Jk bwana huwa ananifurahisha sana na mambo yake... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk bwana huwa ananifurahisha sana na mambo yake...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kigogo, Dec 23, 2011.

  1. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,073
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    jk na maubwabwa.jpg

    daaah JK huyo anakagua mpaka ubwabwa wanaopikiwa walioathirika na mafuriko ...kazi ipo rais wangu
     
  2. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    may b bcz he is a doctor..... lol
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,742
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    heee unamaanisha nini mkuu!
     
  4. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,684
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama nafasi hii ya huyu Mkuu akipewa mtu yeyote anaweza kufanya kama yeye. He is very exceptional!!
     
  5. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,559
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    si umeambiwa ni MSIKIVU.
     
  6. chizi1

    chizi1 Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaha... Angalia na hiyo nyingine..
     

    Attached Files:

    • Jk.jpg
      Jk.jpg
      File size:
      28.2 KB
      Views:
      525
  7. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,752
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Tatizo lake akuja naenda kufanya nini kwa waathilika wa mafuriko.
    Pia na waliokuwa wanamuongoza alitaka kujionyesha kuwa wameandaa chakula.
     
  8. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,684
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280

    It's very easy to separate water from gas oil!!
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,329
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    Hasomeki kabisa.
     
  10. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,094
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Unacheza na zumbukuku nini..hapo anatamani hata aonje..hakika shuzi limepata mjambaji
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Naomba nieleweke kuwa sikumchagua Kikwete
    [​IMG]
    hivi wale wa mabomu ya Gongo la mboto na mbagala walisha fidiwa na serikali......
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Msikivu kwenye nini...kama ukiniambia kwenye dili za kifisadi hapo nikuunga mkono, watanzania tuombe mungu hii miaka minne ishe salama tuondokane na balaa hili...
     
  13. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,781
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,326
    Likes Received: 14,590
    Trophy Points: 280
    angebakia huko serengeti tungelalamika wee sasa kaja na kawapikia bado tu
     
  15. chizi1

    chizi1 Member

    #15
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaha... Angalia na hiyo nyingine..
     
  16. n

    nyangau Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si afadhali kama hata hiyo itaisha, kama hali ni hii afadhali hata mwaka huu kabla haujaisha aondoke
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,526
    Likes Received: 2,450
    Trophy Points: 280
    Wabongo hawana jema. Mtaishia hivyohivyo na wivu wenu.
     
  18. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
     
  19. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,584
    Likes Received: 5,805
    Trophy Points: 280
    Siku moja atakuja kufunua akute sufuria tupu.
     
  20. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35

    ... Teh teh teh !

    Hapo sasa !!!
     
Loading...