Jiwe la kunolea.


Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
32
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 32 0
Wana ndugu,
kwa muda mrefu nimekuwa nikiitembelea hii forum kama mgeni.
jiwe la kunole nimekuja ,
wenye nyembe butu, misumeno butu, mapanga butu, visu butu, mikasi butu na kila kitu butu,
nimekuja kutia makali.
Asanteni kwa kunikaribisha.
 
The Farmer

The Farmer

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2009
Messages
1,644
Likes
487
Points
180
The Farmer

The Farmer

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2009
1,644 487 180
Wana ndugu,
kwa muda mrefu nimekuwa nikiitembelea hii forum kama mgeni.
jiwe la kunole nimekuja ,
wenye nyembe butu, misumeno butu, mapanga butu, visu butu, mikasi butu na kila kitu butu,
nimekuja kutia makali.
Asanteni kwa kunikaribisha.
Karibu ndani ya JF, Jisikie upo nyumbani.
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
22
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 22 135
jiwe gani hilo jamani?utanoa watu au?
haya jamani mnaohitaji kunolewa mie nilishanoa zamani sihitaji kunolewa upwa....
 
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
3,870
Likes
652
Points
280
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
3,870 652 280
Wana ndugu,
kwa muda mrefu nimekuwa nikiitembelea hii forum kama mgeni.
jiwe la kunole nimekuja ,
wenye nyembe butu, misumeno butu, mapanga butu, visu butu, mikasi butu na kila kitu butu,
nimekuja kutia makali.
Asanteni kwa kunikaribisha.
Karibu sana,jitahidi kunyoa vinavyonyoleka.
 

Forum statistics

Threads 1,213,166
Members 461,974
Posts 28,468,971