Jimbo la Mbozi mashariki aliyetangazwa mshindi ni mbunge wa CCM


J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,270
Likes
6
Points
135
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,270 6 135
Ni kama nilivyoeleza hapo juu, aliyetangazwa mshindi CHADEMA ni mbozi magharibi na sio mbozi mashariki kama ilivyoelezwa hapo awali
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Sasa si ungeedit kule kule kijana vip?ulikesha kulinda matokeo nini?
 
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,270
Likes
6
Points
135
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,270 6 135
Sio mimi niliye andaa ile ya kwanza nilipoisoma tu ndo nikagundua jamaa aliyeandaa ametupiga sumu
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Hizi threads zinakuwa nyingi mno bwana, bora ungemfuata kulekule ukarekebisha tu!
 

Forum statistics

Threads 1,236,487
Members 475,174
Posts 29,259,580