Jimbo la Njombe Kusini waikataa ccm


K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
2,201
Likes
215
Points
160
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2013
2,201 215 160
CCm ina zidi kupata wakati mgumu majimbo mbalimbali nchini likiwemo hili linalo ongozwa na spika Anne Makinda.viongozi wa ccm wanajaribu kuiokoa hali hiyo lakini bado mambo ni magumu muno!Ikumbukwe ni majuzi tu Katibu mkuu wa ccm mwenyewe alijionea hali hiyo alipo jaribu kwenda kubadili upepo lakini wale wa bena walimkatalia katakata kuhutubiwa.Kwa watu wanao fahamu tabia ya wabena nasikia ni wagumu muno kudanganywa.Kumbuka hata jaribio la kusomba watu watu jimbo la jirani la Deo Sanga kule Lupembe napo ilishindikana baada ya mafuso kukwama kutokana na mvua kubwa iliyo nyesha. Ali sikika mtu mmoja akisema tatizo wa bena wakiona unawadanganya hata ukiwasalimia Kamwene hawakuitikii.Mtu aliye karibu na siasa za Njombe anasema huenda ndiyo sababu Anne Makinda hataki kugombea tena.Aliongeza kusema afadhali kidogo Wahehe wanaweza kupokea hela ingawa nao kura hakupi.Lakini mbena akikukataa hata hela hawataki.Mama Makinda anawajua sana ndiyo maana hataki kurudia akihofu kuaibika
 
kajirita

kajirita

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2013
Messages
1,577
Likes
33
Points
145
Age
29
kajirita

kajirita

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2013
1,577 33 145
CCM ni Chama Cha Mizigo!
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,528
Likes
116
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,528 116 160
Taratiiibu watu wanajitambu na kutua mizigo.
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,670
Likes
4,416
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,670 4,416 280
....

....Mzigo ukikuelemea utupe!!!!
 
Ze mimi

Ze mimi

Senior Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
128
Likes
6
Points
35
Ze mimi

Ze mimi

Senior Member
Joined Oct 13, 2013
128 6 35
Mbona mimi sijawahi kumsikia mama makinda akisema hatagombea tena?Au ndo nimepitwa na wakaki?Ila jana nilimsikia Godbless Lema alichokisema kwa waheshimiwa Medeye na Maghembe!
 
chitalula

chitalula

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1,305
Likes
43
Points
145
chitalula

chitalula

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
1,305 43 145
hilo lichama watu wengi hawalipendi ckuhizi, kazi nikuua wananchi wasio na hatia walianza na mabomu na sikuhizi wanatumia bastola
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,442
Likes
47,977
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,442 47,977 280
CCM IMEKATALIWA KILA MAHALI , imebaki yale maeneo ambayo SAHANI YA UBWABWA ni muhimu kuliko madawati , ni kule IRAMBA NA KONDOA TU .
 
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
1,002
Likes
115
Points
160
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2012
1,002 115 160
Daaa ikitokea ivo kweli mabadiliko ya hali ya juu sana mana wabena nao kuna tym mmmm
 
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
5,515
Likes
2,883
Points
280
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
5,515 2,883 280
Mama Makinda alisema kuwa hatogombea tena Ubunge kwani wananchi wanamwomba sana pesa kila kaienda jimboni, nadhani ni uamuzi mzuri apumzike na alinde hadhi yake au asije akawa anataka agombee uspika 2015, kama alivyofanya Pius Msekwa 2000.

Mbona mimi sijawahi kumsikia mama makinda akisema hatagombea tena?Au ndo nimepitwa na wakaki?Ila jana nilimsikia Godbless Lema alichokisema kwa waheshimiwa Medeye na Maghembe!
 
C

chimbondi

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2013
Messages
389
Likes
44
Points
45
C

chimbondi

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2013
389 44 45
njombe ni wilaya peekee iliyopata umeme wakati wa mwl
kwa hiyo hatuna giza hutudanganyi
sisiem baibai
 
SOCIOLOGISTTZ

SOCIOLOGISTTZ

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
2,604
Likes
39
Points
145
SOCIOLOGISTTZ

SOCIOLOGISTTZ

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2013
2,604 39 145
watachota maji na gunia
 
LILENDI

LILENDI

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
1,404
Likes
15
Points
0
LILENDI

LILENDI

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
1,404 15 0
wabena hoyee! njombe hoyee! Tanganyika hoyeeee! Peopleeeeeeeeeees.........
 
O

olevaroya

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
1,224
Likes
250
Points
160
Age
41
O

olevaroya

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
1,224 250 160
Anna makinda ni kifurushi afadhali hata ya Mathayo mzigo kuliko huyu mama
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
71
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 71 0
CCm ina zidi kupata wakati mgumu majimbo mbalimbali nchini likiwemo hili linalo ongozwa na spika Anne Makinda.viongozi wa ccm wanajaribu kuiokoa hali hiyo lakini bado mambo ni magumu muno!Ikumbukwe ni majuzi tu Katibu mkuu wa ccm mwenyewe alijionea hali hiyo alipo jaribu kwenda kubadili upepo lakini wale wa bena walimkatalia katakata kuhutubiwa.Kwa watu wanao fahamu tabia ya wabena nasikia ni wagumu muno kudanganywa.Kumbuka hata jaribio la kusomba watu watu jimbo la jirani la Deo Sanga kule Lupembe napo ilishindikana baada ya mafuso kukwama kutokana na mvua kubwa iliyo nyesha. Ali sikika mtu mmoja akisema tatizo wa bena wakiona unawadanganya hata ukiwasalimia Kamwene hawakuitikii.Mtu aliye karibu na siasa za Njombe anasema huenda ndiyo sababu Anne Makinda hataki kugombea tena.Aliongeza kusema afadhali kidogo Wahehe wanaweza kupokea hela ingawa nao kura hakupi.Lakini mbena akikukataa hata hela hawataki.Mama Makinda anawajua sana ndiyo maana hataki kurudia akihofu kuaibika


Umeona hapa ni Njombe alikuwepo Kinana, Nape na Migiro alijaza nyomi uwanja huu
 
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
2,636
Likes
1,242
Points
280
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
2,636 1,242 280
2015 hawapati kitu ma ccm.
 
MAN FROM PAWAGA

MAN FROM PAWAGA

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
249
Likes
0
Points
0
MAN FROM PAWAGA

MAN FROM PAWAGA

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
249 0 0
hilo lichama watu wengi
hawalipendi ckuhizi, kazi nikuua wananchi wasio na hatia walianza na
mabomu na sikuhizi wanatumia bastola
Unatumika kama mpira,,,,duh!
 
MAN FROM PAWAGA

MAN FROM PAWAGA

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
249
Likes
0
Points
0
MAN FROM PAWAGA

MAN FROM PAWAGA

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
249 0 0
CCM IMEKATALIWA KILA
MAHALI , imebaki yale maeneo ambayo SAHANI YA UBWABWA ni muhimu kuliko
madawati , ni kule IRAMBA NA KONDOA TU .
Bila shaka wewe ni mnufaika wa ruzuku cdm....unatumika mbaya.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,442
Likes
47,977
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,442 47,977 280
kuipigania ccm ni sawa na kumtukuza MWOVU SHETANI , KAMA UNAYO HOFU YA MUNGU JIEPUSHE NAYO .
 

Forum statistics

Threads 1,250,637
Members 481,436
Posts 29,740,013