JK akimfariji Zitto na mama Zitto

Ndibalema

JF-Expert Member
Apr 26, 2008
10,969
2,000
 

ngoshombasa

JF-Expert Member
Feb 26, 2008
435
225
ZZK Kijana wa System huyo (Usalama anatumika), eti siasa sio uadui! wangapi ndani ya CCM wanauguliwa JK hawatembelei? hivi Lipumba alipofiwa na Kaka yake Sinza JK alienda?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom