JK awakimbia wazee wa EAC


MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,772
Likes
539
Points
280
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,772 539 280
Wazee wamejikusanya leo mahakamani kudai haki yao ya mafao polisi wakawabana mbaya. Ghafla msafala wa JK ukapita spidi 180. Source habari saa 2 usiku ITV.
 
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
3,146
Likes
3,163
Points
280
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
3,146 3,163 280
Wazee wamejikusanya leo mahakamani kudai haki yao ya mafao polisi wakawabana mbaya. Ghafla msafala wa JK ukapita spidi 180. Source habari saa 2 usiku ITV.
wangewatia na virungu ili kuharakisha ukombozi wa nchi....maana ndio wangepata akili na kutambua jinsi serikali ya ccm inavyobaka haki zao...
 
MANI

MANI

Platinum Member
Joined
Feb 22, 2010
Messages
6,857
Likes
2,785
Points
280
MANI

MANI

Platinum Member
Joined Feb 22, 2010
6,857 2,785 280
Halafu huyu bwana si aliahidi kuwalipa au kasahau?
 
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
1,415
Likes
65
Points
145
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
1,415 65 145
Uongozi wa nchiyetu unasikitisha sana unashindwa kuheshimu hata wazee wetu ,lazima tunalaana
 
T

tusichoke

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
1,287
Likes
9
Points
135
T

tusichoke

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2011
1,287 9 135
Hao ndio aina ya watanzania ambao wananyanyaswa kwa haki zao,lakini haohao wanashabikia watawala wakinunuliwa kwa bei nafuu,mfano yule babu wa igunga aliyekuwa anashabikia chama furani kwa midadi eti kimemkumbusha mbali ni ajabu,lakini alidai hawana huduma nzuri za mawasiliano
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Wazee wamejikusanya leo mahakamani kudai haki yao ya mafao polisi wakawabana mbaya. Ghafla msafala wa JK ukapita spidi 180. Source habari saa 2 usiku ITV.
wale wazee wana kadi za ccm, na ni ccm damu.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Hao ndio aina ya watanzania ambao wananyanyaswa kwa haki zao,lakini haohao wanashabikia watawala wakinunuliwa kwa bei nafuu,mfano yule babu wa igunga aliyekuwa anashabikia chama furani kwa midadi eti kimemkumbusha mbali ni ajabu,lakini alidai hawana huduma nzuri za mawasiliano
kuna wazee hapa mtaani nawafahamu, ni wanachama hai wa ccm. Kufatilia kwa makini nikagundua nao wamo kwenye orodha ya wazee wa EAC.
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,497
Likes
2,687
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,497 2,687 280
Wazee wamejikusanya leo mahakamani kudai haki yao ya mafao polisi wakawabana mbaya. Ghafla msafala wa JK ukapita spidi 180. Source habari saa 2 usiku ITV.
Kiukweli wangewatandika na virungu pamoja na mabomu ya machozi sababu wazee Kama hawa ni wabishi sana kuyakubali mabadiliko,ukimuambia unaipendea nini ccm watabaki kubwabwaja tu piga hao
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,444
Likes
2,814
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,444 2,814 280
mzee mmoja kapigwa rungu hadi huruma wajameni.tatzo lao ni ccm mwanzo mwisho.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Hivi wale wazee JK huwa anawaita na kusema nao huwa si kati ya hawa au wale ni wazee wa CCM pekee ? Maana nimeshangaa kumpiga yule mzee yaani polisi hawa wana laana mbaya mno .
 
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
4,076
Likes
14
Points
135
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined Sep 27, 2007
4,076 14 135
Halafu huyu bwana si aliahidi kuwalipa au kasahau?
Atakuwa kasahau yawezakuwa anasumbuliwa na alzhelmer. Ndio sbb ahadi zote zimesahaulika!
 
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2009
Messages
2,880
Likes
15
Points
135
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2009
2,880 15 135
ccm ni hovyo kweli! ndio maana naona hata vijana kama january makamba ni hovyo tu! ivi kweli mtu na elimu unaweza ku-support ccm? hypocrites!
 
Kottler Masoko

Kottler Masoko

Senior Member
Joined
May 28, 2010
Messages
187
Likes
7
Points
35
Kottler Masoko

Kottler Masoko

Senior Member
Joined May 28, 2010
187 7 35
Dah, my grandpa worked over 30years and died in an abject poverty. We ngoja tu ipo siku!
 

Forum statistics

Threads 1,238,823
Members 476,196
Posts 29,332,252