Jinsi ya kuinstall mods kwenye Euro trucks simulator 2

JOAQUEM

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
1,794
Points
2,000

JOAQUEM

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
1,794 2,000
Uko sahihi,una extract kisha unatia kule kweny mod..then create profile mpya kisha zutaload file mbili za hiyo brazil mod kweny mod manager.. chagua zote mbili pia nashauri usichague mod nyingine yoyote zaidi ya hiyo map tu..ili uone kama kuna mod huenda ndio ilikua inazui hyo Brazil kufanya kazi
Huu ushauri huu mzuri, kuna kipindi nilikuwa nachanganya mod mbalimbali basi game likiload ghafla napata hiyo error.
Kwahiyo yawezekana kuna mod zingine haziendani na hiyo Mod ya Brazil
 

Ukwaju

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
10,024
Points
2,000

Ukwaju

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
10,024 2,000
Uko sahihi,una extract kisha unatia kule kweny mod..then create profile mpya kisha zutaload file mbili za hiyo brazil mod kweny mod manager.. chagua zote mbili pia nashauri usichague mod nyingine yoyote zaidi ya hiyo map tu..ili uone kama kuna mod huenda ndio ilikua inazui hyo Brazil kufanya kazi
1570349872435.png

Mkuu kcamp nakushukuru kumbe jibu ni kuweka zote 2 hapo ndipo wote TULIPOKUWA TUAKWAMA
 

Ukwaju

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
10,024
Points
2,000

Ukwaju

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
10,024 2,000
uli unchek steam wakati unatengeneza profile mpya?
specification za Pc zako tafadhali.
Mkuu hicho ndicho cha kwanza kabisa huwa nafanya lasivyoo unaweza poteza Game lote
nashukuru sasa nipo Brazil nilikuwa naweka Mod mojamoja kwenye Active Mod km la Map peke yake au la Gari kumbe ni yote unachanganya shukrani na shukrani za kipekee kwa kcamp sasa sitoki cha mpira wala kilagi ni game tu ila Puno Peru matata roho mkononi kuanguka na kuchelewa ni jadi kule milimani
Ukwaju vip ulifanikisha?
faster ingiza Mod zote kwa pamoja na ulete mrejesho, Game mswanu km vile upo Kongwa aua Kasulu Kibondo
 

kcamp

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2014
Messages
4,730
Points
2,000

kcamp

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2014
4,730 2,000
Sure mkuu..ila kwa kesi yake kumbe alikua anachagua part 1 tu ya brazil wakt zinatakiwa zote mbiili..so ameashafanikiwa bwana ukwaju
Huu ushauri huu mzuri, kuna kipindi nilikuwa nachanganya mod mbalimbali basi game likiload ghafla napata hiyo error.
Kwahiyo yawezekana kuna mod zingine haziendani na hiyo Mod ya Brazil
 

kata shime officiar

Senior Member
Joined
May 5, 2018
Messages
131
Points
225

kata shime officiar

Senior Member
Joined May 5, 2018
131 225
Mkuu hicho ndicho cha kwanza kabisa huwa nafanya lasivyoo unaweza poteza Game lote
nashukuru sasa nipo Brazil nilikuwa naweka Mod mojamoja kwenye Active Mod km la Map peke yake au la Gari kumbe ni yote unachanganya shukrani na shukrani za kipekee kwa kcamp sasa sitoki cha mpira wala kilagi ni game tu ila Puno Peru matata roho mkononi kuanguka na kuchelewa ni jadi kule milimani

faster ingiza Mod zote kwa pamoja na ulete mrejesho, Game mswanu km vile upo Kongwa aua Kasulu Kibondo
Mkuu maumivu niliyo nayo hapa .yaaani ni sili yangu hi mod ya blazil imesababisha kufuta gemu zangu zote. Nikijua kuwa ni virus.sasa mkuu usumbufu ulioupata nadhani ni mkubwa Sana sasa nakuomba.chukua namba yangu 0627004976. Inapatikana watsapp.NAOMBA UNIELEKEZE HATUA BY HATUA MKUU
 

JOAQUEM

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
1,794
Points
2,000

Ukwaju

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
10,024
Points
2,000

Ukwaju

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
10,024 2,000
Link namna ya kufix hiyo error https://www.sts-tutorial.com/sites/tutorialCenter.php?How_To_Fix_Unarc_dll_missing_error
But kwamimi naprefer zaidi nifanye clean installation
Mkuu hiyo Link ni sahihi kabisa
hakiksha bundle ni zaidi ya MB 3 (Mb 1 = 2,000/)
hakikisha inaposhushwa usiweke au kutafuta chochote mtandaoni mpaka 2.9Mb zinaisha
salama ni usiku zaidi
kwa speed nzuri jaribu usiku pametulia na ujue Virus ni wengi wana attack uwe na Anti virus wazuri
nakutakia mafanikio mema
 

mabala family

Senior Member
Joined
Nov 10, 2017
Messages
148
Points
225

mabala family

Senior Member
Joined Nov 10, 2017
148 225
Mkuu hiyo Link ni sahihi kabisa
hakiksha bundle ni zaidi ya MB 3 (Mb 1 = 2,000/)
hakikisha inaposhushwa usiweke au kutafuta chochote mtandaoni mpaka 2.9Mb zinaisha
salama ni usiku zaidi
kwa speed nzuri jaribu usiku pametulia na ujue Virus ni wengi wana attack uwe na Anti virus wazuri
nakutakia mafanikio mema
Asante mkuu, leo kipofu kaona mwezi niko nadrive mzigo na scania streamline
 

Ukwaju

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
10,024
Points
2,000

Ukwaju

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
10,024 2,000
Asanteni sana . Ets 2 napeleka mzigo kama kawaidaView attachment 1226249
Baado weka ile Mod ya maPoweful engine ingia garage nunua Hp 3400 yenye Open Pipe tafuta na gearbox mbona Streamline inaruka? ni ajali gari zote zinafukuza ni rahatupu ETS,
Duh ilibidi nirudi engine ndogo tu maana Puno Peru ni mieleka tu na kwenye theluji halifai linateleza
nakutakia uendeshaji mwema
 

Forum statistics

Threads 1,344,894
Members 516,059
Posts 32,838,798
Top