JK, Mrema Lyatonga na Mzee Yusufu wa Jahazi Mjengoni!


Shadow

Shadow

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2008
Messages
2,907
Likes
72
Points
145
Shadow

Shadow

JF-Expert Member
Joined May 19, 2008
2,907 72 145
hapa kama anasema ......... 'Duh kweli nimemis sana raha za mjengoni...inji hii tamu
sana'!

Source: JIACHIE

mrema_kikwete_taarab.jpg
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
Mnafiki huyo, selling utu just to benefit; money is the source of all evil
 
Technician

Technician

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2010
Messages
843
Likes
2
Points
0
Technician

Technician

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2010
843 2 0
Presdential deal is No more,the issue is to Become member of parliament that is all.says:Augustine Lyatonga Mrema(MP) VUNJO.
 
Bhbm

Bhbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
716
Likes
20
Points
35
Bhbm

Bhbm

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
716 20 35
Ashajifia kisiasa huyo mwacheni tu kwani yuko kimaslahi binafsi zaidi.
 
M

matawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
2,055
Likes
12
Points
135
M

matawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2010
2,055 12 135
hapa kama anasema ......... 'Duh kweli nimemis sana raha za mjengoni...inji hii tamu
sana'!

Source: JIACHIE

mrema_kikwete_taarab.jpg
Nasikia Mzee wa Kiraracha aliomba wakumbatiane Jk akamnyanyapaa............sijui lakini picha kama inaonyesha hivyo!!
 
Nono

Nono

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
1,335
Likes
127
Points
160
Nono

Nono

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
1,335 127 160
Du, mzee wa kiraracha kachoka kweli! Labda afya itakarabatika kidogo
 
kaburunye

kaburunye

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
675
Likes
8
Points
0
kaburunye

kaburunye

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
675 8 0
jamani huyu mzee sasa mnataka kumwua kabla ya muda. Kwa nini amepewa majukumu magumu ya ubunge wakati afya imdedorora hivyo. Ilitakiwa sasa awe hospitali na siyo mjengoni. Watu wa Vunjo hammtendei haki kabisa huyu mzee
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,847
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,847 1,097 280
jamani huyu mzee sasa mnataka kumwua kabla ya muda. Kwa nini amepewa majukumu magumu ya ubunge wakati afya imdedorora hivyo. Ilitakiwa sasa awe hospitali na siyo mjengoni. Watu wa Vunjo hammtendei haki kabisa huyu mzee
Angalau wamempa ubunge ile ajilipie matibabu vinginevyo ingebidi achangiwe
 
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
694
Likes
0
Points
0
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
694 0 0
Mzee Mrema pole sana kwa matatizo ya afya.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Ili atibiwe na bunge sio kulia njaa kwa serikali.....sasa atatibiwa kwa gharama za serikali kihalali....njaaa mbaya sanaa jamanii isikieni tu
 
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2010
Messages
299
Likes
2
Points
0
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2010
299 2 0
Mrema si alimkapenia Kikwete, Kikwete alifanya juu chini ili Mrema ashinde ndo maana wakamuengua mbunge wa zamani
 

Forum statistics

Threads 1,237,964
Members 475,809
Posts 29,308,152