Kama mnavyoona hapo chini, mimi huwa sipendi kumnafikia mtu, nmekuta hyo text kwenye simu ya mpenzi wangu, na hiyo namba naifahamu, ni ya jamaa fulani anatuuziaga Samaki(kibua) mara nyingi mahali nilikopanga, mpnz wangu huwa anakuja na anashinda hapo mara nyingi akinifanyia usafi e.t.c...sasa leo sijui imekuwaje nashika simu yake nakutana na hyo....ina maana alichukua namba ya muuza samaki na ameanza kumtoboa...anyways all is Well ila nimepanic kiasi fulani wakuu!!
Kama huyu mwanamke yupo JF basi ataona na atang'oa mwenyewe maana hasira zangu nazijua mwenyewe, nikimuuliza na akikana tu nitamuumiza, bora nikae kimya aniache yeye