Jingine tena....usaliti wa mpenzi wangu

Jingine tena....usaliti wa mpenzi wangu

Mapenzi siku hizi yamejaa usaliti kwa kuwa ni asilimia chache sana wanaokutana na machaguo halisi ya mioyo yao......

Katika hali ngumu kama hii ya maisha ni rahisi mtu kumrubuni na kuwa naye kingono.....

Na mambo huharibikia pale anapokutana na chaguo halisi la moyo wake.......

MAPENZI YANA SIRI NZITO SANA.....
 
hiyo simu ni Samsung mmiliki wa simu chati zake huwa za blue upande wa kulia kwa maelezo yako hiyo simu ni ya demu wako na kwa hiyo screen short sijaona sehemu alipocheat lbda uweke screenshort zaidi
msichana kujibu NAKUPENDA PIA haimaanishi unavyowaza vibaya sis wanaume wasumbufu na wasichana hutujibu kwa busara sana vilevile umesema muuza samaki huwa anawaletea vibua na demu wako huja mara kwa mara sijaona shida kuwa na namba yake
ama sivyo weka screenshot zaidi
wakati mwingne huwa tunajipa presha tu wenyewe
[emoji115] [emoji115] huyu hapa mhusika.

Muuza samaki au demu mwenyewe.
 
conversation wala haina shida hiyo kwa upande wa mmiliki wa simu (chick), maana ye alichojibu ni nakupenda pia, kitu ambacho ni kawaida, ila bado sielewi kwa nini dem kaitwa son, au ndio jina lake???
najua wengi wamedhani anayeita son ndio dem wakati sio kwa mujibu wa screenshot na mpangilio wa conversation ilivyo plus sms background color
 
Kwa uandishi huo wa manzi wako hizo "x" badala ya s inadhihirisha yeye ni wa aina gani.

Acha aliwe tuu!
 
conversation wala haina shida hiyo kwa upande wa mmiliki wa simu (chick), maana ye alichojibu ni nakupenda pia, kitu ambacho ni kawaida, ila bado sielewi kwa nini dem kaitwa son, au ndio jina lake???
najua wengi wamedhani anayeita son ndio dem wakati sio kwa mujibu wa screenshot na mpangilio wa conversation ilivyo plus sms background color

Demu wako kupendana na muuza vibua utaona ni jambo la kawaida?
 
Mbona haina shida hapo kajibu tu nakupenda pia. Cha msingi usisubiri kufanya uchunguzi mpige biti mapema ili asije kulainika Muuza samaki akafaidi dodo lako.
 
Mkuu mapenzi hisabati..wewe unaongeza yeye anatoa nje..atakudanganya kwa tabasamu...kukuchekea..nk lakini wapi. Haya ni kwa hisani ya mkuu wa WCB Mondi..hebu sikiliza wimbo wao unaitwa Niache natumaini utakupa liwazoo
 
Kama mnavyoona hapo chini, mimi huwa sipendi kumnafikia mtu, nmekuta hyo text kwenye simu ya mpenzi wangu, na hiyo namba naifahamu, ni ya jamaa fulani anatuuziaga Samaki(kibua) mara nyingi mahali nilikopanga, mpnz wangu huwa anakuja na anashinda hapo mara nyingi akinifanyia usafi e.t.c...sasa leo sijui imekuwaje nashika simu yake nakutana na hyo....ina maana alichukua namba ya muuza samaki na ameanza kumtoboa...anyways all is Well ila nimepanic kiasi fulani wakuu!!
217084f13cadea990706d8894ddbd51d.jpg


Kama huyu mwanamke yupo JF basi ataona na atang'oa mwenyewe maana hasira zangu nazijua mwenyewe, nikimuuliza na akikana tu nitamuumiza, bora nikae kimya aniache yeye
Huyo dawa yake leo ikesheee usiku kucha asubuh unamtimua au unaruka ukuta kwa hasira[emoji109] [emoji109]
 
Great thinkers wengne bana, kwaio hata kujua kama text za demu zipo upande gani nalo ni tatzo, au hio son ndo shda? Hiv kuna simu yoyote msg za mtumaji zinakaa kushoto? Pengne mi ni dormant nimekariri
 
Great thinkers wengne bana, kwaio hata kujua kama text za demu zipo upande gani nalo ni tatzo, au hio son ndo shda? Hiv kuna simu yoyote msg za mtumaji zinakaa kushoto? Pengne mi ni dormant nimekariri
nimeshangaa pia watu kusema demu hajui kuandika wakati kajibu msg 1 tu "nakupenda pia"

ila huyo demu hana mbio ni suala la muda tu wanamchanua.
 
Kwa kweli hili suala limefanya nijisikie vibaya sana, na mpaka hapa sijui huyo muuza samaki atakuwa ananionaje! Lazma atakuwa kanidharau mno, kwa jinsi nilivyo, hatufanani kabisa, na huyu mwanamke ni kama ameanza kushtuka kuwa kuna kitu hakipo sawa, samahani zimekuwa nyingi sana hapa ndani.
 
KWA MAANDISHI HAYO
NAWATETEA DADA ZANGU WA JF
labda wale wa facebook
 
Poolee. Ameanzaa mwakaa na fumanizii. Japoo alvukaa mwkaa blaa kukamatwaa. Mueshm Mme mwenziio coz lbdaa INA KTU kataman humpii anampaa muzaaa fish
 
Kwa kweli hili suala limefanya nijisikie vibaya sana, na mpaka hapa sijui huyo muuza samaki atakuwa ananionaje! Lazma atakuwa kanidharau mno, kwa jinsi nilivyo, hatufanani kabisa, na huyu mwanamke ni kama ameanza kushtuka kuwa kuna kitu hakipo sawa, samahani zimekuwa nyingi sana hapa ndani.
Nikushauri kitu mdogo wangu.
fanya uchunguzi.ingawa unaogopa consiquences lakini jikaze kiume hayo mambo yanatokea kila siku wala wewe hujawa wa kwanza!ukishajiridhisha basi utaamua wewe ujilipue mara moja au uendelee kuumia kila siku sababu ukishajua mtu unaempenda amekusaliti kila siku roho itakuuma ukimuona lakini ukimtimua itauma leo baada ya wiki unakuwa normal.which is it?make it or break it
do or die
 
Poolee. Ameanzaa mwakaa na fumanizii. Japoo alvukaa mwkaa blaa kukamatwaa. Mueshm Mme mwenziio coz lbdaa INA KTU kataman humpii anampaa muzaaa fish
Unachoongea ni kweli, inabidi nianze kujitathmini upya! Maybe kuna kitu kimepungua kwangu au ndo basi tu kunguru hafugiki
 
Mkuu mapenzi hisabati..wewe unaongeza yeye anatoa nje..atakudanganya kwa tabasamu...kukuchekea..nk lakini wapi. Haya ni kwa hisani ya mkuu wa WCB Mondi..hebu sikiliza wimbo wao unaitwa Niache natumaini utakupa liwazoo
Thanx mkuu
 
Back
Top Bottom