Jinsi ya kumtuliza mumeo asitoke weekend

Jinsi ya kumtuliza mumeo asitoke weekend

Uko tayari kutelekeza mkeo ukale nyamafu!!!
Mkuu sio nyamafu ni kitu roho inapenda,mke yeye tayari kaishatimiziwa kila kitu,na mimi muhangaikaji natakiwa nijipongeze na mtoto mdogo aliye na mvuto wa kikweli kwa wakati huu,na huenda nikaamua kumuoa kabisa,sasa acha niendeleze zoezi.
 
Pale kwenye kikanga ulipamalizia vibaya... eti atoe pesa tena...
 
Mkuu Jangala kumbe wewe ni kungwi Nguli hivi,nakuomba utulie huku huku uwafunde hawa Dada zetu kule Jukwaa la siasa tuachie sisi maana huliwezi.
Hahaaa..mkuu Frank,Jukwaa la siasa nililikimbia mara tu baada ya operesheni kamatakamata wanaochangia kinyume na JPM iliposhika kasi...nipo huku nakomaa na ma-single mothers.
 
Mwanaume ni mwanaume tu yani akipanga kutoka hata umbane vipi lazima atatoka tu
 
Sikumbuki Lini mumewangu katika hasa week end maana huwa haoni sababu ya kuwa mbali hayo unayosema hasa week end
 
Mkuu hata angenibeba mgongoni mchana kutwa haitasaidia akinishusha tu mimi nduki moja kwa moja nawasha data mwanzo mwisho kwa kasi ya 4G mpaka mchepukoni ambapo ni raha kwa kwenda mbele ulimi mpaka sikioni massage ya mwili mzima fulu dozi halafu unashia na papuchi iliyononeana vizuri....
 
labda wikend moja tu ndo ntabaki na km nna mpango wa maana km mzigo wa mchepuko unaojua mambo ntaondoka tu hta uchemshe supu ya nundu
 
JINSI YA KUMKALISHA MWANAUME WAKO HOME WEEKEND

Siku hizi wa naume licha ya kukimbia nyumba zao kwa kisingizio cha kazi maajabu weekend hasa Jumamosi utasikia wanaaga nafika hapo njiani naja naenda kununua gazeti.

Kumbe wanaenda kunywa supu unasubiri wee mpaka alasiri au jioni

Hivyo wanandoa wengi hili limekuwa tatizo mwanaume kiguu na njia asb mchana na njia kumuacha mama na watoto.

Nini kifanyike hasa weekenda Mwanaume ashinde NYUMBANI akikupumzikia??

Zipo njia nyingi mojawapo SUPU YA WEEKEND NA MAZUNGUMZO NA MKAO

Ni kweli wanawake wengi hamjuagi kuwakalisha waume home.

Anza hivi
Siku uko home wewe amka mapema kabla yake anza makeke jikoni…

Mara blenda priiiii… juice… ama milk shake…. hahahaha..Utaona anasogea jikoni..

Wakati anakunywa juice ama milk shake…Anza kukuna nazi…

Chambua mnafu…

Hapo jikoni kuna kanyama kanachemka… katia kitunguu tupia viazi 2 na ndizi.Hahaha..

ile harufu ikianza kutoka utasikia anafuata maji jikoni… hahahaha kwenye friji… wala hatumi..

Hahaahha… utasikia nini kiko jikoni?Hahahaa.

Mmiminie supu…

Na ndizi mbili na kiazi kimoja kapilipili mbuzi pembeni..

Muulize kuna chapati…Mpe.. hahahahaha..Akimaliza supu nakuapia atasinzia..

.Akishtuka ugali na mnafu na nyama umeiva…Mpe ale..Mshushie na glass ya mtindi…Hahahaha..

analewa full Hata kama kuna mama junior anaambiwa usipige…

Hahahahahaha….Baada ya hapo acha apumzike… aoge…

Kisha funga ka khanga kako kepesi jilaze pembeni.. woiiiiiiiii..

Mkimaliza muombe pesa ya sokoni…

NAKUAPIA HATA KAMA JANA YAKE ALIKUPA ATAKUPA TENA.

Hahahahaha.. jamani…

Hahahahaha… yani kwa raha ya supu… nakuapia utaambiwa hata mama alipiga simu jana… hahahaha.. ama utasikia mamii.. njoo uone njoo… unaitiwa kitu cha kwenye tv.. hahaha.

Hata hujaona mwanzo ila kwa raha yakasupu utaitwa…

Hata kama huna kalio nakuambia utapigwa kibao hata cha mgongo…. hahahahahahahahahaha.

Sasa wewe unaamka chai na mkate kama chuo cha uhazili…
Wali maharage kama jeshi la j....
Ha ha Aisee wanaume tunakazi sana
 
Wewe Janguo,yaani niache kwenda kunywa bia na mchepuko wangu(baby) mwenye figure la kutoa kiu ya nyege,eti mke wangu mwenye tumbo kama ngoma ya bugobogobo na uzito kama kiboko hugo ananipikia supu sijui nyama na chapati atiii,eti ooh mme wangu kunywa supu upumzike,.,.,..maweeeeee,jumamosi nimeishajiandaa kwa ajili ya kwenda kuliwazwa na kupewa massage na mrembo,hapo natoka nduki,hizo chapati na supu mpe dada wa kazi ,.,.marabuku.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]karanja hufai kbsa, umeniharibu mbavu zangu wallah
 
Cha muhimu unatakiwa uloweke NguO zote, that is simple procedure
 
Kweli wanawake waliopo ndoani kazi wanayo.
Si kwa hizi comment
Ngachoka
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Wewe Janguo,yaani niache kwenda kunywa bia na mchepuko wangu(baby) mwenye figure la kutoa kiu ya nyege,eti mke wangu mwenye tumbo kama ngoma ya bugobogobo na uzito kama kiboko hugo ananipikia supu sijui nyama na chapati atiii,eti ooh mme wangu kunywa supu upumzike,.,.,..maweeeeee,jumamosi nimeishajiandaa kwa ajili ya kwenda kuliwazwa na kupewa massage na mrembo,hapo natoka nduki,hizo chapati na supu mpe dada wa kazi ,.,.marabuku.

Ha ha ha ha kuna ka ukweli hapo juu!!!!
 
Du hizi comment za wanaume wa humu lol wanawake tusijidanganye jmn hawa wanaume hawafugiki cha msingi tu hapa na sisi tutafte michepuko ya kutupoozea mchungu weekend akiondoka tu na mm nyuma natoka
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom