Jinsi ya kumuweka mume wako kiganjani

Jinsi ya kumuweka mume wako kiganjani

Kila kitu kifanyike kwa kiasi ukizidisha mbwembwe unaharibu..
 
Iwe mumeo ni Mswahili. Lols. Hata uwe kama mwanasarakasi it just wont hit him. Lol.
 
Wapendwa wote mmenena mema kila mtu kwa utashi na jinsi anavyopeleka mambo. Nashukuru mjadala ulikuwa aktivu na watu wametoa ya kweli japo pia kulikuwa na matani (siku ingine ujifanye student heheee), si haba yamechangamsha mjadala.
Mwisho wa siku wamama akili kumkichwa, ya kuambiwa chuja changanya na ya kungwi na mama yako na shangazi mwisho jazia ya kwako ya kuzaliwa nayo then utengeneze nyumba yako.

Play safe this valley-n-tine day, love urself and others will love u. Kwa wenye familia yaani watoto msisahau kuonesha upendo kwa watoto wenu na wazazi pia.
love u all,
Ciao!!🙂
 
Hongera, umejitahidi kuwafunda mdada, ila tatizo la vijana wa leo wawe wa kiumeni au kikeni hawafugiki! wapo wapo kama kunguru wa zenji.
 
Aisee wanawake huwa wanapenda kudanganyana na huwa chanzo cha kuvurugika kwa mahusiano yao.

Hivi huwa najiuliza kwanini wanawake wanapo kutana huwa saikolojia yao ina badilika?

Hivi kumuweka mtoto wa mwenzio kiganjani kuna tofauti gani na kumroga? Hivi hizi njia zikishindikana kweli atashindwa kwenda kwa mganga?

Hivi wanawake huwa mnajiuliza kama wanaume huwa wanahangaika na kuwapigania kiasi hiki?

Yani u act kama barmaid hili upendwe? Hivi kwanini huku act kama barmaid kabla ya kuolewa.

Kwakweli wanawake kwa kujazana ujinga amjambo.

Hivi kwanini hamfikirii kama mgejisikiaje kama mnapata habari watoto wenu wa kiume wanataka kuwekwa viganjani.
 
daaahh iyo ya bar medi mkewangu angeiwezaaa???wallah daaaahh
mkuu sijui nikupe namba yake ya simu umfowadie hili somo???
 
mambo Mengine ni kuchekekesha walionuna mianaume ilivo mishenzi Hata uact kama dactari akiamua kutoka atatoka nimuweke kiganjani wa nn aende huko akupunguzie na wengine stress zake
 
Back
Top Bottom