Jinsi ya kutengeneza App ya news bila ujuzi wa Coding wala Programing

musserbuze

Member
May 25, 2018
23
45
Habari Wana JF,

Siyo Kila anayehitaji Android App Kama ya News, Chating,Live Tv ana Haja ya yeye Kujua Programing au Coding.
Inabidi Totofautishe Kati ya Kazi na Mahitaji, Programing au Coding ni Kazi
Kama Kazi Zingine ila Kuwa na Shauku ya Kuwa na App Yako ni Mahitaji Kama Yalivyo Mahitaji Mengine.

Uzi Huu ni Mahususi Kwa Wale Wenye Hitaji la Kuwa na App za News Kama Mtilah Blog,Udakuspecial,
Millardayo na zingine Zinazofanana Bila Ya Wao kuwa na Ujuzi wowote Wa Programing.

SAMPLE ZA HIZO APPLICATION
Tafuta Instagram Yangu @ musserbuze Kisha Bonyeza Link Iliyo Kwenye Bio ,
Kisha Download MusserBuze App au Buze App Uziinstall na Uzijaribu Ipasavyo Upate Uelewa Zaidi Wa Huu Umuhimu Wa Huu Uzi

CHUKUA HATUA SASA
Tafuta Channel Inaitwa SwahiliSkills Katika YouTube Uangalie Full Turtorial Jinsi Ya Kutengeneza Hizo Apps Kipande 1-5
Usisaite Kusubscribe,Kucomment na Kushare Endapo Video Hizo Zitakusaidia.
Introduction
Part 1
Part2
Part 3
Part 4
Part 5
 

Attachments

  • Screenshot_20200326-122138.png
    File size
    68.4 KB
    Views
    0
  • Screenshot_20200326-122147.png
    File size
    369.3 KB
    Views
    0
  • Screenshot_20200326-122411.png
    File size
    949.8 KB
    Views
    0
  • Screenshot_20200326-120143.png
    File size
    417.7 KB
    Views
    0
  • Screenshot_20200326-120741.png
    File size
    944.3 KB
    Views
    0
  • Screenshot_20200326-121441.png
    File size
    948.7 KB
    Views
    0

ymollel

JF-Expert Member
Aug 23, 2012
2,815
2,000
Habari Wana JF,

Siyo Kila anayehitaji Android App Kama ya News, Chating,Live Tv ana Haja ya yeye Kujua Programing au Coding.
Inabidi Totofautishe Kati ya Kazi na Mahitaji, Programing au Coding ni Kazi
Kama Kazi Zingine ila Kuwa na Shauku ya Kuwa na App Yako ni Mahitaji Kama Yalivyo Mahitaji Mengine.

Uzi Huu ni Mahususi Kwa Wale Wenye Hitaji la Kuwa na App za News Kama Mtilah Blog,Udakuspecial,
Millardayo na zingine Zinazofanana Bila Ya Wao kuwa na Ujuzi wowote Wa Programing.

LENGO kUU LA HUU UZI
1.Kukuepusha na Gharama Ambazo Ungeweza Kulipa Kwa Watu Wasio Waaminifu ,
Ambao Wamekuwa Wakitumia Njia Hii Rahisi Kuwatapeli Wale Wanaohitaji App Kama Hizi

2.Kukupa Mwanga Wewe Unaehitaji Kusomea Coding Kupitia Hizi Apps Zitokanazo na templtes.

3.Kukupa Ujuzi Wa Bure Utakaokusaidia Katika Shughuli Zako Za Online Kama Blog,YouTube N.k

SAMPLE ZA HIZO APPLICATION
Tafuta Instagram Yangu @ musserbuze Kisha Bonyeza Link Iliyo Kwenye Bio ,
Kisha Download MusserBuze App au Buze App Uziinstall na Uzijaribu Ipasavyo Upate Uelewa Zaidi Wa Huu Umuhimu Wa Huu Uzi

CHUKUA HATUA SASA
Tafuta Channel Inaitwa SwahiliSkills Katika YouTube Uangalie Full Turtorial Jinsi Ya Kutengeneza Hizo Apps Kipande 1-5
Usisaite Kusubscribe,Kucomment na Kushare Endapo Video Hizo Zitakusaidia.

TUTAFUTE
Tacebook @swahiliskills
Telegram @swahiliskills
Instagram @swahiliskills
Asante mkuu

From JF App
 

co fm

JF-Expert Member
Jul 20, 2016
355
500
Habari Wana JF,

Siyo Kila anayehitaji Android App Kama ya News, Chating,Live Tv ana Haja ya yeye Kujua Programing au Coding.
Inabidi Totofautishe Kati ya Kazi na Mahitaji, Programing au Coding ni Kazi
Kama Kazi Zingine ila Kuwa na Shauku ya Kuwa na App Yako ni Mahitaji Kama Yalivyo Mahitaji Mengine.

Uzi Huu ni Mahususi Kwa Wale Wenye Hitaji la Kuwa na App za News Kama Mtilah Blog,Udakuspecial,
Millardayo na zingine Zinazofanana Bila Ya Wao kuwa na Ujuzi wowote Wa Programing.

LENGO kUU LA HUU UZI
1.Kukuepusha na Gharama Ambazo Ungeweza Kulipa Kwa Watu Wasio Waaminifu ,
Ambao Wamekuwa Wakitumia Njia Hii Rahisi Kuwatapeli Wale Wanaohitaji App Kama Hizi

2.Kukupa Mwanga Wewe Unaehitaji Kusomea Coding Kupitia Hizi Apps Zitokanazo na templtes.

3.Kukupa Ujuzi Wa Bure Utakaokusaidia Katika Shughuli Zako Za Online Kama Blog,YouTube N.k

SAMPLE ZA HIZO APPLICATION
Tafuta Instagram Yangu @ musserbuze Kisha Bonyeza Link Iliyo Kwenye Bio ,
Kisha Download MusserBuze App au Buze App Uziinstall na Uzijaribu Ipasavyo Upate Uelewa Zaidi Wa Huu Umuhimu Wa Huu Uzi

CHUKUA HATUA SASA
Tafuta Channel Inaitwa SwahiliSkills Katika YouTube Uangalie Full Turtorial Jinsi Ya Kutengeneza Hizo Apps Kipande 1-5
Usisaite Kusubscribe,Kucomment na Kushare Endapo Video Hizo Zitakusaidia.

TUTAFUTE
Tacebook @swahiliskills
Telegram @swahiliskills
Instagram @swahiliskills

Lipia tangazo
 

musserbuze

Member
May 25, 2018
23
45
Naomba kujua kwanini watu wanahangaika na programming kama kuna njia rahisi kama huu?
Pograming ni kwa mtu ambaye anataka Kwenda kwa Undani Zaidi Kuhusu Applications lakini kwa mtu wa kawaida anayetaka app Hakuna Haja ya yeye Kujua Coding
 

Chief-Mkwawa

Platinum Member
May 25, 2011
24,053
2,000
Naomba kujua kwanini watu wanahangaika na programming kama kuna njia rahisi kama hii?
Kwani mkuu hio app ya rahisi pia si imetengenezwa na programmer? Hapo ni programmer amekuwa mbunifu kutengeneza kitu ambacho layman anaweza akatumia.

Ukienda codecanyon template za aina hii zipo nyingi tu ambazo zina Admin panels mtu yoyote hata asiejua html anaweza tumia.
 

Bossprota

Senior Member
Jul 16, 2015
170
225
Habari Wana JF,

Siyo Kila anayehitaji Android App Kama ya News, Chating,Live Tv ana Haja ya yeye Kujua Programing au Coding.
Inabidi Totofautishe Kati ya Kazi na Mahitaji, Programing au Coding ni Kazi
Kama Kazi Zingine ila Kuwa na Shauku ya Kuwa na App Yako ni Mahitaji Kama Yalivyo Mahitaji Mengine.

Uzi Huu ni Mahususi Kwa Wale Wenye Hitaji la Kuwa na App za News Kama Mtilah Blog,Udakuspecial,
Millardayo na zingine Zinazofanana Bila Ya Wao kuwa na Ujuzi wowote Wa Programing.

SAMPLE ZA HIZO APPLICATION
Tafuta Instagram Yangu @ musserbuze Kisha Bonyeza Link Iliyo Kwenye Bio ,
Kisha Download MusserBuze App au Buze App Uziinstall na Uzijaribu Ipasavyo Upate Uelewa Zaidi Wa Huu Umuhimu Wa Huu Uzi

CHUKUA HATUA SASA
Tafuta Channel Inaitwa SwahiliSkills Katika YouTube Uangalie Full Turtorial Jinsi Ya Kutengeneza Hizo Apps Kipande 1-5
Usisaite Kusubscribe,Kucomment na Kushare Endapo Video Hizo Zitakusaidia.
Introduction
Part 1
Part2
Part 3
Part 4
Part 5
Fulsa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom