Jinsi CHADEMA itakavyojimaliza yenyewe kuelekea 2015

Jinsi CHADEMA itakavyojimaliza yenyewe kuelekea 2015

Status
Not open for further replies.
Katika hayo makundi, lipo kundi moja lenye wafuasi wengi nje ya Chadema. Linaungwa mkono na watanzania wengi wasio na vyama.

Tanzania ni MOJA...

Chris Lukos like post by Zemarcopolo !!!!hahaaaaaahaaa I LIKE
 
Umenena mkuu lukos ila subiria mvua ya matusi kwa hii mibavicha huwa haikubali ukweli na maneno yao ya buku 7 yanabore.

Lazima uwe na akili siyo nzuri iliuweze kufanya mambo kama anayoyafanya huyu jamaa na sijui ccm wanamuonaje?
 
lukosi huaminiki kama kina mwampamba na shonza kwanh njaa zemu mmeziwekea bango.
 
Juzi ulituambia hivi:
Sio busara kurumbana kwa dhana ya udini ndio maana unaniona sichangii hoja za kidini.

Kama kila mtu akiamua kuonyesha hisia zake kwa kutumia udini nadhani hii dunia itafutika mara moja kwani kuna wenye uwezo wa kulipua mabomu ya kuweza kufuta kabisa nchi yoyote hapa duniani. Na wana uwezo wa kuingia na kufanyiza ndani ya nchi yeyote bila hata mwenye nchi kutaarifiwa na hata akijagundua asifanye lolote abakie analalamika tu kwenye TV kwa sababu anajua ni sawa na simba kuvamia zizi la mbuzi hahitaji kupiga hodi, anaingia tu anytime akitaka hata uweke miba.

Udini ni mbaya na hatari kuliko kipindu pindu na ebola put together!..
Leo wewe huyo huyo unakuja na hii
Ndugu zanguni,

Kama mjuavyo, Chadema ni chama kinachoendeshwa kwa misingi ya ukabila, ukanda na udini.
Unaji contradict.

Inaonekana huelewi unachosimamia.

Lakini kwa mara nyingine unadhihirisha kuwa karata ya UDINI ndio nguzo ya siasa za chama chako CCM.
 
Uko nje ya mada mkuu.

Hebu tuambie, wewe ni TEAM SLAA, TEAM ZITTO au TEAM SHIBUDA?

Aha aha. Yeye ni time Membe, sita, lowassa, Nyalandu, du nilisahau timu Wassira mzee wa Gombe.
 
Hahaha hahaha hahaha Bhululu asante sana mno kwa kuweka hii video ya Christopher lukosi. Anaji exaggerate nafsi yake mwenyewe hahaha huyu bado anaitamani chadema.ndiye huyo huyo alisema chadema itakufa mwaka jana, then akasema mwaka huu..sasa mwaka unaisha.

Pamoja mkuu.Tatizo la huyu jamaa huwa anafikiri tunasahau kama yeye.
 
Wivu m baya sana. Chadema ipo juu na hata wewe mwenyewe unajua. Wew kama unataka kubaki ccm usitake ubaki na watu, wewe ni mbulula mkubwa
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom