Jinsi ya kupata fedha bila kufanya kazi

Babu Kijiwe

JF-Expert Member
Mar 31, 2010
4,780
2,000
Watu wengi hususan vijana wanapenda kupata mafanikio ya fasta fasta. Si vibaya sana japo inabidi uwe mbunifu sana. Leo nitawapa mbinu itakayofanya upate $5,000 kwa saa 1 bila jasho.
MAHITAJI:
1. Simu ya mkononi.
2. Kifurushi.
3. Account ya bank (Mkombozi bank)
Ukiwa na vitu hivi vitatubasi utakuwa umewini.
Chakufanya utaandika neno ESCROW acha nafac andika VIJISENTI halafu tuma kwenda 15890 utaona maajabu. Usibishe kama hujajaribu maana wabongo hatuaminiani. wewe fanya tuu ila usinisahau.
 

medisonmuta

JF-Expert Member
Oct 10, 2014
1,279
1,500
Watu wengi hususan vijana wanapenda kupata mafanikio ya fasta fasta. Si vibaya sana japo inabidi uwe mbunifu sana. Leo nitawapa mbinu itakayofanya upate $5,000 kwa saa 1 bila jasho.
MAHITAJI:
1. Simu ya mkononi.
2. Kifurushi.
3. Account ya bank (Mkombozi bank)
Ukiwa na vitu hivi vitatubasi utakuwa umewini.
Chakufanya utaandika neno ESCROW acha nafac andika VIJISENTI halafu tuma kwenda 15890 utaona maajabu. Usibishe kama hujajaribu maana wabongo hatuaminiani. wewe fanya tuu ila usinisahau.
http://youtu.be/rsrVvICJg68
 

The Businessman

JF-Expert Member
Jan 9, 2014
7,417
2,000
Watu wengi hususan vijana wanapenda kupata mafanikio ya fasta fasta. Si vibaya sana japo inabidi uwe mbunifu sana. Leo nitawapa mbinu itakayofanya upate $5,000 kwa saa 1 bila jasho.
MAHITAJI:
1. Simu ya mkononi.
2. Kifurushi.
3. Account ya bank (Mkombozi bank)
Ukiwa na vitu hivi vitatubasi utakuwa umewini.
Chakufanya utaandika neno ESCROW acha nafac andika VIJISENTI halafu tuma kwenda 15890 utaona maajabu. Usibishe kama hujajaribu maana wabongo hatuaminiani. wewe fanya tuu ila usinisahau.
We FANYA TU HAKUNA ATAKAYE KUCHUNGULIA... .

.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom