JK kurudi Mbeya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK kurudi Mbeya

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nyambala, Oct 27, 2010.

  1. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Napata habari hapa sasa hivi kutoka CCM Mbeya ni kwamba JK atakuwa huko tena kwa kampeni Siku ya Ijumaa. Du! yaani kweli jamaa sasa anaweweseka, yaani kusikia Slaa atakuwa huko tayari homa imepanda!
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 7,934
    Likes Received: 5,132
    Trophy Points: 280
    Anahangaika sana mwambie Slaa anarudi tena Mwanza.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Aiseee asije akaanguka tena akashindwa mpigia kura Dr Slaa
     
  4. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,641
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Sikio la kufa.....
    Mgonjwa mahututi akiomba maji ya kunywa......
    Kifo cha Nyani .........
    Kifo cha Mende.......

    Kwa sisi wataalam wa SOKA uchaguzi huu tunasema CCM na JK wamepigwa inaitwa COUNTER ATTACH na dakika ndiyo hiyo ya 92 na sekunde 50. (Bado sekunde 10 tu za muda wa nyongeza kuisha)

    Giza limetanda JK kabidhi nchi watu wahakutaki. Tunangojea kushangilia ushindi wetu wa uhuru wa watanganyika 2010.

    Hima himaaaaaaaaaaaaa.........................
    Hima Himaaaaaaaaaaaaa.........................
     
  5. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sasa mkuu anahangaika nini? Nakumbuka Katibu mkuu wake Mh. Makamba alisema uchaguzi wa mwaka huu ni mteremko na CCM haina mshindani kwa sababu JK katika awamu yake hii ya kwanza katimiza ahadi zake zote na wananchi wanajua!!

    Angalia mkuu, Mbeya si Mtwara...ulipoahidi kuwa kitovu cha viwanda (wakati hata DSM hakuna viwanda kustahili kuitwa kitovu)......pagumu pale!! Hawadanganyiki wakazi wa Mbeya, umesahau ulipoonyeshwa alama za chadema kila ulipopita mkoani Mbeya?
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,778
    Likes Received: 529
    Trophy Points: 280
    hahahahahaaaaaaaa!

    Siku hizi ukitaka kumjambisha (kama wanavyofanyiwa wazee wa Pwani) JK unafanya kama hivi:

    Kwanza unamvizia, Badala ya kufanya pruuuuuuuuuuuuuuuuuuu!!!, unasema Slaaaaaaa!!!

    Hakika utamuonea huruma.

    Kwa hiyo kesho watoto wa shule hawasomi tena huko Mbeya.
     
  7. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 912
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 60
    Hivi kwani ratiba ya kampeni watu wanaamua wenyewe au Vyama vinaamua kufanya mabadiliko vinapojisikia kufanya hivyo? Nilitegemea ratiba nzima ya kila chama iko NEC na hawezi kubadilishwa
     
  8. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Unajua ligi yoote hii pamoja na gharama zoote walizotumia CCM, JK mwenyewe ndiyo ataongeza bao la tano na la ushindi kwa CHADEMA kwa kujifunga. Ni ile siku ya J'mosi tarehe 30 pale Jangwani, ataanguka tena!!!!!!
     
  9. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ni rahisi tu mkuu si anadandia ratiba ya mbunge
     
  10. d

    dotto JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hapa nilipo sina mbavu!!!!
     
  11. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 8,515
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    Aende na Mtwara baada ya Slaa kutoka huko kesho!!!
     
  12. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Haya mambo yanamtisha!

    [​IMG]

    [​IMG]

    Joseph Mbilinyi akilonga na wananchi wa Mwanjelwa Mbeya katika mkutano wake wa Kampeni
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,105
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    mpuuzi sana huyu jk

    akirudi mbeya harusi mzima
     
  14. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,700
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Suguuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  15. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tujikumbushe methali:
    CCM mwenda kimya IKO FUNGWA GOLI NYINGI NA CHADEMA
    CCM akizidiwa IKO SINGIZIA MAUAJI MASWA.
    Mchumia MAFISADI iko Kula chakula kivulini UKONGA.
    Mtaka cha CCM sharti awe FISADI
    CCM usiyoijua ni KAMA HANDAKI LA GIZA
    n.k
     
  16. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,083
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180

    Mie kaniuumiza mbavu kweeeeeeli kweli
     
  17. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...presha inapanda, presha inashuka...
     
  18. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Yaani we acha tu!
     
  19. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu Ng'wanangwa,
    Hapa umenifanya nicheke.. ni ukweli mtupu kuwa jk anamwogopa sana sana Dr wa ukweli raisi Slaa.
     
  20. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 8,507
    Likes Received: 2,128
    Trophy Points: 280
    JK akubali tu kuwa Dr Slaa ni kiongozi wake, kila analosema anatekeleza, hivyo asione aibu kumpisha ikulu,
     
Loading...