Jinsi ya kumpima msichana aliye bakwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kumpima msichana aliye bakwa

Discussion in 'JF Doctor' started by bartazary bon, Jul 28, 2011.

  1. b

    bartazary bon Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jm napenda mnijulishe jinsi ya kumtambua mtu aliye bakwa ki tabibu,vitu gani vya kuzingatia?
     
  2. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Peoples Power.
     
  3. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,626
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    mpeleke kwa matabibu wafanye kazi yao..!
     
  4. A

    Anold JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,253
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Kinachofanyika ni kumwangalia kama anamichubuko yeyote sehemu za siri pamoja na hayo pia kuangalia kama kuna mbegu za kiume sehemu za siri sasa ili kuona kilichondani nafikiri unajua namna ya kuona ndani sina haja ya kuandika hapa maana hata watoto wadogo huingia humu JF!!!!
     
  5. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,360
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Acha kuchezea kazi za madaktar jòmbaa! si umpeleke hospital wakamcheck. kama vp we mwingize kidole kunako chumba uone kama mlango umefunguka.
     
  6. F

    FUSO JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,455
    Likes Received: 855
    Trophy Points: 280
    kama mtuhumiwa alitumia dawa ya penzi je? majibu ndugu anold.....
     
  7. M

    Makfuhi Senior Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 20, 2008
    Messages: 183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    utatofautisha vipi aliyebakwa na waliokubaliana kwa kuangalia michubuko na manii/
     
Loading...