakatishaji Fedha aliepo Mahabusu kwa Muda mrefu ambae pia ni Mkwe alieoa Binti Lowassa aitwae Pamela na Huyu Sioi aligombea na Nassari Enzi hizo yeye na Mkwewe Lowasa wakiwa CCM wakashindwa
Kumbe ndo huyo. Ila kwenye kesi anajiita Sioi Solomon
 
Kwa ukimya wa John Mnyika, una nifanya niamini kweli Magufuli kaua upinzani.
John kutoka kumuita kikwete dhaifu, hadi kushindwa hata kumpinga makonda!!!
Labda awe anaumwa ila hai mek sense kabsa
Kabisa mkuu, ila angeumwa tungesikia tu.
 
alafu sijui kwann kila upande kuna watu wapo kimya hata ule upande wa pili kuna yule mmoja yule utafikiri hayupo kwenye system kabisa.
Hahaaa
Alafu jamaa alipambana kweli
Sema wizara ya miti huko ata leta mbwembwe gani?
Ni kwamba mchizi mwenyewe ali mkata ulimi kwa kumpa wizara kama hamtaki, kwanza iko chini ya mama Samia halafu wizara ya miti na usafi, sasa we mtu kapigana vyote vile ndio zawadi anayo pewa hiyo!!?
Aaah jamaa kaamua kupiga kimya tu.
 
Nafikiri Nasari atakuwa na wakati mgumu sana jimboni kwake siku za usoni endapo hatajirekebisha na pia anaweza kukumbwa na mgogoro chamani kwa kuwa na kuwa na viashiria vya kuunga mkono upande wa pili...huu ni mtazamo wangu.
Mnyika amekuwa kimya nafikiri yapo yanayomsumbua moyoni tangu kipindi cha uchaguzi. Ni maombi yangu apone hicho kidonda aendeleze mapambano ya kulitetea taifa
Ni kweli dizain kama Nassari yupo karibu sana na CCM
 
Acha wafu wazikane.. Hii KAULI huwa mnaitoa hata Kwa ccm
 
Nafikiri Nasari atakuwa na wakati mgumu sana jimboni kwake siku za usoni endapo hatajirekebisha na pia anaweza kukumbwa na mgogoro chamani kwa kuwa na kuwa na viashiria vya kuunga mkono upande wa pili...huu ni mtazamo wangu.
Mnyika amekuwa kimya nafikiri yapo yanayomsumbua moyoni tangu kipindi cha uchaguzi. Ni maombi yangu apone hicho kidonda aendeleze mapambano ya kulitetea taifa

Ujue Nassari ile toka kushindqa ku ukwaa uwaziri kivuli, mchizi alikufa moyo, its about motivation tuu, inatakiwa kina Mbowe wakae naye chini wamuweke sawa kwa kweli
 
John mnyika alishaonesha toka kipind kile cha uchaguz kwamba hakubarian na mamvi kuwepo pale na alikuwa upand wa Dr na mpaka leo ana iman na Dr
.
.
.
Kyenekyaka mkighanile une
Sasa si afanye maamuzi tumuelewe?
 
Ni kweli,kimya kimezidi!Hata ndg January pia,naye kimya sana!
Imagine msukosuko woote uliomkumba Mbowe kuanzia:

-kuondolewa office kwenye ile Hotel Dsm,

-Billicanas kufungwa,

-kesi ya kule weruweru kulima karibu na mto

-Mbowe kutajwa kwenye list

Mnyika na Nassari kimyaaa...!


Ni Tundu Lissu tu na Sugu ndio wanaongeaga.
 
Ni kweli dizain kama Nassari yupo karibu sana na CCM
Yule dogo yuko kimaslahi na ni mjanja mjanja sana, nilikuwa jimboni kwake karibu na maeneo yake, barabara za mtaani ni mbaya sana na hajawahipitisha greda tangu ashike ubunge. Anasubiri uchaguzi ukaribie aanze kufanya kazi za kujitolea na kupiga picha na wananchi.
Hii tabia sio njema na ukijumlisha tabia ya kujisogeza kwa miccm siipendi kabisa. Natamani aache unafiki ameaminiwa na awe mkweli atimize ahadi na asijipendekeze kwa adui wa maendeleo..ccm
 
Back
Top Bottom