Jogoo wa sasa wamepoteza majira

kikositija

Senior Member
Joined
Jun 19, 2017
Messages
123
Points
225

kikositija

Senior Member
Joined Jun 19, 2017
123 225
Wanajamvi hii leo weekend,

Baba Salama ndio nimetoka kusalimiana na wadau kitaa baada ya shughuli kubwa iliyoniweka bize kwa takribani juma zima.

Maana mzee anasema tupige kazi na mimi nampa heko kwa sababu anaimba wimbo wangu alionifundisha mwalimu mkuu kuwa siku zote nifikirie nitamfanyia nini mama Tanzania katika uhai wangu ili japo jasho langu liwe na thamani katika kuchangia speed ya 7.20GDP.

Sasa cha kushangaza sasa hivi ni sasa 11.57 PM Jogoo wameshaanza kuwika kuashiria kunapambazuka nadhani nao wanaelewa kuwa Tanzania ya sasa ni ya mchakamchaka kwa hiyo hakuna kulala.

Swali langu ni je ni sahihi jogoo kuwika saa mida hii?

Sent from my Redmi 4X using JamiiForums mobile app
 

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
86,761
Points
2,000

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
86,761 2,000
wanajamvi hii leo weekend ,baba salama ndio nimetoka kusalimiana na wadau kitaa baada ya shughuli kubwa iliyoniweka bize kwa takribani juma zima. Maaana mzee anasema tupige kazi na mimi nampa heko kwa sababu anaimba wimbo wangu alionifundisha mwalimu mkuu kuwa siku zote nifikirie nitamfanyia nini mama Tanzania katika uhai wangu ili japo jasho langu liwe na thamani katika kuchangia speed ya 7.20GDP
SASA cha kushangaza sasa hivi ni sasa 11.57 PM JOGOO wameshaanza kuwika kuashiria kunapambazuka ...nadhani nao wanaelewa kuwa TANZANIA ya.sasa ni ya mchakamchaka kwa hiyo hakuna kulala..SWALI langu ni jee ni sahihi jogoo kuwika saa mida hiiiii??

Sent from my Redmi 4X using JamiiForums mobile app
Mchinje huyo
 

Ulweso

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2016
Messages
13,087
Points
2,000

Ulweso

JF-Expert Member
Joined May 24, 2016
13,087 2,000
mimi nimekulia kwenye maisha ya kilimo na ufugaji jogoo akiwika baada ya jua kuzama na kabla ya 03-04am alfajili kesho yake hiyo ni nyama.

Sent from my TECNO-J8 using JamiiForums mobile app
Ndiyo kawaida kama kuna moto muda huo huo anachinjwa wenye kuchoma maini wanakula hata huku jamani jogoo wana wika saa2
 

Kiteitei

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2009
Messages
1,453
Points
2,000

Kiteitei

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2009
1,453 2,000
Nimelala Shamba jumamosi Simu ikakata charge,mara nasikia kokolikoooooo!!banee nikaamka najua kumekucha nikawasha generator kupampu maji..nimekuja kushtuka baada ya masaa mawili bado Giza ....nikamwamsha jirani kucheki saa ni saa kumi na robo alfajiri!!pumbaf Zak yule jogoo aliniamsha saa nane!!
 

kunguru2016

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2016
Messages
290
Points
250

kunguru2016

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2016
290 250
Ni sawa kabisa kuwika muda huo.kawaida jogoo huanza kuwika kila baada ya nusu saa hapa ninapoandika ni saa 8.27 asubuhi lakini huko nje ni kelele zao tu hao majogoo,kwa hio wao hawajali muda ule kamili ufike ndo wawika hapana ila ww changanya na zako utapata jibu.shukran

Sent from my HTC Desire 820 dual sim using JamiiForums mobile app
 

OIL CHAFU

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2012
Messages
974
Points
500

OIL CHAFU

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2012
974 500
Mimi pia nimeona hilo linatokea sana, ila nimewaza kisayansi zaidi. Kule kijijini kuku wanakaa kwenye chumba ambacho ni giza., hivyo asubuhi kukishaanza kupambazuka jogoo anajua kunapambazuka na ni kawaida kuwika saa kumi na moja alfajiri. Sasa huku mijini utakuta banda la kuku lina mwanga (taa) usiku kucha, tena kuku wanakula hadi usiku. Sasa jogoo atatofautishaje mchana na usiku? Ukizingatia hata humtoi nje unamlisha ndani tuu? Mimi nimegundua akiwika saa tano au sita usiku, naenda nazima taa wakae gizani, lazima ataacha kuwika
 

Forum statistics

Threads 1,391,250
Members 528,388
Posts 34,076,907
Top