Lucas Kashi
Senior Member
- Feb 28, 2014
- 105
- 18
mm kuna siku nilikuwa nawaulizia kwa nn hawanipi mkipo wa m-pawa wakati nina akiba ya kutosha kwenye m-pawa.
Najikuta kastama care ananiambia huna salio la kutosha kwenye account yako ya m-pawa .Nikamuuliza unauhakika kuwa cna salio kwenye m-pawa?
akasema clioni wakati huo nina kama kilo 3.
Nikamwambie ebu angalia vzuri.Ndo kushutuka anasema nimeiona nilihis kufa kufa.
Pale pale nikawambia natoa pesa zangu nahamia airtel money.
Najikuta kastama care ananiambia huna salio la kutosha kwenye account yako ya m-pawa .Nikamuuliza unauhakika kuwa cna salio kwenye m-pawa?
akasema clioni wakati huo nina kama kilo 3.
Nikamwambie ebu angalia vzuri.Ndo kushutuka anasema nimeiona nilihis kufa kufa.
Pale pale nikawambia natoa pesa zangu nahamia airtel money.