Jogging ni mbinu ya kishetani kudhoofisha kanisa

Jogging ni mbinu ya kishetani kudhoofisha kanisa

na wasabato je.......au maustaadhi labadina siku ya ijumaa kuanzia saa sita.........wapi na wapi hapo maswala ya jogging..... hebu kajipange naona umezidisha divai kiasi kwamba inakifanya uropoke pumba.........
 
sasa mkuu Tuseme hata Tume ya taifa ya uchaguzi NEC nayo ina mipango ya kishetani? maana siku za kupiga kura kwenye chaguzi huwa ni jumapili. watu wanaenda kwenye sanduku la kura kutekeleza haki yao ya msingi ya kikatiba hawaendi kusali siku hiyo.
 
Naam,jogging in ushetani bila mashaka,wamama na madada wamevaa suruwali,za kubana,ati wanamazoezi,ibilisi anambinu hasaaa,Nimepiga stooop wife
 
Ndugu zangu wagalatia acheni ubaguzi,michezo nayo ni sehemu ya maisha,
nasikia mnabagua mpaka sikukuu za kusherekea ha ha ha
 
Mkuu tunasali wote nn K.K.K.T U bungo mana jana tupo kwenye ibada hao Jogging wakapita mpk Mch akaliongelea
 
Shetani uwa anatumia mbinu mbali mbali katika kuharibu mpango wa Mungu,moja ya njia ni huu mchezo wa jogging ambao ufanyika jumapili ambayo ni siku ya kwenda kanisani wewe m kristo mwenzangu una amka asubui na kujiandaa kwa jogging badala ya kwenda kanisani aya utajitetea kuwa una enda misa ya pili je unakuwa umechoka unaenda kanisani ukiwa mchomvu kwa sababu ya mazoezi amin amin jogging n mbinu ya ki shetani jiulize kwanini iwe juma pili siku ya kuabudu, shetani ameteka ufahamu wenu anawadanganya mnajenga mwili ila jua roho zenu zinakufa zina kosa rutuba wala amta punguza magonjwa kwa jogging bari mnajiongezea acha kukimbia jogging jumapili n mbinu ya kishetani
Nahakika we utakuwa type za walokole. Sijui kama mnajijuaga kuwa pamoja na kwamba mnamuamini Mungu ila mna upeo mdogo sana wa kuchuja mambo na reasoning capacity yenu huwa inatia mashaka.
Mi nakushauri mambo mengine usiendeshwe na hisia bali jaribu kufikiri kwanza kabla ya kutoa maamuzi.
 
Waafrika tuna matatizo mengi sana

1. ujinga
2. kutokufikiria
3. kuishi kwa mazoea

siku ya kuabudu sio lazima jumapili tu

jumapili hukusanya watu wengi

usafi wa moyo ni siku zote mahali popote
Epuka kukurupuka...
 
Back
Top Bottom