JK na Hawaiian Shirt lake la Wal-mart

JK na Hawaiian Shirt lake la Wal-mart

Jamaa huwa anavaa kwa kufuata nyota so rangi ya nguo anayovaa huendana na rangi ya nyota ya siku hiyo
Nadhani siku hii alikua na nyota ya nyuki maana shati lina maua mengi ya kuvutia nyuki.
 
Kwanini ameshika tumbo?

Mara nyingi akiwa Ikulu na wageni anapenda kufanya hivyo fuatilia...sijawahi elewa kama ina maana sawa na kile kiti chake anachotembea nacho mara kwa mara..
 
Tangu nijue alihongwa suti siwezi amini kwamba alinunua hilo shati kwa hela yake. uwezekano mkubwa alipewa bure (alihongwa?) alipokuwa US.
 
Kushika tumbo kama alivyofanya ni dalili za kunyenyekea, wala si vinginevyo jamani!
Mara nyingi akiwa Ikulu na wageni anapenda kufanya hivyo fuatilia...sijawahi elewa kama ina maana sawa na kile kiti chake anachotembea n acho mara kwa mara..
 
Jamaa toka wikileaks wamemchoma juu ya suti za kuhongwa za Savile Row, haonekani tena akivaa suti nadhani sasa atarudia kuvaa Kaunda suti au kikoi!
 
Jamani, I stand to be corrected lakini hili Beach Shirt shirt alilovaa JK kama nilishawahi kuliona Wal-mart mwaka jana au mwaka huu (not exactly sure). Ni brand ya "George" na yanauzwa Wal-mart kila summer for 10 bucks or so. Kama ni kweli basi JK kumbe hana makubwa na hahitaji suti za Savile Row kama anaweza kuvaa shati la Wal-mart la dola 10 kwenye mkutano na Masheikh.

GO9G6293.JPG

Haya ndugu ujumbe wako umefika. Sasa tumejua kuwa ulikuwa USA mwaka jana au mwaka huu na uliingia kwenye duka la Walmat. Njia nzuri sana ya kujifagilia hii.
 
Haya ndugu ujumbe wako umefika. Sasa tumejua kuwa ulikuwa USA mwaka jana au mwaka huu na uliingia kwenye duka la Walmat. Njia nzuri sana ya kujifagilia hii.
<br />
<br />
Umemgundua eeeehh, watu wana hidden agenda.
 
Baada ya kashfa ya kuhongwa suti, ameona bora avae mashati yanayouzwa kwa mafungu from Supermarket.......

Hata avae gunia, tayari keshahaharibu his reputation kwa kutetea mafisadi ilhali watu tunakufakwa shida.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom