Jinsi maisha ya wadada yanavyokuwa

Jinsi maisha ya wadada yanavyokuwa

Asante kwa ushauri ngoja nikupe wangu.
1.maisha hayaishii hapa maisha yanaendelea .
2.kuolewa ni mipango ya Mungu sio mwanamke au mwanaume kupanga .
Usidhani kukubali watu ovyo ili uolewe nao ni sawa.
Unaweza pata mume hana hela kabisa ukazaa naye akakunyanyasa akakukimbia kabisa ukabaki na mipete yako tena kakupa kihasara hasara tu kama kakufungia sikia mwanaume if huna elimu kuoa ni zero.
Hata kijijini wanataka mtu anayejitambua .
Kila jambo hakuna anayependa unaweza basi ukaolewa na maskini hamna kitu ukaamua kujiuza ili watoto wale waende shule.
Napia ili muwe na maisha ya kati.
Msikose hela ya chumba hela ya kula kuvaa na kila kitu.
So becareful maisha sio kukimbilia nako .
Maisha nikuangalia nitaishije sio kukurupuka tu.
Maisha nikujipanga wewe ikishindikana si basi?
Sio kujitesa namna hiyo au kuwatesa watu namna hiyo eti old donkeys wewe sio Muumba wao unaweza kumcheka leo kesho Mungu akamnyanyua tena kwa njia ambayo utabaki kushangaa.
Kuolewa tu kisa umepata sio fresh .
Maisha nikuangalia utakapokuwa unaenda jamani sio unaenda kisa ni atakuwa wa alali eti mtabakia mkijiuza kwa wababa wenye vitambi God epusha hiyo kitu.
Nakana nakukana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Asante kwa ushauri ngoja nikupe wangu.
1.maisha hayaishii hapa maisha yanaendelea .
2.kuolewa ni mipango ya Mungu sio mwanamke au mwanaume kupanga .
Usidhani kukubali watu ovyo ili uolewe nao ni sawa.
Unaweza pata mume hana hela kabisa ukazaa naye akakunyanyasa akakukimbia kabisa ukabaki na mipete yako tena kakupa kihasara hasara tu kama kakufungia sikia mwanaume if huna elimu kuoa ni zero.
Hata kijijini wanataka mtu anayejitambua .
Kila jambo hakuna anayependa unaweza basi ukaolewa na maskini hamna kitu ukaamua kujiuza ili watoto wale waende shule.
Napia ili muwe na maisha ya kati.
Msikose hela ya chumba hela ya kula kuvaa na kila kitu.
So becareful maisha sio kukimbilia nako .
Maisha nikuangalia nitaishije sio kukurupuka tu.
Maisha nikujipanga wewe ikishindikana si basi?
Sio kujitesa namna hiyo au kuwatesa watu namna hiyo eti old donkeys wewe sio Muumba wao unaweza kumcheka leo kesho Mungu akamnyanyua tena kwa njia ambayo utabaki kushangaa.
Kuolewa tu kisa umepata sio fresh .
Maisha nikuangalia utakapokuwa unaenda jamani sio unaenda kisa ni atakuwa wa alali eti mtabakia mkijiuza kwa wababa wenye vitambi God epusha hiyo kitu.
Nakana nakukana.

Sent using Jamii Forums mobile app
mkuu una miaka mingapi nisamehe kwa swali gumu
 
Back
Top Bottom