Jimboni kwa Mbowe kwafuka moshi: Wenyeviti wa Serikali za vijiji 19(CHADEMA) wajiuzulu na kujiunga CCM


Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,295
Likes
5,638
Points
280
Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,295 5,638 280
Wenyeviti wa serikali za Vijiji 19 katika Halmashauri ya wilaya ya Hai Mkoani Kilimanjaro wanaotokana na Chama cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA, wamejiuzuru nyadhifa zao na kujiunga na Chama Cha Mapinduzi CCM, leo Septemba. 06, 2018.

dmzcpr6xcaabyrf-jpg.858894
 
J

JOHNKEKE

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2011
Messages
740
Likes
554
Points
180
J

JOHNKEKE

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2011
740 554 180
CHADEMA Ilishakufa siku wamemruhusu Mbowe kubadili gia angani, mengine yote ni matokeo tu ambayo wengine tuliyatarajia. Pamoja na kupanda na kuwa juu, tulishajua itakuwa kama NCCR na CUF tu
 
K

Kihava

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2016
Messages
2,319
Likes
1,801
Points
280
K

Kihava

JF-Expert Member
Joined May 23, 2016
2,319 1,801 280
Hii inatusaidia nini sisi kama Taifa? Hii biashara ina manufaa gani kwa Taifa? Mimi nilifikiri unatuambia kuna viwanda 100 vimefunguliwa Hai ili kuajiri watoto wetu wanaomaliza vyuo vikuu bila kupata ajira. Taarifa hizi z a anasa za kisiasa hazina faida hata kwa sisi wasomaji tu.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,788
Likes
16,178
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,788 16,178 280
Utasikia wanajifariji oooh wamenunuliwa...hahaha
 
K

Kihava

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2016
Messages
2,319
Likes
1,801
Points
280
K

Kihava

JF-Expert Member
Joined May 23, 2016
2,319 1,801 280
Siku hizi biashara inayolipa ndio hii. Nitajieni biashara nyingine inayolipa kuliko hii ya akina Polex2 na Bashiri wake. Biashara nyingine zote hazilipi katika awamu hii. Na Polex2 ameshatwambia kwamba fedha ya kununua watu ipo ya kutosha.
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,296
Likes
30,035
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,296 30,035 280
Hivi wananchi wa kawaida mbona hawanunuliki?
Maana asilimia kubwa bado wana misimamo yao ileile na bado hawaoni hayo maendeleo yanayosemwa.
Cha kushangaza Chadema wananunulika
 
K

Kihava

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2016
Messages
2,319
Likes
1,801
Points
280
K

Kihava

JF-Expert Member
Joined May 23, 2016
2,319 1,801 280
"Nikuteue mimi, nikulipe mshahara, nikupenyumba halafu unamtangaza mpinzani kashinda! Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, hapo hesabu umeshindwa kazi" Kwa hiyo mwanasiasa uchwara akishaona kwamba hakuna namna yoyote ya kushinda uchaguzi kwa chama chake ataenda tu upande unaompa uhakika wa kushinda. Sasa hivi wanasiasa wote wa upinzani hawana namna yoyote ya kushinda kwani hata wakishinda hawatangazwi kuwa washindi. Awamu hii suala siyo ushindi wa kura bali kutangazwa kuwa mshindi ni ngumu sana! Hakuna yeyote aliye tayari kumtangaza mpinzani kuwa mshindi. Ndugu Amosi Makala amekuwa 'demoted' kwa kata moja tu kwenda upinzani. Alijaribu kuomba radhi bila mafanikio. kwa sasa yupo kamkoa ka katavi huko.
 
warthog gun

warthog gun

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2018
Messages
523
Likes
353
Points
80
warthog gun

warthog gun

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2018
523 353 80
hivi kwa nini mbowe asitumie busara kujiuzulu... chama kinaangamia na kuteketea yeye anakula bata...
Mtasubiri sana na hajiuzuru visa vyote mmeshindwa, kumununua mmeshindwa ndio maana kichaa wenu aliposhindwa mbinu zote alisema "nitakata mti ili ndege wote wapoteane" mi nasema hata ikitokea kafanikiwa kuukata, hawezi kuumaliza upinzani.
 
