Jionee mwnywe Zungu anaongoza Bunge Letu, Kwa nini?

NAPITA

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
5,076
2,000
Hivi kumbe hata hata humu ndani kuna "Mabaguzi" Tuombe ladhi sana wananchi wa Ilala kabla atujakuombea Ban uwe mfano kwa wengine wenye mlengo kama huo.
 

Kijakazi

JF-Expert Member
Jun 26, 2007
3,548
1,225
Hivi kumbe hata hata humu ndani kuna "Mabaguzi" Tuombe ladhi sana wananchi wa Ilala kabla atujakuombea Ban uwe mfano kwa wengine wenye mlengo kama huo.

Kuna uhusiano gani kati ya Ilala na huyo mzungu, mbona unanizungua?
 

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
49,521
2,000
Hivi kumbe hata hata humu ndani kuna "Mabaguzi" Tuombe ladhi sana wananchi wa Ilala kabla atujakuombea Ban uwe mfano kwa wengine wenye mlengo kama huo.
inasikitisha sana mtu kuwa mbaguzi....bunge hata aendeshe mhindi mzungu mchina as long ni mtz ni sawa, naona mleta mada hamfahamu mh zungu vizuri
bado mleta mada anatakiwa kubadilika sana na kujifunza mengi
 

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Apr 13, 2011
71,295
2,000
Hilo ni toto la Kariakoo, humwambii kitu huyo;

Halafu Zungu lina personality na linaendesha bunge kijeshi-jeshi, "sasa nawaambeni nyamazeni na kama hamkunyamaza nawatoa wote nje mkaongelee escrow kwenye canteen na magari yenu". Wote kimya.

Nna uhakika siku moja itamtoka "msilete u---ge humu". Ngojeni mtaja nambia, hilo ni nunda tena nunda kweli kweli.
 

Ngongoseke

JF-Expert Member
Jan 1, 2012
3,209
2,000
Mtanzania mpaka uwe na rangi kama ya werema au pinda au madam spika, mibaguzi imejaa humu
 

gmosha48

JF-Expert Member
Oct 19, 2010
2,392
2,000
Wewe kama unafikiri rangi ni dlili shauri yako. Sisi ni watanzania. Rangi zetu zisitugawe.
 

East African Eagle

JF-Expert Member
Jul 26, 2013
3,761
1,195

Kuna uhusiano gani kati ya Ilala na huyo mzungu, mbona unanizungua?
Huwezi kuzungumzia Ilala bila kuongelea huyo Zungu.Jimbo hilo hakuna chama cha upinzani chaweza mtoa huyo ubunge.
Hicho ni kisiki cha mpingo cha ILALA.Ukimtukana huyo shukuru huko ILALA ungekuwa Ilala ukamtukana ungepigwa nondo chap chap na mpita njia yeyote.Anaheshimika mno ILALA huyo.
 

kkenzki

JF-Expert Member
Oct 27, 2012
1,316
2,000
Kwani raia wa Tanzania mpaka awe na ngozi nyeusi, embu toa ubaguzi wako hapa
 

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Jan 22, 2013
5,915
0
Hilo ni toto la Kariakoo, humwambii kitu huyo;

Halafu Zungu lina personality na linaendesha bunge kijeshi kijeshi, "sasa nawaambeni nyamazeni na kama hamkunyamaza nawatoa wote nje mkaongelee escrow kwenye canteen na magari yenu". Wote kimya.

Nna uhakika siku moja itamtoka "msilete u---ge humu". Ngojeni mtaja nambia, hilo ni nunda tena nunda kweli kweli.
hahaha wakaongelee escrow jf
 

Kijakazi

JF-Expert Member
Jun 26, 2007
3,548
1,225
Huwezi kuzungumzia Ilala bila kuongelea huyo Zungu.Jimbo hilo hakuna chama cha upinzani chaweza mtoa huyo ubunge.
Hicho ni kisiki cha mpingo cha ILALA.Ukimtukana huyo shukuru huko ILALA ungekuwa Ilala ukamtukana ungepigwa nondo chap chap na mpita njia yeyote.Anaheshimika mno ILALA huyo.

Alaa Kumbe huyu ndiyo Zungu Mbunge wa Ilala, basi samahani nilimchangaya na Mzungu kama De klerk, nilikuwa sijawahi kumuona kwenye picha huwa namsikia tu... Duh kumbe ndiyo yukio hivyo!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom