Jimboni kwa Mbowe kwafuka moshi: Wenyeviti wa Serikali za vijiji 19(CHADEMA) wajiuzulu na kujiunga CCM


Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,294
Likes
5,638
Points
280
Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,294 5,638 280
Wenyeviti wa serikali za Vijiji 19 katika Halmashauri ya wilaya ya Hai Mkoani Kilimanjaro wanaotokana na Chama cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA, wamejiuzuru nyadhifa zao na kujiunga na Chama Cha Mapinduzi CCM, leo Septemba. 06, 2018.

dmzcpr6xcaabyrf-jpg.858894
 
G

G4rpolitics

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
2,891
Likes
2,878
Points
280
G

G4rpolitics

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
2,891 2,878 280
sijawahi ku support huu ujinga wa kuhama hama hata siku moja, ningekuwa na uwezo wa kuzuia hii hama hama kwa hasara hizi za chaguzi mngenikoma.
 
M

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
565
Likes
467
Points
80
M

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
565 467 80
Wacha wafanye biashara kama wamepata soko ccm oyeeee
 
Z

Zygot

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2016
Messages
687
Likes
615
Points
180
Z

Zygot

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2016
687 615 180
Wenyeviti wa serikali za Vijiji 19 katika Halmashauri ya wilaya ya Hai Mkoani Kilimanjaro wanaotokana na Chama cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA, wamejiuzuru nyadhifa zao na kujiunga na Chama Cha Mapinduzi CCM, leo Septemba. 06, 2018.

Hata tuzungumze sababu zipi, au bei gani, tukubali kwamba Mbowe ana tatizo! Bila kujua hata sababu ni ipi, hafai kuongoza chama chenye lengo zuri kitaifa.
 
B

bato

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
2,740
Likes
1,229
Points
280
B

bato

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
2,740 1,229 280
Uchaguzi mwakani,kwa nini tuwasumbue wananchi.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,237
Likes
4,686
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,237 4,686 280
Wacha yahamie yote kule then yaanze kutafunana yenyewe kwa yenyewe!!
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
30,614
Likes
17,447
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
30,614 17,447 280
Karibu Hai tulime Chainizi mkuu.
Mkuu biashara zangu zote hazisogei maana mm kama kiraka!
Naona hii ya ununuaji wat inalipa nipate mchongo wa udalali tu

Ova
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
16,044
Likes
9,354
Points
280
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
16,044 9,354 280
Wenyeviti wa serikali za Vijiji 19 katika Halmashauri ya wilaya ya Hai Mkoani Kilimanjaro wanaotokana na Chama cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA, wamejiuzuru nyadhifa zao na kujiunga na Chama Cha Mapinduzi CCM, leo Septemba. 06, 2018.

Aibuu kwa machadema.
 
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2014
Messages
7,965
Likes
5,795
Points
280
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2014
7,965 5,795 280
tushazoea, na ishakuwa kawaida
 
M

MASIGA

Senior Member
Joined
Aug 29, 2015
Messages
129
Likes
280
Points
80
M

MASIGA

Senior Member
Joined Aug 29, 2015
129 280 80
Wenyeviti wa Vijiji 19 Kupitia Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Wilaya ya Hai Mkoani Kilimanjaro Wameamua Kujiuzuru na Kujiunga na Chama cha Mapinduzi baada ya kuridhishwa na kazi nzuri ya serikali ya Rais Magufuli.

Mkuu wa Wilaya na Mkurugenzi wa Halmashauri Hai Wamethibitisha.

#NyumbaniKumenoga
img-20180906-wa0091-jpg.858938
 
D

DrLove69

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2018
Messages
2,539
Likes
2,807
Points
280
D

DrLove69

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2018
2,539 2,807 280
Mkuu biashara zangu zote hazisogei maana mm kama kiraka!
Naona hii ya ununuaji wat inalipa nipate mchongo wa udalali tu

Ova
Ongea na Mbowe mkuu. Mbona aliianza kitambo sana hii biznee! Nina hakika ana uzoefu katika hiyo sekta.
 
soine

soine

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
1,257
Likes
1,064
Points
280
soine

soine

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
1,257 1,064 280
Chama changu chenye dola naona bado mmekumbatia sera ya kuvuna upinzani, mbaya zaidi ni kwamba wananchi wanaamini mavuno haya yanaambatana na malipo. Sasa wenye chama changu kama nia ni kupata watenda kazi wazuri, mbona mnahangaika kuvuna wanyampara badala ya kuvuna watenda kazi? Mnyampara kazi yake ni kusimamia watenda kazi, bila uwepo wa watenda kazi mnyampara hana maana...tumekomaa tu na kununua wanyampara tukusahau kununua watenda kazi.

Tununue wananchi wapia kura, sio kununua viongozi waliowekwa na wapiga kura. Leo hii tuna nguvu ya dola kufanya haya...hivi wapiga kura wakiamua ktk chaguzi zijazo hamna kuchagua wanyampara wenu au wasipige kura, je nguvu ya dola itatosha kuwalazimisha wapiga kura nchi nzima?
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
30,614
Likes
17,447
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
30,614 17,447 280
Ongea na Mbowe mkuu. Mbona aliianza kitambo sana hii biznee! Nina hakika ana uzoefu katika hiyo sekta.
Mm nalima mbogamboga kivule hku dar....
Mm nataka mchongo huo huo wa kuwa buy Wanasiasa Nile %

Ova
 
Kaitampunu

Kaitampunu

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
1,766
Likes
122
Points
160
Kaitampunu

Kaitampunu

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
1,766 122 160
Hata tuzungumze sababu zipi, au bei gani, tukubali kwamba Mbowe ana tatizo! Bila kujua hata sababu ni ipi, hafai kuongoza chama chenye lengo zuri kitaifa.
Hacha uzwazwa kwani Mbowe anaongoza Hai peke yake?
 
mazagazagaa

mazagazagaa

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2016
Messages
298
Likes
188
Points
60
mazagazagaa

mazagazagaa

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2016
298 188 60
hivi kwa nini mbowe asitumie busara kujiuzulu... chama kinaangamia na kuteketea yeye anakula bata...
 
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
10,006
Likes
6,217
Points
280
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
10,006 6,217 280
hivi kwa nini mbowe asitumie busara kujiuzulu... chama kinaangamia na kuteketea yeye anakula bata...
Hakuna aliyeondoka kwa madai kuwa hamtaki Mbowe ila wanasema wanakwenda kumuunga mkono Magufuli
 
mazagazagaa

mazagazagaa

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2016
Messages
298
Likes
188
Points
60
mazagazagaa

mazagazagaa

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2016
298 188 60
Hakuna aliyeondoka kwa madai kuwa hamtaki Mbowe ila wanasema wanakwenda kumuunga mkono Magufuli
ina maana mbowe hana la kuungwa mkono.. ina maana mbowe amefeli..???
 
D

DrLove69

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2018
Messages
2,539
Likes
2,807
Points
280
D

DrLove69

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2018
2,539 2,807 280
Mm nalima mbogamboga kivule hku dar....
Mm nataka mchongo huo huo wa kuwa buy Wanasiasa Nile %

Ova
Na mimi nilipokuelekeza ukamuone Mbowe nilimaanisha juu ya biashara ya kuuza na kununua Wanasiasa mkuu. Yeye anaijua vizuri na kinara.
 
Z

Zygot

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2016
Messages
687
Likes
615
Points
180
Z

Zygot

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2016
687 615 180
Hacha uzwazwa kwani Mbowe anaongoza Hai peke yake?
Endelea kumsifu lakini msimamo wangu ni kwamba sijawahi sikia dunia nzima muendesha Casino akageuka kuwa mtu wa maana na baadaye apewe kuongoza nchi. Where on earth?
 

Forum statistics

Threads 1,236,067
Members 474,965
Posts 29,245,440