Jinsi ya kumpata mwanamke bila kumtongoza


Collinz

Collinz

Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
80
Likes
57
Points
25
Collinz

Collinz

Member
Joined Aug 20, 2018
80 57 25
mbona hatua ndefu hizo.....
1.tafuta pesa
2.tafuta pesa
3.tafuta pesa
5.kazi ni kwako kuchagua unayemtaka,..
Mkuu hata hizi hatua ni nyingi mnoo. Hatua ni moja tu
1. Tafuta Pesa a.k.a Uchawi wa kizungu
 
0ozg Tz

0ozg Tz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
303
Likes
245
Points
60
0ozg Tz

0ozg Tz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
303 245 60
Hakunaga kitu nilichonyimwa kama kulea mapenzi kwa simu mpaka demu anielewe,mi natongoza uso kwa uso usiponielewa basi
 
geophrey20

geophrey20

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2013
Messages
1,510
Likes
700
Points
280
geophrey20

geophrey20

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2013
1,510 700 280
Nikisema wastage nitakua nakosea
 
kimwerimdodo5

kimwerimdodo5

Member
Joined
Feb 10, 2019
Messages
36
Likes
18
Points
15
kimwerimdodo5

kimwerimdodo5

Member
Joined Feb 10, 2019
36 18 15
Haikuwa kazi rahisi kumshawishi Mwalimu Makoba kuweka makala hii katika blogu yake. Alipomaliza kuisoma katika kompyuta yangu, alicheka kisha akasema, "makala yako itaniharibia wanafunzi wangu!" Sikusita, nilijibu kwa hoja madhubuti, "mwalimu, niliyoyaandika humu yanalenga zaidi kumkomboa msichana, kwani akizisoma mbinu zilizoandikwa humu, hawezi kunasa katika mtego. Kunyamaza kimya, ni kuwafanya wazidi kutekwa na mbinu hizi!"

Mwalimu wa Walimu alinitazama kwa udadisi, kisha akasema, "ITAPANDISHWA!"

Sasa tiririka nayo:

Maisha ni ujanja tu mzee mwenzangu. Sasa leo ngoja nikupatie ujuzi kidogo ambao nimeupata mbali sana. Mbali sana mhenga mwenzangu, ng’ambo huko. Unaweza ukampata bila kutia neno! Kimya - kimya.
HATUA YA KWANZA

Njia hii inafanya kazi katika mawasiliano ya simu. Hususani ‘kuchat’… tena ukitumia WhatsApp ndiyo utaua kabisa mwananzengo! Sasa ukiwa na namba yake, kama ni namba mpya na bado hamjafahamiana, hakikisha mnafahamiana vya kutosha, yaani mnazoeana na kuwa marafiki.
HATUA YA PILI
88
Sasa mmezoeana. Anza kazi yako rasmi. Kila unapokuwa unachat naye, tumia zile ‘emoj’ za mahaba, yaani zile zenye makopakopa! Wakati wa kuanzisha ‘chat’ tumia, mkiendelea na ‘chat’ tumia na wakati wa kufunga ‘chat’ itumie.
Mfano. “Mambo vipi? Missing u kwa sana
Ajabu ni kwamba hata yeye ataanza kutumia emoj hizo. Ukiona hivyo mwanakwetu jua mambo yameiva, piga hatua ya tatu.
HATUA YA TATU

Anza kumuita majina ya mahaba. Yako mengi sana, anza na ‘my dear’, ‘honnie’, ‘my sweetie’, na mengine mengi kadiri ya uwezo wako. Tazama mfano huu uone inavyotakiwa kuwa: wakati unafanya haya, tambua kiingereza hakiepukiki katika mahaba.
“Hi baby! Unafanya nini now?
“Owkey, my honnie, tutachat kesho… nalala .”
Ni kama uchawi vile. Kwa sababu ni lazima na yeye ataanza kukujibu kwa majina hayo. Unaona kazi ilivyo nyepesi?
HATUA YA NNE
Jimilikishe taratibu. Tayari unatumia emoj za mahaba na yeye anatumia, unamuita majina ya kimapenzi na yeye anakuita hivyo, unasubiri nini? Hebu anza uchokozi huu:
“WEWE: sweetie huwezi amini leo kidogo nichepuke… ila nikaogopa nikajua ukinikamata sitapona!”
Jibu lake hata kama litakuwa tofauti, ni lazima liwe na mahusiano na hili:
“YEYE: Ole wako nikukamate, nina wivu mimi … mwambie huyo dada akome!”
Sasa mwanakwetu mambo yakifika hapa unasubiri nini tena? Haya twende hatua nyingine.
HATUA YA TANO

Mtoe ‘out’. Wakati mnaendelea kuchat, anza kuomba kumtoa ‘out’ ili mkasafishe macho kidogo. Tazama namna nzuri ya kufanya jambo hili.
“Hi my everything ? Wikend hii una ratiba gani?” ninaimani swali litajibiwa vyema. Ongezea.
“Oooh… kuna laki mbili zinaniwasha, nikaona nikizitumia peke yangu nitakuwa sijakutendea haki we rafiki yangu wa muda wote… can we go out this weekend tukaburudike pamoja ?”
Katika mtego huo hawezi kuchomoa. Unataka nikuelekeze cha kufanya ukiwa huko out?

Mkitoka, sehemu nzuri zaidi kwenda ni ‘night club’. Kama ni mnywaji wa pombe, kazi itakuwa nyepesi. Kama hatumii, mbembeleze anuse japo kidogo. Akikataa usimlazimishe, kufanya hivyo kutamfanya arejee nyumbani na kukuacha ukizubaa.
Cheza naye mziki taratibu. Wakati mkiendelea na masaa yakiwa yamekatika mweleze sikioni taratibu, “My dear, nadhani, kuna chumba hapo mbele kina kiyoyozi siyo cha nchi hii, twende tukapumzike mama watoto wangu.”
Chukua bajaji nenda kapumzike na mtoto uliyempata bila kumtongoza! Kesho njoo unishukuru kwa somo hili adimu.
Natoa angalizo kuwa, somo hili lisitumiwe kwa lengo la uzinzi. Madhara ya uzinzi yanafahamika na hakuna faida yoyote kufanya hivyo. MBINU HIYO ITUMIKE KUMPATA MTU UNAYETAKA AWE MKEO!

Ni hayo Tu

Sent using Jamii Forums mobile app
huu uzi I think ni wa kushonea katambuga iliyong'oka soli.
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,229
Likes
6,502
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,229 6,502 280
Haikuwa kazi rahisi kumshawishi Mwalimu Makoba kuweka makala hii katika blogu yake. Alipomaliza kuisoma katika kompyuta yangu, alicheka kisha akasema, "makala yako itaniharibia wanafunzi wangu!" Sikusita, nilijibu kwa hoja madhubuti, "mwalimu, niliyoyaandika humu yanalenga zaidi kumkomboa msichana, kwani akizisoma mbinu zilizoandikwa humu, hawezi kunasa katika mtego. Kunyamaza kimya, ni kuwafanya wazidi kutekwa na mbinu hizi!"

Mwalimu wa Walimu alinitazama kwa udadisi, kisha akasema, "ITAPANDISHWA!"

Sasa tiririka nayo:

Maisha ni ujanja tu mzee mwenzangu. Sasa leo ngoja nikupatie ujuzi kidogo ambao nimeupata mbali sana. Mbali sana mhenga mwenzangu, ng’ambo huko. Unaweza ukampata bila kutia neno! Kimya - kimya.
HATUA YA KWANZA

Njia hii inafanya kazi katika mawasiliano ya simu. Hususani ‘kuchat’… tena ukitumia WhatsApp ndiyo utaua kabisa mwananzengo! Sasa ukiwa na namba yake, kama ni namba mpya na bado hamjafahamiana, hakikisha mnafahamiana vya kutosha, yaani mnazoeana na kuwa marafiki.
HATUA YA PILI

Sasa mmezoeana. Anza kazi yako rasmi. Kila unapokuwa unachat naye, tumia zile ‘emoj’ za mahaba, yaani zile zenye makopakopa! Wakati wa kuanzisha ‘chat’ tumia, mkiendelea na ‘chat’ tumia na wakati wa kufunga ‘chat’ itumie.
Mfano. “Mambo vipi? Missing u kwa sana
Ajabu ni kwamba hata yeye ataanza kutumia emoj hizo. Ukiona hivyo mwanakwetu jua mambo yameiva, piga hatua ya tatu.
HATUA YA TATU

