Jinsi CHADEMA itakavyojimaliza yenyewe kuelekea 2015

Jinsi CHADEMA itakavyojimaliza yenyewe kuelekea 2015

Status
Not open for further replies.
Ndugu zanguni,

Kama mjuavyo, Chadema ni chama kinachoendeshwa kwa misingi ya ukabila, ukanda na udini. Lakini pia ndani ya chadema kuna makundi makubwa ya aina tatu ambayo kila moja wapo linaamini kuwa ndio wenye haki ya kukiongoza chama

1. TEAM SLAA, Hili ni kundi linaloongozwa na Mwenyekiti Mbowe na ndilo lenye wafuasi wengi ndani ya chadema kwa sababu asilimia kubwa ya wanachama wa chadema wanatoka kaskazini . Kundi hili lina vijana wengi wanaotembea na sumu mifukoni ili kuwadhuru maadui, asilimia 40% ya wanachama wa Chadema ni TEAM SLAA.

2. TEAM ZITTO, Hili kundi linaloongozwa na Zitto mwenyewe ndio kundi ambalo limejengwa kwa misingi ya kisomi zaidi na lina sapoti kubwa kutoka kwa wanachadema walioelimika na kujitambua. Hili kundi linabaguliwa sana kwa sababu ni la watu wa daraja la pili sababu sio wa kutoka kaskazini. Kundi hili likihama litaondoka na asilimia 35% ya kura za chadema

3. TEAM SHIBUDA, Hili kundi linaongozwa na Shibuda mwenyewe kwa sasa Chadema hawaamini kama lina nguvu lakini kwa kifupi hili ndio kanda ya ziwa victoria yote na Mara, kundi hili linakubalika sana na watu kutoka vyama vyote vya kisiasa nchini lakini kama lilivyo kundi la Zitto, hili kundi linadharauliwa kwa sababu wenye kundi sio wa kaskazini, Hili kundi siku likihama Chadema litahamisha asilimia 25% ya kura za Chadema

Kwa hali inavyoonekana Team SLAA inaonekana kuwa tayari wameishajitangazia kuwa wagombea urais kwa tkt ya Chadema ,. Hii itasababisha mvurugano mkubwa ndani ya chadema na litapelekea TEAM SHIBUDA na TEAM ZITTO kujitoa , jambo ambalo litakuwa limeimaliza kabisa Chadema

JITAMBUE
zitto-kabwe.jpg
shibuda-new.jpg
Dr+Wilbrod+Slaa.jpg

Hahahaaa utasumbuka sana lukosi adi utatoka damu,ila najua dawa inakuingia pole poleee adi utapona tu Cdm mziki mwingine bana hizo hesabu zako feki wapelekee magamba wenzio..
 
Halafu kwao bavicha wanaona matusi ndiyo mkombozi kwao badala ya hoja.

Tuwavumilie mkuu Simiyu Yetu.

Viongozi wao wenyewe hawana maadili sasa unategemea hawa wafuasi wao watakuwaje?! Tuendelee kuwaelimisha hadi waelewe.
 
Last edited by a moderator:
Rudusha rambi rambi mwizi mkubwa wa rambi rambi za mjane wa mwangosi, hata aibu huoni.
Uko nje kabisa ya mada, Suala la Rambi rambi niliishaliweka wazi kuwa anazo Msigwa.

Naomba utujuze wewe ni TEAM SLAA, TEAM ZITTO au TEAM SHIBUDA?
 
Shibuda, ndiyo atakaye mkosesha ubunge Wenje, Ilemela.

Wenje, alimtukana Shibuda alivyokwenda Ikulu kumpongeza rais Kikwete kushinda urais.

Wenje, alimwambia amefuata nyama Ikulu, Shibuda akamjibu akamwambia sisi Wasukuma hatuwezi kusumbuliwa na nyama, haya ni matusi kwa Wasukuma.

Shibuda akaenda kuwashtakia wazee na vijana wa Mwanza wale wazee na vijana wakajiapiza kuwa watakuna naye kwenye uchaguzi mwaka 2015
 
TEAM Shibuda, huyu ana wafuasi wengi sana kutoka kwa Wasukuma wa kanda ya ziwa, kitendo cha kumnyanyasa kimewafanya Wasukuma wengi kuachana na Chadema.
Siku wakijua ukubwa wa TEAM SHIBUDA itakuwa too late
 
Uko nje kabisa ya mada, Suala la Rambi rambi niliishaliweka wazi kuwa anazo Msigwa.

Naomba utujuze wewe ni TEAM SLAA, TEAM ZITTO au TEAM SHIBUDA?

Unaiba mpaka rambi rambi za mjane wa mwangosi. ..hata husikii guilty? Njaa gani hiyo iliyokuzidi wakati unaishi kwa shemeji yako, kula bure , kulala bure....iweje ufikie hatua ya kuiba rambi rambi za mjane wa mwangosi? ??? Ona laana inavyokutafuna.
 
TEAM Shibuda, huyu ana wafuasi wengi sana kutoka kwa Wasukuma wa kanda ya ziwa, kitendo cha kumnyanyasa kimewafanya Wasukuma wengi kuachana na Chadema.

"Kwani kuna ubaya gani mimi msukuma wa watu nikigombea Urais kwa tiketi ya Chadema" - Shibuda.
 
Nina swali moja tu kwa vijana wa buku 7 , kama mtaweza kujibu...hivi chadema ikifa au isife kinacho wauma nini hasa???
 
Unaiba mpaka rambi rambi za mjane wa mwangosi. ..hata husikii guilty? Njaa gani hiyo iliyokuzidi wakati unaishi kwa shemeji yako, kula bure , kulala bure....iweje ufikie hatua ya kuiba rambi rambi za mjane wa mwangosi? ??? Ona laana inavyokutafuna.

Hauoni aibu mkuu? Si umeshaambiwa ukamuulize Msigwa?

Hujaelewa kinachoongelewa tukueleweshe au ndiyo akili yako ndogo kuliko ya Korongo?
 
TEAM Shibuda, huyu ana wafuasi wengi sana kutoka kwa Wasukuma wa kanda ya ziwa, kitendo cha kumnyanyasa kimewafanya Wasukuma wengi kuachana na Chadema.

Hahahaaa mkuu unajitekenya afu unacheka mwenyewe...kwel Cdm imewagandaa
 
Hauoni aibu mkuu? Si umeshaambiwa ukamuulize Msigwa?

Hujaelewa kinachoongelewa tukueleweshe au ndiyo akili yako ndogo kuliko ya Korongo?
Mshaurini ndugu yenu arudishe rambi rambi za mjane wa mwangosi. Kuitukana chadema hakutamsaidia kitu...laana zitammaliza.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom