Deeboyfrexh
JF-Expert Member
- Apr 3, 2015
- 3,422
- 5,597
Habari wana JF,
Kwa wale wataalamu wa hizi mambo,hivi ni mambo gani ambayo inabidi umfanyie mpenzi wako ili uweze kuwa romantic patner kwa jinsia zote.Kuna jamaa mmoja juzi kati alipigwa chini na moja ya binamu zangu baada ya kusemekana hayupo romantic,wamezaa mtoto mmoja na jamaa alishatoa mahari mwaka mmoja uliopita ila akawa anachelea kufunga harusi huku wakiishi mikoa tofauti na kuonana mara chache.Jamaa lecturer yuko mzumbe mbeya huku binamu yuko T.R.A HQ.
Kwa dondoo fupi,mchizi alikuwa akija DAR analeta vyakula tu na kujishughulisha zaidi na mambo ya kusahihisha test na kusoma research za wanafunzi wake huku akiwa less concerned na binamu+mtoto hali iliopelekea kushutumiwa kuwa ni less romantic na hatimaye kupigwa chini ghafla bin vuu.Jamaa amepagawa juu ya mkasa uliotokea ila hamna namna tena zaidi ya kugombania mtoto.
Swali:
Kwa wadada,je tunatakiwa tufanye mambo gani ili tuepukane na mkasa kama uliomkuta huyu jamaa hapo juu?
Kwa kaka zangu mliofanikiwa katika mahusiano pia ni mbinu zipi mzitumiazo kumfanya shemeji aone mpo romantic zaidi?
Kwa wale wataalamu wa hizi mambo,hivi ni mambo gani ambayo inabidi umfanyie mpenzi wako ili uweze kuwa romantic patner kwa jinsia zote.Kuna jamaa mmoja juzi kati alipigwa chini na moja ya binamu zangu baada ya kusemekana hayupo romantic,wamezaa mtoto mmoja na jamaa alishatoa mahari mwaka mmoja uliopita ila akawa anachelea kufunga harusi huku wakiishi mikoa tofauti na kuonana mara chache.Jamaa lecturer yuko mzumbe mbeya huku binamu yuko T.R.A HQ.
Kwa dondoo fupi,mchizi alikuwa akija DAR analeta vyakula tu na kujishughulisha zaidi na mambo ya kusahihisha test na kusoma research za wanafunzi wake huku akiwa less concerned na binamu+mtoto hali iliopelekea kushutumiwa kuwa ni less romantic na hatimaye kupigwa chini ghafla bin vuu.Jamaa amepagawa juu ya mkasa uliotokea ila hamna namna tena zaidi ya kugombania mtoto.
Swali:
Kwa wadada,je tunatakiwa tufanye mambo gani ili tuepukane na mkasa kama uliomkuta huyu jamaa hapo juu?
Kwa kaka zangu mliofanikiwa katika mahusiano pia ni mbinu zipi mzitumiazo kumfanya shemeji aone mpo romantic zaidi?