JK na Makamba juu ya Green chairs | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na Makamba juu ya Green chairs

Discussion in 'Jamii Photos' started by Boflo, Feb 26, 2011.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,393
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hii kali....mpaka makaburini wanazika na viti vya kijani!!

    jk na makamba.JPG
     
  2. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na JK kusisitiza kwamba yeye ni mtu mwenye kupenda madaraka ameamua kukalia viti viwili
     
  3. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Angeweza kudondoka na hicho kiti si ingekuwa noma?
     
  4. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,712
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Kwa nini wanaomba dua wamekaa? Dua si inaombwa kw heshima zote wima (naona nyuma yake wote wamesimama). Wamekaa kwa sababu;
    1. ni wazee
    2. hawaoni umuhimu wa kusimama
    3. ni wagonjwa
    ??
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    4. Ni utovu wa heshima
     
  6. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 800
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Halafu Makambako kama anataka kucheka?!!! Kweli huu ni utovu wa heshima!
     
Loading...