Lawrichie
JF-Expert Member
- Aug 27, 2013
- 897
- 2,520
AMANI IWE NANYI WANAJUKWAA...
Mdogo wangu simu yake ya iPhone 2G ilishindwa ku-unlock kawaida... Ikabidi nipekue Google nijue tatizo ni nini. Nikagundua kuwa iko locked na inahitajika ku-update au ku-jailbreak. Kuna njia nyingi kweli walielekeza lakini kila nikijaribu nashindwa, naomba kama kuna mwenye uelewa na hili anisaidie tafadhari!
NAWASILISHA.
Mdogo wangu simu yake ya iPhone 2G ilishindwa ku-unlock kawaida... Ikabidi nipekue Google nijue tatizo ni nini. Nikagundua kuwa iko locked na inahitajika ku-update au ku-jailbreak. Kuna njia nyingi kweli walielekeza lakini kila nikijaribu nashindwa, naomba kama kuna mwenye uelewa na hili anisaidie tafadhari!
NAWASILISHA.