Jinsi ya kumtuliza mumeo asitoke weekend

Jinsi ya kumtuliza mumeo asitoke weekend

haaaà pozi la kuchambua huo mnafu kazi kweli kweli
Heaven mrembo,utachambua mnavu na makorombwezo kwa pozi na hata ukiwa uchi,haisaidii,nimeshapata ki-portable sio mchezo ni hatareeee mrembo,baby haziishi,ni kila muda baby hiki,baby kile,na weekend ni lazima tutoke kwa ajili ya kwenda kula bata na kujipongeza kwa kazi na mafanikio,halafu oooh mme wangu nimekupikia mnavu wa Arusha na nyama choma,mtindi etc,etc,.,.ebooo ndio nini hiko?,mimi naenda na waubani date kaaaaalii,ni full oriental cuisine huku tunanyonya MOET mvinyo wa ukweli.
 
Umajikatia tamaa wewe
Hapana Mkuu,amesema kweli mazima,supu nitatelekeza na huo mtindi ataunywa yeye mwenyewe,mimi nina date yangu na waubani wangu halafu anilishe malimbwata yake,.,.,.aaa wapi,yaani namtoroka kama sina akili.
 
Idadi ya wanawak
Tatizo huu ushauri michepuko ndo inaufanyia kazi kwa kiwango kikubwa, hawa tunaoishi wakishavaa pete wanaanza kula hadi wanaota vitambi.
e kuota vitambi inaongeza cjui kufikia mwaka 2025 tunaweza pata raisi mwanamke mwenye kitambi
 
Wewe Janguo,yaani niache kwenda kunywa bia na mchepuko wangu(baby) mwenye figure la kutoa kiu ya nyege,eti mke wangu mwenye tumbo kama ngoma ya bugobogobo na uzito kama kiboko hugo ananipikia supu sijui nyama na chapati atiii,eti ooh mme wangu kunywa supu upumzike,.,.,..maweeeeee,jumamosi nimeishajiandaa kwa ajili ya kwenda kuliwazwa na kupewa massage na mrembo,hapo natoka nduki,hizo chapati na supu mpe dada wa kazi ,.,.marabuku.
Tuzuge tu hapa...ndani hukohoi wewe..
 
Uko tayari kutelekeza mkeo ukale nyamafu!!!
Hapana Mkuu,amesema kweli mazima,supu nitatelekeza na huo mtindi ataunywa yeye mwenyewe,mimi nina date yangu na waubani wangu halafu anilishe malimbwata yake,.,.,.aaa wapi,yaani namtoroka kama sina akili.
 
Hivi ni nani yule alikuwa ananichemshia supu asubuhi... ubarikiwe popote ulipo!!!
 
1475694798355.jpg
Bae akichambua mnavu
 
JINSI YA KUMKALISHA MWANAUME WAKO HOME WEEKEND

Siku hizi wa naume licha ya kukimbia nyumba zao kwa kisingizio cha kazi maajabu weekend hasa Jumamosi utasikia wanaaga nafika hapo njiani naja naenda kununua gazeti.

Kumbe wanaenda kunywa supu unasubiri wee mpaka alasiri au jioni

Hivyo wanandoa wengi hili limekuwa tatizo mwanaume kiguu na njia asb mchana na njia kumuacha mama na watoto.

Nini kifanyike hasa weekenda Mwanaume ashinde NYUMBANI akikupumzikia??

Zipo njia nyingi mojawapo SUPU YA WEEKEND NA MAZUNGUMZO NA MKAO

Ni kweli wanawake wengi hamjuagi kuwakalisha waume home.

Anza hivi
Siku uko home wewe amka mapema kabla yake anza makeke jikoni…

Mara blenda priiiii… juice… ama milk shake…. hahahaha..Utaona anasogea jikoni..

Wakati anakunywa juice ama milk shake…Anza kukuna nazi…

Chambua mnafu…

Hapo jikoni kuna kanyama kanachemka… katia kitunguu tupia viazi 2 na ndizi.Hahaha..

ile harufu ikianza kutoka utasikia anafuata maji jikoni… hahahaha kwenye friji… wala hatumi..

Hahaahha… utasikia nini kiko jikoni?Hahahaa.

Mmiminie supu…

Na ndizi mbili na kiazi kimoja kapilipili mbuzi pembeni..

Muulize kuna chapati…Mpe.. hahahahaha..Akimaliza supu nakuapia atasinzia..

.Akishtuka ugali na mnafu na nyama umeiva…Mpe ale..Mshushie na glass ya mtindi…Hahahaha..

analewa full Hata kama kuna mama junior anaambiwa usipige…

Hahahahahaha….Baada ya hapo acha apumzike… aoge…

Kisha funga ka khanga kako kepesi jilaze pembeni.. woiiiiiiiii..

Mkimaliza muombe pesa ya sokoni…

NAKUAPIA HATA KAMA JANA YAKE ALIKUPA ATAKUPA TENA.

Hahahahaha.. jamani…

Hahahahaha… yani kwa raha ya supu… nakuapia utaambiwa hata mama alipiga simu jana… hahahaha.. ama utasikia mamii.. njoo uone njoo… unaitiwa kitu cha kwenye tv.. hahaha.

Hata hujaona mwanzo ila kwa raha yakasupu utaitwa…

Hata kama huna kalio nakuambia utapigwa kibao hata cha mgongo…. hahahahahahahahahaha.

Sasa wewe unaamka chai na mkate kama chuo cha uhazili…
Wali maharage kama jeshi la j....
Wewe kukuruka mimi tangu wiki iliopita najua jumapili hii ni SUPER SUNDAY kuanzia saa nane mchana Arsenal vs Man utd ikifuatiwa na Chelsea vs Liverpool na kumalizia Tottenham vs Man city, saa saba kamili natoka kwenda kuangalia mpira tutaonana saa tatu usiku!
 
Wewe kukuruka mimi tangu wiki iliopita najua jumapili hii ni SUPER SUNDAY kuanzia saa nane mchana Arsenal vs Man utd ikifuatiwa na Chelsea vs Liverpool na kumalizia Tottenham vs Man city, saa saba kamili natoka kwenda kuangalia mpira tutaonana saa tatu usiku!
Kazi unayo kweli .
 
Yani Ukute Arsenal Wanacheza Au Mechi Kubwa. Labda Niwe Na Dstv Ndani. Kama Hamna Au Umeme Umekatika Ntafuata Kibandaumiza Hata Kama Mpira Wanaonyesha Zanzibar.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom