Jinsi ya kumpata mwanamke bila kumtongoza


HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined
Jan 21, 2014
Messages
27,492
Likes
31,853
Points
280
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined Jan 21, 2014
27,492 31,853 280
Nipo hapa, nafuatilia Michango yenu kwa umakini zaidi
 
Nelson Mwombeki

Nelson Mwombeki

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2018
Messages
2,796
Likes
3,095
Points
280
Nelson Mwombeki

Nelson Mwombeki

JF-Expert Member
Joined May 2, 2018
2,796 3,095 280
kibhopile

kibhopile

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2010
Messages
1,436
Likes
304
Points
180
kibhopile

kibhopile

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2010
1,436 304 180
Bro! Get a job


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Mzee Kigogo

Mzee Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2018
Messages
1,718
Likes
2,119
Points
280
Mzee Kigogo

Mzee Kigogo

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2018
1,718 2,119 280
Hapo kwenye kuitana baby sasa kwa dada zetu wa kibongo kabla hamjafika mbali utasikia, baby nikwambie kitu?!
 
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2014
Messages
5,867
Likes
5,994
Points
280
Age
28
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2014
5,867 5,994 280
topic za uzinzi watanzania huzielewa sana
 
K

kiumbempole

Senior Member
Joined
Jan 15, 2016
Messages
173
Likes
168
Points
60
K

kiumbempole

Senior Member
Joined Jan 15, 2016
173 168 60
Jinsi ya kumpata mkaka:
1. Jifanye unamjali, muonyeshe ukarimu
2. Msifie
3. Jitahidi kucheka vichekesho vyake hata kama havichekeshi kivilee
4. Tafuta fursa ya kumgusa mara kwa mara
5. Mtazame machoni kwa aibu. Hakikisha amekuona.
6. Kama una namba zake, mwandikie sms za uchokozi mfano kama Leo unaweza kuandika -"Happy Valentine's day, anayekumiliki ana bahati sana " n.k n.k

Zingine wataongezea wadau, ila hizo ni uhakika. THANK ME LATER

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,275,205
Members 490,931
Posts 30,535,694