Anza kumuita majina ya mahaba. Yako mengi sana, anza na ‘my dear’, ‘honnie’, ‘my sweetie’, na mengine mengi kadiri ya uwezo wako. Tazama mfano huu uone inavyotakiwa kuwa: wakati unafanya haya, tambua kiingereza hakiepukiki katika mahaba.
“Hi baby! Unafanya nini now?
“Owkey, my honnie, tutachat kesho… nalala .”
Ni kama uchawi vile. Kwa sababu ni lazima na yeye ataanza kukujibu kwa majina hayo. Unaona kazi ilivyo nyepesi?
HATUA YA NNE
Jimilikishe taratibu. Tayari unatumia emoj za mahaba na yeye anatumia, unamuita majina ya kimapenzi na yeye anakuita hivyo, unasubiri nini? Hebu anza uchokozi huu:
“WEWE: sweetie huwezi amini leo kidogo nichepuke… ila nikaogopa nikajua ukinikamata sitapona!”
Jibu lake hata kama litakuwa tofauti, ni lazima liwe na mahusiano na hili:
“YEYE: Ole wako nikukamate, nina wivu mimi … mwambie huyo dada akome!”
Sasa mwanakwetu mambo yakifika hapa unasubiri nini tena? Haya twende hatua nyingine.
HATUA YA TANO

Mtoe ‘out’. Wakati mnaendelea kuchat, anza kuomba kumtoa ‘out’ ili mkasafishe macho kidogo. Tazama namna nzuri ya kufanya jambo hili.
“Hi my everything ? Wikend hii una ratiba gani?” ninaimani swali litajibiwa vyema. Ongezea.
“Oooh… kuna laki mbili zinaniwasha, nikaona nikizitumia peke yangu nitakuwa sijakutendea haki we rafiki yangu wa muda wote… can we go out this weekend tukaburudike pamoja ?”
Katika mtego huo hawezi kuchomoa. Unataka nikuelekeze cha kufanya ukiwa huko out?

Mkitoka, sehemu nzuri zaidi kwenda ni ‘night club’. Kama ni mnywaji wa pombe, kazi itakuwa nyepesi. Kama hatumii, mbembeleze anuse japo kidogo. Akikataa usimlazimishe, kufanya hivyo kutamfanya arejee nyumbani na kukuacha ukizubaa.
Cheza naye mziki taratibu. Wakati mkiendelea na masaa yakiwa yamekatika mweleze sikioni taratibu, “My dear, nadhani, kuna chumba hapo mbele kina kiyoyozi siyo cha nchi hii, twende tukapumzike mama watoto wangu.”
Chukua bajaji nenda kapumzike na mtoto uliyempata bila kumtongoza! Kesho njoo unishukuru kwa somo hili adimu.
Natoa angalizo kuwa, somo hili lisitumiwe kwa lengo la uzinzi. Madhara ya uzinzi yanafahamika na hakuna faida yoyote kufanya hivyo. MBINU HIYO ITUMIKE KUMPATA MTU UNAYETAKA AWE MKEO!

Ni hayo Tu

Sent using Jamii Forums mobile app

Weee kama huna hela na mmefahamiana tena hakujibu na uta blockiwa..!! Ukiwa na hela wala hizo hatua hakuna, unakula hadi msambwanda kila kitu kila siku.. Hizo njia zako ziko very local..!!
 
mwamgogwaferdinand

mwamgogwaferdinand

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2017
Messages
444
Likes
539
Points
180
mwamgogwaferdinand

mwamgogwaferdinand

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2017
444 539 180
Yaaaa inawezekana maana tuliambiwa ni viumbe dhaifu na nidhaifu kwelikweli unaweza kumlubini ha kwa kutumia bablish na ukara mzigo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
choupa moting

choupa moting

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2016
Messages
1,236
Likes
1,868
Points
280
Age
29
choupa moting

choupa moting

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2016
1,236 1,868 280
Kwan kutongoza ni nini, tuanzie hapo kwanza.
 
RASCO BOY

RASCO BOY

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2018
Messages
432
Likes
466
Points
80
Age
39
RASCO BOY

RASCO BOY

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2018
432 466 80
C

chotera

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2016
Messages
1,423
Likes
2,153
Points
280
C

chotera

JF-Expert Member
Joined May 19, 2016
1,423 2,153 280
Raisi anapanga mipango ya viwanda huku wananchi wake mnapanga mipango ya kunasa mademu
 

Forum statistics

Threads 1,262,411
Members 485,568
Posts 30,122,265