JK ateua wakuu wa wilaya wapya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK ateua wakuu wa wilaya wapya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tume huru, Mar 11, 2012.

  1. t

    tume huru Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi kuwa jk ameteua wakuu wa wilaya wapya. Mmoja wa wateuliwa hao ambaye vilevile ni m/kiti wa UVCCM katika mkoa mmoja wapo wa nyanda za juu kusini, inasemekana ameanza kujigamba na kutishia watu kwa kupata cheo hicho kipya.

    Taarifa hizi nimezipata kutoka kwa mzee mmoja anbaye ni rafiki mkubwa wa m/kiti huyo wa uvccm. Alinieleza kuwa m/kiti huyo alimpigia simu na kumpa taarifa za uteuzi huo leo mchana.

    Mwenye taarifa atujuze.
     
  2. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    conspiracy theories
     
  3. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe mwoga sana kwani kama una uhakika na taarifa yako kwanini usimtaje kwa jina? Hakuna habari nuunusu. Do it perfect or better don't do it.
     
  4. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,505
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Hivi mimi ndiye sielewi au phone yangu imeingiliwa virusi, mbona heading iko tofauti na kontenti.
     
  5. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60

    Haupo peke yako!!
     
  6. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,556
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mie nilifikiri unataka kumtafutia mwanao shule nzuri ya science kumbe madudu, keep it up.
     
  7. t

    tume huru Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli title zimeingiliana na kila nikijaribu kuedit haitaki kubadilika. Title halisi ni "jk ateua wakuu wa wilaya wapya". Labda mods wanisaidie mimi nimeshindwa.
     
  8. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 827
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sio umeshindwa na usimuombe mods akusaidie, mwambie mods waitoe kabisa hii sababu ni UONGO!
     
  9. Boonabaana

    Boonabaana JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya ndiyo matatizo ya kukurupuka! Unaleta uzi, then unaanza kutuuliza sie?
     
  10. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,568
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    JF haiboi
     
  11. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Anataka umaarufu wa ID yake,kama ya DALLAI LAMA.mwambie c lazima uandike thread ati utoke vp
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Inamaanisha kama ni kweli jamaa ameteuliwa wewe ni mwathirika wa vitisho vyake sawa!
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ni hii ni thread? Wakuu wa wilaya wa umuhimu gani???
     
  14. K

    Koffie JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 403
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    MODS,
    Futeni threads zisizo na tija kama hii,, imelenga kumuharibia mtu au uchonganishi na chuki binafsi
     
  15. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,329
    Likes Received: 3,533
    Trophy Points: 280
    Masaburi na David Cameron at work, chunga sana weye Dalai Lama hizi thread za hovyo zitakuja kukucost cku moja...
     
  16. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,427
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mimi mguu wako tu hui lili maua
     
  17. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,028
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hii ni post yako ya ngapi?
     
  18. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 4,096
    Likes Received: 902
    Trophy Points: 280
    Ameshawateua kabisa au atawateua muda wowote kuanzia sasa?Hebu mtaje huyo mjivuni watu watupe data zake maana hapa JF watu wanadata za kila mtu hata usalama wa taifa hawaoni ndani!!
     
  19. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    izi shule za kata bwana,thrid sijaituma mimi,afterrow maisha yako huwezi kunipata WE KIAZI..SH..NZI
     
  20. t

    tume huru Member

    #20
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkoa wa Iringa.
     
Loading...