Jinsi kuongeza like facebook

yusuph seif

New Member
Feb 15, 2015
4
20
Kuna njia nyingi za kuongeza like ila hii nayo kiboko. Ongeza like nyingi facebook kwa kutumia app ya dj liker hii app haipatkan playStore ili kuipata hii app itakulazimu uingie google na kuandka djliker apk hapo ndio utaweza kuipata hii app. Ili kupata maelezo ya matumizi check hyo video youtube na utaona jinsi like znavyoongezeka kwny post yako facebook au check blog yang
www.yusuphchipo.blogspot.com
 

dafity

JF-Expert Member
Aug 16, 2008
1,777
2,000
"Likers" wakiwa wengi Facebook faida yake nini? Naomba kuelimishwa wandugu
 

Schuller

Member
Jul 16, 2016
73
95
jamaa kaja kutangaza blog yake pia na kutafuta viewers wengi huko yu tyubu nyie mnamzingua mungu anawaona lakin
 

Handsome man

JF-Expert Member
May 6, 2017
895
1,000
Haya kabsa mtu mzima unataka likes kibao na uko serious, nyumban huna umepanga hii nayo iwepo kwenye moja ya nne
 

Amosi Elisha

Member
Jun 10, 2017
7
45
Kuna njia nyingi za kuongeza like ila hii nayo kiboko. Ongeza like nyingi facebook kwa kutumia app ya dj liker hii app haipatkan playStore ili kuipata hii app itakulazimu uingie google na kuandka djliker apk hapo ndio utaweza kuipata hii app. Ili kupata maelezo ya matumizi check hyo video youtube na utaona jinsi like znavyoongezeka kwny post yako facebook au check blog yang
www.yusuphchipo.blogspot.com
Hovyo kabisa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom