Jinsi ya kuwa romantic


Daaaamn!!!Yaani wewe mdada umenimaliza kabisa maana mambo uliyoyaongelea hapa yamenikumbusha mengi sana.
All in all,you made my day..
Thank you.
 
Last edited by a moderator:
Yani hii nitaitumia bila pingamizi Heaven Sent licha tu ya kuelewa imemek sense sana kumbe nami nina viji element vya uromantiki pasi na kujijua.Thanks for letting me know

Ahsante sana "some little things count the most"
 
Last edited by a moderator:
Daaaamn!!!Yaani wewe mdada umenimaliza kabisa maana mambo uliyoyaongelea hapa yamenikumbusha mengi sana.
All in all,you made my day..
Thank you.

That's it kamanda nifah. Wanaume wanaconcentrate tu na mambo makubwa while kuna vimambo vidogo vidogo sana vinavyoweza kumpa mwenzio furaha.
 
Last edited by a moderator:

Nimeongezea hizo bolded :

Jamani maisha ni mafupi na yana stress nyingi tayari . Why not make the best out of your relationships? Kuwa romantic ni zaidi ya ngono, zaidi ya matumizi ya nyumbani - ukaribu na utayari wa kujali uwepo wa mwenzako tu.
 
Nimeongezea hizo bolded :

Jamani maisha ni mafupi na yana stress nyingi tayari . Why not make the best out of your relationships? Kuwa romantic ni zaidi ya ngono, zaidi ya matumizi ya nyumbani - ukaribu na utayari wa kujali uwepo wa mwenzako tu.

Awwwwwww you nailed it Kinyau. Naamini our men watayachukua haya. Thanks ma
 
Last edited by a moderator:
Hahhaha boss kazi me Napiga kama kawa, sema sasa nimepata haka kaugonjwa, Kila nikimuwaza Paulo Sergio De Souz najikuta nasmile tu alonooo. Wateja nawachangamkiaje sasa

Wakati wao ndio wanaolalamika kuhusu utendajikazi wako!! Ndio maana nafikiria kukureplace ili upate muda wa mahaba vizuri.
 
Last edited by a moderator:
zegebovu1 pita kipande hii mdogo wangu, nawe Data given hebu njoo useme kuwa romantic ndio kukoje? Kaizer wewe upite tu kimya maana uromantic ushakushinda.
 
Last edited by a moderator:
Moi aussi Ch'erie. Huyu atoto hatutakii mema kabisa. Ukihisi anakunyanyasa, we sema tu, nakufungulia biashara yako mwenyewe.

Teh nifukuze tu bana, sio kwa mahaba nayoyapata. . Yani Nipo radhi hata nifanye kazi bila salary, ila paulo aendelee tu kuwa wangu

Hahahaaaaa! Penzi likiwa jipya unaweza kujihisi kichaa, ila kuna mengine ni mapya ila yakakosa uromantic yaani penzi lina mwezi utafikiri lina mika 100
 
That's it kamanda nifah. Wanaume wanaconcentrate tu na mambo makubwa while kuna vimambo vidogo vidogo sana vinavyoweza kumpa mwenzio furaha.

Namshukuru Mungu wangu ni romantic,yote uliyoyaandika utadhani umemuandika yeye ndio maana umenigusa sana.
How lucky I am?
Teh teh teh
 
Last edited by a moderator:
Hahahaaaaa! Penzi likiwa jipya unaweza kujihisi kichaa, ila kuna mengine ni mapya ila yakakosa uromantic yaani penzi lina mwezi utafikiri lina mika 100
Teh sie kwetu Kila siku ni valentine. Ila kuna mapenzi yanahitaji maombi, maana sio kwa mvurugano uliopo, Unawaza hawa watu kwenye ndoa sijui itakuwaje after 5-10 years mmh
 
Namshukuru Mungu wangu ni romantic,yote uliyoaandika utadhani umemuandika yeye ndio maana umenigusa sana.
How lucky I am?
Teh teh teh
Ooh sure, you are one lucky girl. I trust you, so Najua tu umeshikamana haswa

RRONDO here is the testimony, teh ila wewe itabidi tuongee kikubwa maana ukigoma kitu ndo Umegoma mazima teh
 
Last edited by a moderator:
haahaahaa! yaan we mdada umenifanya nijiskie vibaya xn coz nilikuwa najiona niko romantic lkn kwa sifa zako hzo naonekana kama ni miongon mwa wanaume tunaowatia hasira xn wapenzi wetu, sababu cna sifa hata moja kati za izo ulizozitaja
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…