Jinsi ya kumtishia msichana wa kibongo.


fundiaminy

fundiaminy

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2009
Messages
358
Likes
2
Points
0
fundiaminy

fundiaminy

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2009
358 2 0
Unajua ukitaka kumtishia mschana wa kichina mwambie ana ugonjwa wa SARS.ukitaka kumtishia mschana wa kikenya muambie ana UKIMWI..mschana wa kiamerica utamshtua ukimwambia anaugua CANCER..na mwisho ukitaka kumtishia mschana wa kibongo....muambie huna HELAAA!!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,090
Likes
14,128
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,090 14,128 280
Hahahahaaaa halafu nikishamtisha inakuaje Mpwa? Ndio inakua gia rahisi eeeh! aaahh nimekusoma, niko na mmoja hapa ngoja niaze kulalamika shida, nione itakuaje maaana nasubiriwa na Wife home nae kaniganda hapa, eti anataka kunivua gamba! saa hizi?!!!
 
fundiaminy

fundiaminy

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2009
Messages
358
Likes
2
Points
0
fundiaminy

fundiaminy

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2009
358 2 0
hahahaha..mkuu hio ndio njia rahisi kama unataka akuhepe fasta.mpe hio uwahi home kabla waif hajakutafuta.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,495
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,495 280
kuna wanawake wengine wanajua uchumi, wanaangalia potential for investment. ukilia shida hapo atakuhurumia vya uongo, aanze kukubembeleza ili ajue future plan yako na lini utapata mahela. ndo utagandwa sasa!
Hahahahaaaa halafu nikishamtisha inakuaje Mpwa? Ndio inakua gia rahisi eeeh! aaahh nimekusoma, niko na mmoja hapa ngoja niaze kulalamika shida, nione itakuaje maaana nasubiriwa na Wife home nae kaniganda hapa, eti anataka kunivua gamba! saa hizi?!!!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,090
Likes
14,128
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,090 14,128 280
Hahahahaaaa halafu nikishamtisha inakuaje Mpwa? Ndio inakua gia rahisi eeeh! aaahh nimekusoma, niko na mmoja hapa ngoja niaze kulalamika shida, nione itakuaje maaana nasubiriwa na Wife home nae kaniganda hapa, eti anataka kunivua gamba! saa hizi?!!!
 
fundiaminy

fundiaminy

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2009
Messages
358
Likes
2
Points
0
fundiaminy

fundiaminy

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2009
358 2 0
kuna wanawake wengine wanajua uchumi, wanaangalia potential for investment. ukilia shida hapo atakuhurumia vya uongo, aanze kukubembeleza ili ajue future plan yako na lini utapata mahela. ndo utagandwa sasa!
heheeee.king'asti sasa hao ndio 2tawaita vitega uchumi ama? Hio kali.
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
31
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 31 145
Ukitaka kumtisha demu wa ki-haya mwambie sina ndefu nina kipisi.
 

Forum statistics

Threads 1,213,802
Members 462,292
Posts 28,490,656