JK na binti wa Bw Changula (R.I.P) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na binti wa Bw Changula (R.I.P)

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Dec 18, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,473
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Rais Jakaya Kikwete akiwakabidhi Bw. Clement A. Chagula na bintiye Olivia A. Chagula medali kwa niaba ya baba na babu yao Marehemu Dkt. Wilbert Chagula, ambaye aikuwa ni mmoja wa mawaziri katika serikali ya awamu ya kwanza na mmoja wa watu maarufu waliotunukiwa nishani katika kuadhimisha miaka 50 ya Uhuru. Bw Chagula, ambaye ni mtoto wa marehemu, hakuweza kufika Dar es salaam kupokea medali hiyo na Rais alipokuwa Kampala akatumia nafasi hiyo kumpatia leo asubuhi katika hoteli ya Speke. Commonwealth Resort
     
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Haya bwana nilikuwa napita tu.
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 70,392
    Likes Received: 81,396
    Trophy Points: 280
    ....Binti kapendeza, Mungu amemjalia umbo la kuvutia sana.
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 9,121
    Likes Received: 3,309
    Trophy Points: 280
    Hizo medali ni upuuzi mtupu.
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,651
    Likes Received: 35,406
    Trophy Points: 280
    I see you like 'em thick and juicy!
     
  6. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 10,445
    Likes Received: 7,182
    Trophy Points: 280
    Bubu ataka kusema,Toto la kisukuma hilo,ng'ombe unazo?
     
  7. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,247
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kweli hajambo!
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,473
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wa ukweli kinoma
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 14,312
    Likes Received: 1,783
    Trophy Points: 280
    Mashallah! Kazi njema ati!
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,974
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Mnyantuzu huyo oa halafu utaniambia, utalazimishwa kumfulia hadi 'kufuli' zake.
     
  11. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,718
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Salalehii!
     
  12. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 0
    halafu,today is her birthday
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 70,392
    Likes Received: 81,396
    Trophy Points: 280
    ....Mie nasifia tu banaa :)


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,102
    Likes Received: 22,138
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo huyu waziri alikuwa Mganda?
     
  15. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,695
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Dogo mkali, naomba adress yake..physical address siyo namba
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 70,392
    Likes Received: 81,396
    Trophy Points: 280
    ...Mbongo na si mganda ila binti inaelekea anafanya kazi au anaishi huko Uganda. Haileweki kama kulikuwa hakuna ndugu mwingine wa karibu ambaye yuko Tanganyika angeweza kupokea nishani hiyo hadi msanii JK ikabidi asafiri nayo na kuikabidhi akiwa Uganda.
     
  17. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,695
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Alikuwa Mtanzania aliyeukana uraia wake..ndio maana tunataka duo-citizenship
     
  18. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 0
    DR Wilbert Chagula,vice president wa kwanza wa university of dsm ni mtanzania,huyu binti anazaliwa na mtoto wa huyo DR,Mr Clement who has a Ugandan mum
     
  19. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,101
    Trophy Points: 280
    haya mkulu
     
  20. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,629
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Uzuri uko wapi wandugu?
     
Loading...