Jitafakari kabla ya kushiriki maandamano yeyote yale

Jitafakari kabla ya kushiriki maandamano yeyote yale

Kwamba haiwezekani kuunga mkono maendeleo bila kumuunga mkono huyo uliyemtaja
Haiwezekani. Ni rahisi kudhani kuwa yeyote angekalia kiti hicho angefanya kama Rais SAMIA, hapana. Huyu ni mkombozi kwa TZ. Hata hiyo katiba mpya itapatikana ktk kipindi hiki chake. Mna taka nini tena.
 
Hakuna watu wanasaidia nchi yetu kama hawa vijana waliogoma kunyanyaswa , kutekwa, kuibiwa kura. Hakuna watu wabaya kwa nchi yetu kama watu wanaosema tusifanye chochote. Hawa ndiyo maadui wetu. Ni wepesi sana kulaani lakini hawatoi njia yeyote.

Je ni Lini umechukuwa muda na kulalamikia serikali kwenye haki , katiba mpya, rushwa na mambo mengine
Hatukai kimya, tofauti kati yetu nanyi ni njia gani itumike. Nashukuru kwa vyama pinzani ambavyo havikuwaunga mkono, kwani hata kama kuandamana na haki lakini si kwa njia ile na matukio yale yaliyotokea. Hapo mngeviharibia vyama vingine.

Ni nini hoja zetu.
  • Mazungumzo na pande zote ni muhimu. Kumekuwa na matokeo mazuri katika mazungumzo. Majibu ya haraka haraka tusiyategemee katika tatizo complex na kubwa kama hili. Subira ni muhimu!
  • Nchi iwe mbele kuliko vyama na matakwa binafsi.
  • Mataifa ya nje yasipewe nafasi kubwa, kwani wao ni wafaidika wa machafuko ya TZ.
  • Tujikite sana katika "matatizo ya Afrika, majawabu toka Afrika"
  • Ufumbuzi wa matatizo ya TZ, usijikite katika matatizo ya uchaguzi tu bali ni matatizo ya jamii kwa ujumla. Hapa katiba mpya ni muhimu.
 
Back
Top Bottom