Jimboni kwa Mbowe kwafuka moshi: Wenyeviti wa Serikali za vijiji 19(CHADEMA) wajiuzulu na kujiunga CCM


Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,294
Likes
5,638
Points
280
Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,294 5,638 280
Wenyeviti wa serikali za Vijiji 19 katika Halmashauri ya wilaya ya Hai Mkoani Kilimanjaro wanaotokana na Chama cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA, wamejiuzuru nyadhifa zao na kujiunga na Chama Cha Mapinduzi CCM, leo Septemba. 06, 2018.

dmzcpr6xcaabyrf-jpg.858894
 
D

DrLove69

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2018
Messages
2,539
Likes
2,807
Points
280
D

DrLove69

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2018
2,539 2,807 280
Hakuna aliyeondoka kwa madai kuwa hamtaki Mbowe ila wanasema wanakwenda kumuunga mkono Magufuli
Tumia akili asilimia 0.00001 mkuu. Mke/Mume wako akiindoka nyumbani na kuhamia kwa hawara huwa hawaendi kuunga mkono, bali wameondoka sababu ya kutofurahishwa na mienendo ya nyumbani kwako.
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
30,650
Likes
17,512
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
30,650 17,512 280
Na mimi nilipokuelekeza ukamuone Mbowe nilimaanisha juu ya biashara ya kuuza na kununua Wanasiasa mkuu. Yeye anaijua vizuri na kinara.
Mchongo huo uko lumumba mzee jinsi ya kuupata Sasa

Ova
 
D

DrLove69

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2018
Messages
2,539
Likes
2,807
Points
280
D

DrLove69

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2018
2,539 2,807 280
Mchongo huo uko lumumba mzee jinsi ya kuupata Sasa

Ova
Hata Ufipa upo mkuu. Nenda pale Makao makuu kwenye ile Bar ya pembeni inayoangaliana na kituo cha Polisi, kamuulizie jamaa anaitwa Cosmas atakupa michongo yote kamanda.
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,166
Likes
7,645
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,166 7,645 280
Wacha waende tu kwani kila mwenye akili timamu anajua siasa za hila ,ghilba na ulaghai zinazofanywa na CCM kuihadaa dunia kuwa inapendwa. Haiingi aklini kwa kiongozi ambaye amejipambanua kuwa anabana matumizi ya fedha za umma leo hii akubali kuungwa mkono kwa njia ya kuliingiza taifa hasara ya kununua wapinzani uchwara kisha kuliingiza taifa hasara ya kurudia chaguzi.
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
30,650
Likes
17,512
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
30,650 17,512 280
Hata Ufipa upo mkuu. Nenda pale Makao makuu kwenye ile Bar ya pembeni inayoangaliana na kituo cha Polisi, kamuulizie jamaa anaitwa Cosmas atakupa michongo yote kamanda.
Ile kinondoni ishakufa mzee baba
Nipe connection ya lumumba

Ova
 
Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
Joined
Apr 29, 2016
Messages
4,931
Likes
4,373
Points
280
Age
22
Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
Joined Apr 29, 2016
4,931 4,373 280
Wayaaaaaaaaaaaaaaaa
 
D

DrLove69

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2018
Messages
2,539
Likes
2,807
Points
280
D

DrLove69

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2018
2,539 2,807 280
Ile kinondoni ishakufa mzee baba
Nipe connection ya lumumba

Ova
Mimi ninakupa huo mchongo ninaoufahamu mkuu. Sasa kama unataka huo wa Lumumba si uende pale ukapate taratibu za huo mchongo.
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
30,650
Likes
17,512
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
30,650 17,512 280
Mimi ninakupa huo mchongo ninaoufahamu mkuu. Sasa kama unataka huo wa Lumumba si uende pale ukapate taratibu za huo mchongo.
Mkuu unanibania code
Poa yote maisha kamanda nkipata mimi umepata wee

Ova
 
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
10,014
Likes
6,222
Points
280
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
10,014 6,222 280
Tumia akili asilimia 0.00001 mkuu. Mke/Mume wako akiindoka nyumbani na kuhamia kwa hawara huwa hawaendi kuunga mkono, bali wameondoka sababu ya kutofurahishwa na mienendo ya nyumbani kwako.
Siyo kweli anaweza kuondoka kwa tamaa zake tu na ujinga wake ndio maana nakwambia hao wanaoondoka wenyewe wanasema wanaondoka kwasababu wanaridhishwa na kazi za John na hawasemi kwakuwa Mbowe kawakera ana wanatatizo naye sasa wewe usiwalazimishe kuona Mbowe ndiyo tatizo. Sasa wewe mkeo akiondoka nyumbani na wewe unajiuzulu kuwa baba mwenye nyumba?!
 
D

DrLove69

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2018
Messages
2,539
Likes
2,807
Points
280
D

DrLove69

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2018
2,539 2,807 280
Mkuu unanibania code
Poa yote maisha kamanda nkipata mimi umepata wee

Ova
Nakutumia namba ya kamanda Cos wa Ufipa. Code matata sana hiyo.
 
B

Bombabomba

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2017
Messages
437
Likes
371
Points
80
B

Bombabomba

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2017
437 371 80
Wanasiasa watu hataree sana. Wanaiharibu hii nchi. Nafikiri kuna mahali tumemkosea Mungu wetu japo tunendelea kusali. Hz gharama za uchaguzi tubgefanyia maendeleo hata kuongeza salary za wachapakazi wa nchi hii. Inaumiza sana kusoma hz habari. Hakuna namna.
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
89,344
Likes
780,591
Points
280
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
89,344 780,591 280
Tumia akili asilimia 0.00001 mkuu. Mke/Mume wako akiindoka nyumbani na kuhamia kwa hawara huwa hawaendi kuunga mkono, bali wameondoka sababu ya kutofurahishwa na mienendo ya nyumbani kwako.
Neno
 
nadry

nadry

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2017
Messages
487
Likes
352
Points
80
nadry

nadry

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2017
487 352 80
Msishangae hata 2015 hata upande wa pili nao walivuna,sasa hivi fisiem wanakomba sio kuvuna tena
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
16,060
Likes
9,365
Points
280
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
16,060 9,365 280
...mbaya zaidi ni kwamba wananchi wanaamini mavuno haya yanaambatana na malipo...
Sio wananchi wote bali sisi makamanda wa ufipa ndio tunaendelea kujidanganya hivyo.
 

Forum statistics

Threads 1,236,304
Members 475,050
Posts 29,253,440