JK ndani ya Mwanza kuokoa jahazi la Masha


Igabiro

Igabiro

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
242
Likes
0
Points
33
Igabiro

Igabiro

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
242 0 33
JK Yuko ndani ya MWanza kumuokoa Masha amienigiea leo asubuhi na Masha sasa sijui imekaaje hiyo
 
Sinkala

Sinkala

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
1,506
Likes
40
Points
145
Sinkala

Sinkala

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
1,506 40 145


Ataenda moja kwa moja hospitali?
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,300
Likes
230
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,300 230 160
JK Yuko ndani ya MWanza kumuokoa Masha amienigiea leo asubuhi na Masha sasa sijui imekaaje hiyo
Akitoka huko aende na Arusha, Bukombe na Kawe, bila kuacha kwenda B'Muro
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
4
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 4 145
Angemuokoa kabla ya uchaguzi too late
 
C

chanai

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
279
Likes
0
Points
0
C

chanai

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
279 0 0
Anazunguka kuanza tena kampeni? Too late
 
T

The King

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
357
Likes
1
Points
0
T

The King

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
357 1 0
JK Yuko ndani ya MWanza kumuokoa Masha amienigiea leo asubuhi na Masha sasa sijui imekaaje hiyo
Mbona inatia wasiwasi hii kama ni kweli? haijakaa sawa hii.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
4
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 4 145
Akitoka huko aende na Arusha, Bukombe na Kawe, bila kuacha kwenda B'Muro
Pia aende Ubungo, Kawe, Mbeya, Moshi, Karatu, Musoma, Mara, Shinyanga, Kigoma
 
K

Kicheruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
791
Likes
3
Points
35
K

Kicheruka

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
791 3 35
Kura zilindwe kwa mbinu zote kuzuia uchakachuaji
 
L

Linnah

New Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2
Likes
0
Points
0
L

Linnah

New Member
Joined Nov 1, 2010
2 0 0
hhahahha aende tu lakini ukweli ni kwamba CCM WAKO CHINI.....CHADEMA....:israel:
 
M

Malyamungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2009
Messages
363
Likes
1
Points
0
M

Malyamungu

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2009
363 1 0
ishakuwa soo jamani hii. President kaenda kuchakachua
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,401
Likes
487
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,401 487 180
Sio kwamba anatafuta uraisi wa kutorokea Burundi then Majuuuuuuuuuuu
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,756
Likes
2,746
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,756 2,746 280
HAWEZI KWENDA KWANI YEYE ANATAKIWA PALE MAGOGONI ILI A ENDOVER FILE KWA DR SLAA NA ANDOVER MATUMIZI YA IKULU! CCM:rip:
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,654
Likes
1,604
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,654 1,604 280
JK Yuko ndani ya MWanza kumuokoa Masha amienigiea leo asubuhi na Masha sasa sijui imekaaje hiyo
Anataka kuua watu tu

hana lolote
 
L

Lugwal

Member
Joined
Apr 25, 2008
Messages
37
Likes
3
Points
15
L

Lugwal

Member
Joined Apr 25, 2008
37 3 15
Anticipating or Speculating the sporadic results we get from forum is hard...but let pray for the good hope we r still hoping that Chadema is going to take over CCM
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,369
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,369 280
Mh, ili iweje wakati mwenzie ashaoza utumbo?
 

Forum statistics

Threads 1,250,739
Members 481,468
Posts 29,743,643