Jinsi ya kumpata mwanamke bila kumtongoza


Uncle Yoso

Uncle Yoso

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2015
Messages
311
Likes
155
Points
60
Uncle Yoso

Uncle Yoso

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2015
311 155 60
Ngoja tuone shuhuda
 
PTER

PTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
4,161
Likes
3,788
Points
280
PTER

PTER

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
4,161 3,788 280
mbona hatua ndefu hizo.....
1.tafuta pesa
2.tafuta pesa
3.tafuta pesa
5.kazi ni kwako kuchagua unayemtaka,..
Siyo kweli pesa pekee inayohitajika ni ya kukuwezesha.
1 kulipia taxify
2 lodge au hotel
3 vinywaji na msosi
4 nauli ya kumrudisha nyumbani

The rest mnaliwa nyinyi mambwiga tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
RASCO BOY

RASCO BOY

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2018
Messages
441
Likes
479
Points
80
Age
39
RASCO BOY

RASCO BOY

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2018
441 479 80
We jamaa hujawah kuwa na pesa inaonekana, mi mwenyewe mwanamke namwona mzuri sana nikiwa na pesa, yaan macho yangu yanakuwa yanaona fresh sana nikiwa km na maburungutu kwenye account mbalimbali, sihitaji kujua moyo wa mtu ukoje, mwanaume hajaumbwa kupendapenda mwanaume ni majukumu, tenda majukumu kisha unakufa baasi wanakukumbuka kwa majukumu yako, sio unafelifeli huwez hata kutimiza mambo ya muhimu, pesa ndio damu ya mwanaume.

Sent using Jamii Forums mobile app
Pesa ninazo na sina shida yaani pesa ndogo ndogo za kuwatuza wadada wa Bongo mm azinipigi chenga pesa ninayo ila ukweli ni huo
Sema mimi situmii nguvu ya pesa na nawapata warembo kama woote
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nelson Mwombeki

Nelson Mwombeki

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2018
Messages
2,796
Likes
3,095
Points
280
Nelson Mwombeki

Nelson Mwombeki

JF-Expert Member
Joined May 2, 2018
2,796 3,095 280
RASCO BOY

RASCO BOY

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2018
Messages
441
Likes
479
Points
80
Age
39
RASCO BOY

RASCO BOY

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2018
441 479 80
Siyo kweli pesa pekee inayohitajika ni ya kukuwezesha.
1 kulipia taxify
2 lodge au hotel
3 vinywaji na msosi
4 nauli ya kumrudisha nyumbani

The rest mnaliwa nyinyi mambwiga tu

Sent using Jamii Forums mobile app
Waambie hao ndio wale ambao awajui mapenzi wanatumia nguvu ya pesa watu wanagegedua wake za mabosi na wanapewa wao pesa wewe to mwenzio apewe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Snipes

Snipes

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2013
Messages
7,941
Likes
13,907
Points
280
Age
25
Snipes

Snipes

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2013
7,941 13,907 280
hii kitu mara ya kwanza kukutana nayo ilikuwa kwenye blog flan hivi mwaka 2014 kumbe mpaka leo bado inaapply.

by the way kupata vichekesho kama hivi nibonyoze ngapi??
 
Uta Uta

Uta Uta

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2016
Messages
2,776
Likes
6,439
Points
280
Uta Uta

Uta Uta

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2016
2,776 6,439 280
Sasa wenyewe si washajua huu mtego tutawapata kweli, maana akina mzigua na demi washaupitia huu uzi tayari
 

Forum statistics

Threads 1,272,373
Members 489,924
Posts 30,449,207