Jimboni kwa Mbowe kwafuka moshi: Wenyeviti wa Serikali za vijiji 19(CHADEMA) wajiuzulu na kujiunga CCM


Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,295
Likes
5,638
Points
280
Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,295 5,638 280
Wenyeviti wa serikali za Vijiji 19 katika Halmashauri ya wilaya ya Hai Mkoani Kilimanjaro wanaotokana na Chama cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA, wamejiuzuru nyadhifa zao na kujiunga na Chama Cha Mapinduzi CCM, leo Septemba. 06, 2018.

dmzcpr6xcaabyrf-jpg.858894
 
Z

Zygot

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2016
Messages
699
Likes
618
Points
180
Z

Zygot

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2016
699 618 180
Mkuu, ubora haupatikani ndani ya umasikini. Wenyeviti wa vijiji wengi ni masikini. Ukiwa masikini kamwe huwezi kuwa na msimamo and watawala wanaichukua hiyo kama fursa.
Ni kweli angalau kwa kiwango cha kijiji. Iweje Mbunge anayepata mshahara wa milioni zaidi ya 10 x 12 = milioni 120 x 5 yrs = milioni 600 + marupurupu bado uwe na umaskini kichwani? UMaskini unapatikana pale wanaokuzunguka wanapokuwa na mali kuliko wewe. Ktk kiwango cha mbunge, tayari unakuwa kwenye kundi la wenye mali.

Hapo ndo nalaani ubora wao wa kutotambua hilo, hata kama utpewa dau kubwa la kukununua.
 
ikipendaroho

ikipendaroho

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2015
Messages
1,836
Likes
1,256
Points
280
ikipendaroho

ikipendaroho

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2015
1,836 1,256 280
Heee! Sasa hii hatari...:eek:. Yawezekana wote hawa wamenunuliwa ? Kweli ? Uongozi wa chama ujitafakari na kuchukua hatua kabla mambo hayaja haribika kabisa !
Coming cheaper by bulk!
 
Bartazar

Bartazar

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
947
Likes
293
Points
80
Bartazar

Bartazar

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
947 293 80
Ni kweli angalau kwa kiwango cha kijiji. Iweje Mbunge anayepata mshahara wa milioni zaidi ya 10 x 12 = milioni 120 x 5 yrs = milioni 600 + marupurupu bado uwe na umaskini kichwani? UMaskini unapatikana pale wanaokuzunguka wanapokuwa na mali kuliko wewe. Ktk kiwango cha mbunge, tayari unakuwa kwenye kundi la wenye mali.

Hapo ndo nalaani ubora wao wa kutotambua hilo, hata kama utpewa dau kubwa la kukununua.
Tamaa ya kupata zaidi nayo inaweza kuwa sababu, au kuelemewa na madeni. Akijitokeza mfadhili kutoa masharti kuwa ukifanya x nitakupa y wanakubali, maana hesabu zote za kulipa madeni zinakuwa zimefeli... Kama ulivyosema lipo tatizo la msingi kwenye siasa zetu.
 
kirumonjeta

kirumonjeta

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2008
Messages
3,465
Likes
844
Points
280
kirumonjeta

kirumonjeta

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2008
3,465 844 280
Mbali na kununuliwa kutakua na sababu ndani ya chama zinazowapelekea wao kukihama chama chao, haiwezekani kila siku iwe CHADEMA tu kwani hakuna vyama vingine vya upinzani? Halafu badala ya watu kijiuliza ni nini hasa chimbuko la haya yote! mnakuja na majibu rahisi tu eti wananunuliwa! mbona hatujawahi kusikia au kuona ushahidi wa kiongozi wa upinzani aliyetaka kununuliwa akagoma!? Viongozi wa juu wa CHADEMA mnapaswa kujitathimini na sio kutoa majibu rahisi kwa mambo makubwa kama haya.
Ya Mnyeti na wale madiwani wa Arumeru hukuyasikia au unazugisha????
 
swahiba92

swahiba92

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2016
Messages
1,902
Likes
2,023
Points
280
swahiba92

swahiba92

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2016
1,902 2,023 280
Endelea kumsifu lakini msimamo wangu ni kwamba sijawahi sikia dunia nzima muendesha Casino akageuka kuwa mtu wa maana na baadaye apewe kuongoza nchi. Where on earth?
Kwa nini DJ Alikuwa Rais Madagascar Atashindwa vipi mmiliki wa Casino?? Na Mmiliki wa macasno Trump kawa Rais Atashindwa vipi Mbowe?? Lete sababu zingine.
 
areafiftyone

areafiftyone

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2017
Messages
4,527
Likes
2,710
Points
280
areafiftyone

areafiftyone

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2017
4,527 2,710 280
Hawana impact yoyote kwani ni wa kwenye makaratasi tu hao na hawana umuhimu kama wanachama wamebaki kukutii chama badala ya mtu!
Cdm ni wanachama na sio mabalozi na wabunge na madiwani ndumilakuwili ambao wakionyweshwa Msimbazi tu washamba hovyo! Cdm inakwenda kuimarika na kutisha sana.
Wewe ni Sungura uliyekosa ndizi mbivu.Anyway ngoja tusubiri kama kweli CDM itaimarika.Muda ndio Hakimu.
 
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
4,823
Likes
3,108
Points
280
Age
42
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
4,823 3,108 280
Wewe ni Sungura uliyekosa ndizi mbivu.Anyway ngoja tusubiri kama kweli CDM itaimarika.Muda ndio Hakimu.
Rejea maandiko kuwa hata wana wa Israel waliimarika baada ya kupitia nyakati ngumu na kuvumilia magumu utumwani Misri!
Na kwenye falsafa ya dhahabu, haiwezi kung'aa kama haikupitishwa kwenye tanuru la moto mkali! Upo?
 
chase amante

chase amante

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2018
Messages
959
Likes
274
Points
80
chase amante

chase amante

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2018
959 274 80
Hmna hela za kulisha matumbo
 
Z

Zygot

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2016
Messages
699
Likes
618
Points
180
Z

Zygot

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2016
699 618 180
Kwa nini DJ Alikuwa Rais Madagascar Atashindwa vipi mmiliki wa Casino?? Na Mmiliki wa macasno Trump kawa Rais Atashindwa vipi Mbowe?? Lete sababu zingine.
Suala siyo DJ kuwa Rais ni kuweza urais. Rajoelina aliuweza urais wa Madagascar?
 
areafiftyone

areafiftyone

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2017
Messages
4,527
Likes
2,710
Points
280
areafiftyone

areafiftyone

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2017
4,527 2,710 280
Rejea maandiko kuwa hata wana wa Israel waliimarika baada ya kupitia nyakati ngumu na kuvumilia magumu utumwani Misri!
Na kwenye falsafa ya dhahabu, haiwezi kung'aa kama haikupitishwa kwenye tanuru la moto mkali! Upo?
Sawa,nimesema muda ndio Hakimu.
 
J

joseph sexson

Senior Member
Joined
Aug 15, 2018
Messages
149
Likes
57
Points
45
J

joseph sexson

Senior Member
Joined Aug 15, 2018
149 57 45
Naona Sasa wanahama kwa mafungu
 
M

Manjox

Member
Joined
Jul 27, 2018
Messages
85
Likes
75
Points
25
M

Manjox

Member
Joined Jul 27, 2018
85 75 25
Wananchi wa Hai tupo imara hatuyumbishwi na huu utaratibu wa ccm kununua viongozi wetu. Tukutane 2020 badamu batamwagikaaa...
Hivi mtu unafurahi vipi hela yako ya maendeleo kichaa akiichukua na kuwapa watu ili waseme wanamuunga mkono? Hii ndio kusudi ya wewe kulipa kodi ili yeye atumie kwa manufaa yake binafsi na kakikundi kake?
 
lendila

lendila

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
5,076
Likes
2,731
Points
280
Age
30
lendila

lendila

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
5,076 2,731 280
Watu wananunuliwa kama nyama buchani?
 
M

Manjox

Member
Joined
Jul 27, 2018
Messages
85
Likes
75
Points
25
M

Manjox

Member
Joined Jul 27, 2018
85 75 25
Ukiwa dalali, DJ, Casino operator, Changudoa, na kazi za aina hiyo, sitegemei uongoze nchi. Mwacheni aongoze chama ambacho kwa sasa mzizi wake mkuu ni ukabila. FINITO!

Hakuna haja ya kuficha mambo wakati anatuondolea haki ya kupata chama chenye uimara na kusukuma demokrasia.
Ungependa democrasia, usinge muunga mkono huyu kichaa.
 

Forum statistics

Threads 1,238,902
Members 476,226
Posts 29,336,132