K

Kihava

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2016
Messages
2,319
Likes
1,801
Points
280
K

Kihava

JF-Expert Member
Joined May 23, 2016
2,319 1,801 280
Uzuri Tanzania tunaweza kuishi hata bila kiongozi yeyote.Tunapoteza fedha bure tu kuchagua maviongozi mengi yasiyo na faida bali yanatanguliza maslahi binafsi tu. Napendekeza jeshi lichukue nchi kama Zimbabwe. kura imeshindwa kutuletea kiongozi mzuri aliyepo kwa ajili yetu.
 
M

Manjox

Member
Joined
Jul 27, 2018
Messages
85
Likes
75
Points
25
M

Manjox

Member
Joined Jul 27, 2018
85 75 25
Hata tuzungumze sababu zipi, au bei gani, tukubali kwamba Mbowe ana tatizo! Bila kujua hata sababu ni ipi, hafai kuongoza chama chenye lengo zuri kitaifa.
Kati ya Mboe na huyu Kichaa nani kiongozi bora. Kichaa hana ubavu kuweza kuongoza chama kisicho na dola. Kinacho mwezesha ni dola tu bila dola, nikichaa kweli.
 
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,447
Likes
4,250
Points
280
Age
29
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,447 4,250 280
Chadema wote wanajiuza
 
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,447
Likes
4,250
Points
280
Age
29
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,447 4,250 280
Mm nalima mbogamboga kivule hku dar....
Mm nataka mchongo huo huo wa kuwa buy Wanasiasa Nile %

Ova
Ongea kwanza na chadema mkuu waulize wanajiuza bei gani kisha unaenda kutafuta soko.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,290
Likes
4,751
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,290 4,751 280
Mijinga inafikiri eti imemkomoa Mbowe ha ha ha
 
Heller

Heller

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2013
Messages
2,373
Likes
5,068
Points
280
Heller

Heller

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2013
2,373 5,068 280
Kama ni mchezo wa ngumi tunasema bingwa mtetezi (CCM) anampiga mpinzani wake(CDM) chini ya mkanda...
 
warthog gun

warthog gun

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2018
Messages
523
Likes
353
Points
80
warthog gun

warthog gun

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2018
523 353 80
ina maana mbowe hana la kuungwa mkono.. ina maana mbowe amefeli..???
Labda wameona mkono mtupu so wameona wakauunge Wenye zaidi 1.2tri njaa mbaya sana.
Hua najiuliza hivi Pombe akitoka madarakani je watahamia vyama vingine? Watu ni wapumbavu kupindukia,

Kuna diwani mmoja wapo alihamia fisiem kwa ahadi ya 25m wakampa kishika uchumba 5m, 20 wakasema tutakuingizia kwenye account, kweli wakamwingizia akatukana CHADEMA then wakazirudisha zile pesa alipowauliza wakasema tumekosea utaratibu ila tutakurejeshea ucjari, hadi leo hii kimya, hawezi anatamani arudi CHADEMA hawezi tena, kuongea hawezi maana itadhihirika kua kweli alinunuliwa na akauzika, amebaki na hasira tu.

Hii biashara kila anayenunuliwa anabaki na maumivu yake ila majibu ya ujumla tutayapata tu mda haudanganyi.

Source nimeipata kutoka ndani ya wanachama wa fisiem hapa Tunduma.
 
MKANDAHARI

MKANDAHARI

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
2,232
Likes
1,864
Points
280
MKANDAHARI

MKANDAHARI

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
2,232 1,864 280
Hata tuzungumze sababu zipi, au bei gani, tukubali kwamba Mbowe ana tatizo! Bila kujua hata sababu ni ipi, hafai kuongoza chama chenye lengo zuri kitaifa.
Mbowe ataendelea kuwa mwenyekiti miaka 20 tena
 

Forum statistics

Threads 1,238,896
Members 476,226
Posts 29,336,055