Jiwe la kupondea viungo jikoni

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
43,605
2,000
1573575951820.jpeg


1573575970776.jpeg

Kifaa hiki ni kawaida kukikuta kwenye majiko hasa ya wenye nazo. Jiwe hili licha ya kuwa ni urembo mzuri pia hudumu kwa miaka mingi.

Historia inatuonyesha walioanza kutumia jiwe kupondea viungo na dawa walikuwa ni Wamisri wa kale. Baadae Wagiriki pia waliiga utaratibu huu hasa matabibu na wafamasia kupondea dawa.

1573576186797.jpeg

Nilialikwa harusini nikafunga jiwe hili kama zawadi. Bibi harusi alifurahi sana alinipigia simu na kusema alikuwa analitamani jiwe hili hakutegemea kama litakuwa jikoni kwake. Nilifarijika sana.
 

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Jun 21, 2013
6,053
2,000
So mkuu unataka kusema nini?maana ulivyomaliza ni kama utarudi kumalizia tusubiri au ndo umeshamaliza?
 

farkhina

Platinum Member
Mar 14, 2012
14,761
2,000
Mimi vya kwangu viwili ila sijabatika yaani michi yote imevunjika ikianguka tu kwa nguvu inakatika katikati apa nataka nkanunue kengine .
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom